ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BIRELEY X KANOON 50วัน แล้ว ขายครับ ขาย .....
  • เอามาลงอัพเดต ให้ดูต่อครับ

แดง ดี ดึง ดูด

ไบเล่ย์ เจ้าเก่า:006:

086-5333058 ติดต่อมาได้เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3291.jpg 116K
  • นัง ขนุน หงายท้อง

แม่ เด็กๆ

555 ตอนนี้ รอ ยัง ไม่ลงรูปลูกมัน มีคนตามติดสถานการณือยู่ อ่านดู คงรู้ตัว 555

ชอบแกล้งคน เว้ย เฮ้ยยยยยย.....:018:
    ไฟล์แนบ
    20090617102017_DSC06142.jpg 66K
  • ใน3ตัวนี้ อะ มีคนรับไปตัวละ เลยถ่ายรูปมาไม่ครบนะ 555

เอารูปตอนเด้กไปดูต่างหน้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_3985.jpg 117K
  • อย่าเล่นตัวน่าท่าน รีบเอามาลงเร็วๆ มีคนอยากเห็นเยอะ
    พ่อจี๊ด แม่จี๊ด เหมาะสำหรับ ท่านที่ชอบกิจกรรมโดยเฉพาะ
  • อะ อะ ลงเลยก้ได้ 555

ตัวนี้ ตัวผู้นะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6783.jpg 116K
  • อ้าว ป๋า ก็รอ อยู่ด้วยหรอ

ไม่บอก งี้ ผมลงก่อนหน้ารูปไอ่ไบเล่ย์ แล้ว555

โทษที ป๋า :001:
  • ใช่ๆเล่นตัวสุดๆ!!! ไม่เต็มใจจะขายเลยครับ พี่ยุทธกะเก็บหมดว่างั้น ฮ่าๆๆๆ
  • ก็ดันเข้ามาเจอพอดี เห็นแดงๆแล้วมันอดไม่ไหววะ เกิดกิเลสทันที

ไอ้ที่ลงตัวแรกเข้าท่าวะ
  • ตัวนี้ ไอ่จุ่น สังเกตที่สะดือ 555 เกิดจากแม่กัดสายสะดือสั้นไป

เด๋วไปยันฮี ตัดออกให้นะ เจ้าจุ่น "สวยด้วยแพทย์ สวยทุกส่วน สวยยันฮี"
    ไฟล์แนบ
    IMG_6781.jpg 104K
  • ขาย หมดอะ นัท

เลี้ยงเอง มีหวัง แดก จน
  • สาวเจ้าหนึ่งเดียวของครอกนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_7000.jpg 121K
  • ครอกนี้ 4 ตัว แต่เค้ารับไปตัวแล้ว ถ่ายรูปเก็บไว้ไม่ทัน

ก็เอาไปชมกัน 3 ละกันนะ พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0311.jpg 102K
  • ลูกหมาใกล้เคียงกันมาก เลี้ยงได้เจ๋ง
  • เห็นแล้วเครียด
  • :o005:สุดยอดแบบนี้ต้องหาคนเลี้ยงที่สุดยอดกว่า
    ถึงจะแจ่ม:o023:
  • :o010:เกิดกิเลส แต่ปัจจัยไม่อำนวย
  • แดงไบเล่ย์นี่เจ๋งจริงๆครับพี่ น่าจะหมดภายในพริบตาเดียว
  • มันต่างจากหมาแดงทั่ว ๆ ไปตรงไหนหว่ามันก็เหมือนหมาแดงทั่วไปนิ - - งง
  • :063::063::063::063:9ต่างกันตรงบรีดเดอร์และการเอาใจใส่ลูกหมาที่มีคุณภาพและการวางการบรีดที่ดีไงคับพี่ผี
    5555จัดไปคับ อจ.ยุทธ
  • ราคาเท่าไรครับ..............
  • หมารึสิงโตเนี่ย แหล่มเลย
    ไฟล์แนบ
    fd.jpg 57K
  • ถูกแล้ว ตาถึงจริงๆมองเป็นสิงโต จัดไปพี่น้อง ของดีๆ มารีบแย่งไปเน้อ เดี๋ยวจะหาว่าไม่บอก

ส่งซิกให้แล้ว รีบๆเลย
  • :063::063::063::063::063::063::063::061::061::061::061::061::061::061:
    :007::007::007::007::007::007::007::007::007::007:
  • สวยมากครับ ทั้งโครงสร้างและรูปร่าง ออกแววทุกตัวเลย...
  • เปิดราคาไว้ที่เท่าไหร่ครับ อยากรู้จริงๆครับ
  • ผมไปรับน้อง mega วันที่ 14 นี้นะ หูขอทรงนี้
    (หมาสีบูล ตัวที่ 2 นับจากซ้ายมือคน) 555
    ไฟล์แนบ
    american_bully.jpg 74K
  • ชอบตัวเมียอ่ะพี่ยุทธธธธธธธธธ

