ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 555+ กูอยากด่าผีหน้าตัวเมียแบบมึงไง ไม่มีความเป็นลูกผู้ชายใช่คำพูดสถุนแม้แต่ผู้หญิงยังด่าได้ว้า ต่ำจริงจร๊งงงงง
  • อยางว่าครับ คนเราเกิดในครอบครัวที่ต่างกันครับคุณผีเค้าอาจเกิดในครอบครัวที่พี่แม่ของเค้าศึกษาเล่าเรียนมาน้อยเพราะความยากจนเลยไม่ได้ส่อนลูกครับ เลยเกิดเป็นผีที่เลวไม่มีความรู้ด่าเก่งอย่างเดียว เก่งกับหมากล้าในเวปบอด์ร
  • แบงค์หยุดได้ยัง
  • หยุดตั้งนานแล้วครับผม ขี้เกียดเถียงไรสาระ