ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาลูกชายมาหั้ยดูค๊าฟ
  • เอาลูกชายมาหั้ยดูค๊าฟ

สามเดือนก่าๆๆ

ช่วยๆดูหน่อยนะคับ

ว่าจาใหญ่กว่านี้ไม
    ไฟล์แนบ
    phpa95qiKAM.jpg 16K
  • ปากแหลมยาวดีมากครับ ๆ อนาคตใหญ่ขึ้นหรือเปล่าไม่แน่ใจครับ แต่รับรองว่ายาวขึ้นแหลมขึ้น 100% ครับ

เยี่ยมเลยครับ เจอหมาอื่นไม่ต้อง กัดเลยครับ วิ่งเอาปากทิ่มรับรองร้องทุกตัว
  • หูบินด้วย ถ้าตัดหูนะ ดูโหดขึ้นอีกเยอะ อกกว้างดีนะ
  • ปากหมาเค้าแหลมแล้วมันยื้นไปชนหัวพี่อาคุณผีหรอครับ555+(ขำปะคุณผีขำๆเนอะ)ก๊ากก
  • พี่ อา ????? :012: พี่อา ก็พ่อ มันน้ะ สิ ๕๕๕๕๕
  • ขอบคุนค๊าฟ

หวังว่ามันแหลมแล้ว

คงไม่ชนหัวน้าผีนะค๊าฟ

ระวังนะค๊าฟชนหัวแตก
  • ระวังนะผีตัวบนสุด ปากหมามันจะไปทิ่มหอยแม่มึงแหละ

เอิ้กกกกกก
  • กูเห็นหน้าแหลมตอนเด็กแบบนี้

โตมาหัวใหญ่ก้อมีเด้อ

หน้าอกใหญ่ดี

ลองกลับไปดูกระทู้เก่าๆสิ

แหลมตอนเด็ก โตมาหัวใหญ่ก้อมี
  • แหลมก้อร๊ากค๊าฟ

ขอบคุนพี่ม๊ากๆครับ
  • ของเพื่อนตอนเด็กๆก้แหลมแบบนี้แหละ พอขวบกว่าๆ ได้ออกกำลังกาย ไม่ได้เจอกันแค่ 2 เดือน ดูหนาขึ้นและสวยจนผิดหูผิดตา เน้นออกำลังกายเช่นการลากน่ะจะสร้างกล้ามเนื้อ อันนี้จำเพื่อนมา ลองดูสิค่ะ
  • ขอหั้ยเปนเช่นนั้นคับบ
  • rednose
    ไฟล์แนบ
    brettpenny.jpg 19K
  • สวยดีอะ แดงๆๆ

แต่เล็กไปนิส
  • แหลมนิดหน่อย แต่ตัวนี้สวยอกกว้าง เลี้ยงดีๆไม่แพ้ใคร
  • มีโอกาศหักไมอะค๊าฟหรือว่างัยอะ
  • อยู่ในช่วงยืดตัวอะป่าวนะ
  • สามเดือนเข้าสี่เดือนเองคัฟ