แจ่ม :063:
  • กว่าจะลงได้อ่ะรูปรอจนเงือกแห้งออกตัวไว้ก่อนเลยครับ หมาก็คือหมาแต่เครดิตของหมาต่างกันที่เครดิคคนทำครับ

จะว่าไปชุดนี้หมดแล้วก็ได้ครับตัวแรก เฟิสท์พิท ของผม30000 ขายไปแล้ว ตัวที่2ก็มีคนจองแล้วแต่จองมานานล่ะ

เอาแน่แต่ไม่มัดจำสักที ตัวที่3-4 มาเฟียทำเรื่องโกอินเตอร์ไปเรียบร้อยล่ะแต่มีปัญหาคนที่จะเอาไปก็เลย เปิดใหม่ดีกว่า

มีแต่จองลม งั้นเอาลมไปล่ะกันส่วนเรื่องราคา คุยกันเลยครับราคาก็ลงกันไปตามสัดส่วน ไม่ได้ซีเรียสมากมายถือว่า สมใจล่ะ

ชุดนี้ที่ผมกับยุธ และนัฐ จะทำร่วมกัน มีชุดเดียวคลอกเดียวแล้วเลิกแน่นอนครับ ไม่มีชุดที่2 ส่วนจะมีแม่ตัวอื่นอีกมั้ยไว้คุยกันอีกทีครับ

ดูเพ็ดดีกรี ความยิ่งใหญ่ของมันล่ะกันครับ ป๊อบปูล่าโหวดอันดับ2 แต่ถ้านับว่ายังเดินได้อยู่ ไบเล่ย์คือ เบอร์1 ไทเกอร์มันเป็นตำนานไปล่ะ

ได้มาไม่ใช่เพราะความหล่อ ของเจ้าของและเหล่าเพื่อนๆของเจ้าของหมามันต้องมีทีเด็ด ด้วยมันถึงขายตัวมันเองได้ลองเป็นหมาห่วยๆ

ปั่นยังไงก็ไม่แข็งครับ 555 คำเตือนไบเล่ย์เหมาะสำหรับ พวกโรคจิตรฮาทร์คอร์ ที่รักความรุนแรงเท่านั้น พวกติ๋มๆอย่านะน้องหมาไม่น่ะ

น้องหมาอย่าไปสัมผัสกับสายเลือดนี้ เพราท่านอาจประสาทแดกตายได้ ของเค้าแรงจริงๆ

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/111
    ไฟล์แนบ
    DSC03387.jpg 53K
  • ไอ่จุ่น ฮาดีพี่ยุทธ ตัวเมียสวยดีคับ
  • ที่หายเงียบไปพักหนึ่ง ความจริงหมาชุดนี้ โดนจองโดยชาวต่างประเทศ หมดเรียบร้อยต้องนานแล้ว

ขายไปตัวละสามหมื่นบาท (30,000) เรื่องจริงไม่ได้โม้ รายละเอียดให้ดูแค่เพดออนไลน์ เอาก็เอา ไม่เอาก็ไม่ว่ากัน
    สรุป แมร่งโทรทั้งวัน โทรเช้าโทรเย็น ส่งเมล์มาปุ๊บ แมร่งโทรมาปั๊บ เร่งให้ไปอ่านและตอบเมล์มัน งานการตูไม่ต้องทำกัน
    เขาต้องการหลักฐานว่าเรารับปากว่าขายให้เขาแน่ รับปากทางโทรก็ไม่ได้
    ขนาดผมบอกว่าตูเป็นเจ้าของเว็บนะเว๊ยไม่โกงหรอก โกงไปโดนเอามาประจาณในบอร์ดก็เสียหมา
    แมร่งก็ไม่ยอมต้องตอบเป็นเมล์เท่านั้น ไม่รู้ว่าเอาไปขายช่วงต่อหรือเปล่า
    เช็ดเข้ แต่พอจะให้โอนเงินมัดจำแมร่งหายตร๋อม เห็นรูปแล้วจะมาเอาตอนนี้ ก็เอาขี้มันไปก็แล้วกัน ฮ่าๆๆๆ ไม่ขายแล้วโว๊ย

