ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

31 ตุลา มิตติ้งที่ผ่านมา อุดร
  • มิตติ้งอุดรที่ผ่านมาครับ หลายๆท่านติดเตรียมงานลอยกระทงกัน
    ส่วนผมกลับถึงบ้านเกือบเช้า 55555
    ไฟล์แนบ
    Picture 450.jpg 30K
    Picture 443.jpg 25K
    Picture 445.jpg 25K
    Picture 451.jpg 52K
  • อีกหน่อย
    ส่วนภาพอื่นรอให้คนอื่นมาโพสน์ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 446.jpg 28K
  • เสียดายจังครับ ผมกับเพื่อนๆอีก 4 คน หอบเอาลูกสาว ลูกชาย ตั้งใจจะไปร่วมงานด้วย
    ออกเดินทางจากหนองคาย เกือบๆหกโมง ไปถึงทุ่งศรีเมืองก็เกือบทุ่มเข้าไปแล้วขับรถวนหาก็ไม่เจอโทรฯไปถามเพื่อนอีกที
    อ้าว?..เพื่อนที่ปลายสายบอกว่างานเลิกไปตั้งแต่หกโมงครึ่ง...แป่วววว............. เพื่อนที่ไปด้วยกันยังแซวเลยว่า สงสัยเค้าแค่พาหมามาเยี่ยวอ่ะ..เลยเลิกเร็ว...อิอิ.

ก็ยังอยากจะไปร่วมคราวหน้าถ้ามีโอกาสนะครับ..
  • ลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ
  • วันหลังมาก็โทรหาผมก็แล้วกัน 5555 เพราะผมเลิกเกือบเช้า ครับ หมดเหล้าไป3ขวด ตอนเย็นนะพาหมาไปเยี่ยวจริงๆครับ โอกาสหน้านะครับ งานนี้หนุกมากกกกก
    ไฟล์แนบ
    Picture 441.jpg 24K
  • สวัสดีค่ะพี่โค๊ก นิออนเองค่ะ

ภาพมีน้อยนะค่ะ เพราะถ่ายไม่ทัน

จะเข้าหน้าหนาวแล้วมันมืดเร็วมากๆ

ส่วนชาวหนองคายที่มาไม่ทัน ไว้โอกาสหน้านะคะ

ยังงัยรบกวนทิ้งชื่อและเบอร์โทรไว้ให้ด้วยค่ะ

เพราะนิออนจะได้ทำทะเบียนของเจ้าของและสุนัขไว้

เวลามีงานจะได้โทรแจ้งข่าวได้ค่ะ

กล้องนิออนมีภาพมุมกว้างนิดหน่อยนะค่ะ

ไปดูกันเลยจ้า....
  • มาดูภาพกันค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC07315.JPG 82K
    DSC07314.JPG 74K
    DSC07313.JPG 79K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC07326.jpg 114K
    DSC07324.jpg 119K
  • นีออน ครับ ผมกับพี่แชมป์ ต่ออีกขวด 2 คน ผมถึงบ้านเกือบเช้า555
    ส่วนท่านไพทูรย์ ผมว่า ขวดแรก ลิ้นพันกันแล้ว เริ่มบอกไม่กลัวเมีย แสดงว่าทหารท่านนี้ เมาแล้วครับ55555
  • การฝึกสุนัข ของทหาร 555
    ไฟล์แนบ
    Picture 444.jpg 15K
  • วันงานมิตติ้ง หลังจากเสร็จภารกิจจึงรีบบึ่งไปทุ่งศรีเมืองประมาณ 6 โมงครึ่ง ไม่เห็นใครเลยเช่นกันครับ โอกาสหน้าคงไม่พลาด!
    ไฟล์แนบ
    PIC_5051.jpg 15K
    PIC_4039.jpg 16K
  • ติดต่อน้องนีออน เลยครับ จะได้ไม่พลาดโอกาสหน้านะครับ
    สถานที่ของเรา พอตกเย็น มืด ไม่มีไฟ ต้องแยกย้ายกันเร็วครับ
    งานมิตติ้ง คืออยากให้ไปปรึกษาพูดคุยทำความรู้จักกันมากกว่าว่าเราจะเอายังไง จะจัดกิจกรรมกันยังไง หรือรวมกลุ่มกันทำอะไรดี
    ส่วนกิจกรรม คือเอา พิทไปทำกิจกรรมร่วมกันครับ เรื่องกิจกรรมลาก อะไรแบบนี้ อันนี้ต้องปรึกษาผู้ชำนาญอย่างพี่ คาวบอยครับ
    แต่มิตติ้งที่ผ่านมายังไม่ได้คุยกันเท่าไหร่ แล้วจะคุยเรื่องกิจกรรมได้อย่างไร
  • ลาล่า ลูกสาวของเพื่อนจากหนองคายที่ไปไม่ทันคืนนั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    Lala 00001.jpg 116K
  • ส่วนเจ้าตัวนี้ กาก้า ลูกชายผม สายดื้อผสมกับสายซน ไปไม่ทันเหมือนกัน คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆครับ..
    ไฟล์แนบ
    Gaga 00002.jpg 79K
  • อยากเห็นพิทฝั่งหนองคายจริงๆ เสียดาย อย่าให้พลาดนะคราวหน้านะครับ5555555
  • น้องหมามีแต่ตัวสวย ๆ ทั้งนั้นเลย

เสียดายไม่ได้เห็น ไว้โอกาสหน้า

จะได้มาคุยเรื่องกิจกรรมของน้องหมากันค่ะ

ยังงัยถ้ามีอะไรติดต่อนิออนได้นะคะ

โทร.086-6307718
  • หนองคาย ไม่จัดบ้างเหรอครับ จะไปร่วมครับ (ไปเที่ยวด้วย หนองคายน่าเที่ยวนะ)
  • ก็กำลังคุยๆกันอยู่เหมือนกันนะครับว่าอยากจะรวมกลุ่มกันซักครั้งนึง
    เล็งสถานที่ลานพญานาคหน้าศาลากลางเก่าเอาไว้..หรือไม่ก็สวนสาธารณะหนองถิ่น
    แต่ก็ยังไม่แน่ใจในวันและเวลา ยังไงก็จะมาโพสต์ข่าวในบอร์ดนี้ครับ..
    ก็ขออนุญาติ คุณ Mafia เอาไว้ล่วงหน้าก่อนเลยละกันนะครับ..
  • หาที่ค้างคืนไว้ให้ด้วยเด้อ ผมอยู่ไกล 5555
  • ผมก็อยู่หนองคาย ครับถ้าวันไหนแจ้งให้ทราบด้วยเด้อ......ยินดีต้อนรับครับ