ผมกำลังมีโครงการทำหมาแดงส่งออก ใครมีหมาดีประวัติครบอยู่ในเพ็ดออนไลน์ แล้วอยากขายส่งออก ส่งรายละเอียดและราคามาเลยครับ
    ผมจะเอาลงในเว็บหน้าหนึ่งที่ทำไว้โดยเฉพาะ สำหรับขายให้ชาวต่างประเทศเท่านั้น ส่วนหมาที่ลงในเว็บหน้านี้จะขายราคาเท่าไร มันเรื่องของผมกับเจ้าของหมานะครับ
    ขอสงวนสิทธิ์ ที่จะงดรับคำวิพากวิจารณ์ ว่าถูกไปหรือแพงไปจากชาวไทยทุกท่าน บอกตรงๆ ผมขี้เกียจฟังครับ

แต่หากใครอยากได้จริงๆ โปรดติดต่อหลังไมค์ รับรองราคาคนไทยแน่นอนครับ
  • ใครจะขายหมาไปปากีสถานระวังให้ดีนะครับ ระวังเจอแบบผม
    พวกพ่อค้าช่วง กินหัวคิว เอาสิ่งที่ต่อรองกับเราไปขายต่อ พวกจับเสือมือเปล่าต้องระวังครับ

ใครกำลังจะส่งหมาไป หากไม่มั่นใจ เมล์มาสอบถามชื่อได้ครับ
  • สวยชิป โครตน่าเก็บเลย สา วก หมาแดง เอ๋ยยยย
  • :033: :033: :033:
    สวยทุกตัวเลย :030: อย่างโดนสวยอย่างแรง
    สวย ครับ สวย
    :063: :063: :063:
  • สวยจริงครับ ผมต้องเป็นเจ้าของหมาแดงให้ได้

พี่มาร์คชัดเจนดีครับ น่านับถือๆ
  • เยี่ยมๆๆเลยครับพี่ยุทธ:063::063:
  • ขอโทษที พี่น้อง ที่ลงแล้ว ไม่ได้มาทักทายพี่น้อง ด้วยช่วงนี้ติดงานธุรกิจส่วนตัวนิสนึง

ก็ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่าน ที่รับหมาแดงชุดนี้ไว้ในอ้อมใจ อย่างที่พี่มาร์คว่า ต่างชาติมาตอนนี้ก็เอาลมไปละกัน

ให้ชุดนี้มันอยู่ในเมืองไทยคู่กับวงการของเราดีกว่า อย่างน้อย เราก็ยังเห็นมันได้สะดวกกว่า

แต่น้องอ็อฟ กจ.นี่เล่นชมกันซะเขิลเลยนะนี่ ขอบคุณมากที่ช่วยปรับความเข้าใจกับพี่ผี ก็ขอให้พี่ผีดูเอ็น เอ้ย..เอ็นดูหมาแดงชุดนี้ด้วยนะครับ
    :015:
    สวัสดีครับ เฮียใหญ่ ถ้าเป็นสิงโต ชุดนี้คงเป็นสิงโตเตี้ยๆอะเฮีย ผมว่าเลือด ไอ่โจ้ มันแรงดีเหลือเกินนะ:063:

พี่น้องท่านใด สนใจ ก็โทรมาคุยนะครับ เรื่องราคาคุยกันได้ ก็อยากขายต่างชาตินะ ยกระดับหมาแดงบ้านเราขึ้นมา แต่ไม่ใจ
    ใครใจ มาเลย พวกผมชอบ:063:

เห็นชอบตัวเมียกัน ฝากชมอีกสักรูป :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6996.jpg 111K
  • รับทราบพี่มุ โทรไปนัดกะหมอละ ดีเดย์วันศุกร์นี้ :047:
  • คิดถึง นังหนุน จริงๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20090617143759_DSC06136.jpg 123K
    20090830180745_IMG_0603.jpg 106K
    IMG_1297.jpg 50K
    IMG_1286.jpg 58K
  • อกแจ๋มๆทุกตัว สายนี้การันตรีความจี๊ด
    ใครอยากได้พิตบูลมันส์ๆ ไม่ผิดหวังครับ :063:
  • สวัสดีครับคุณยุทธ ผม อัดชัยนาทนะครับ แวะมาทักทายครับ
  • สวัสดีครับ คุณ อัด ชัยนาท

ป๋า คุณอัดคนนี้ นี่สมาชิกใหม่เลย ไว้มารวมหมู่เฮาได้คุณอัด ป๋าเค้าตัวเล้กไม่กล้าสู้คนหรอก 555

ป๋านี่ตาถึง ความจี๊ดนี่ทั้งพ่อและแม่ ส่วน อก งามทุกตัวครับ พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_67832.jpg 116K
  • คุณยุทธ ท่าอย่างงัย ดูๆให้ผมทีนะครับ จะรีบไปให้เร็วที่สุดครับผม