ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อย่าเปิดเลยครับ จะเป็นแบบผม กลับเป็นเราทีดูไม่ดี มันก็เก่งแค่พิมพ์แค่นั้นละครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10574&page=1#Item_0
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10640&page=1#Item_0
  • ผี เค้าไม่ได้ป่วนไปมั่วๆหรอก เขาจะว่าเฉพาะคนที่ไม่เอาความจริงมาพูด /หลอกล้อ/ตอแหล/ไม่รู้แต่อยากอวด ฮ่าฮ่า หากเราอยู่ในประเภทนั้นก็ต้องทำใจ ถามไอ้ทหารเกณท์ดูสิ โง่แล้วยังเสือกอวดฉลาด แม่ง จริงๆ หมาผิดตัวอยู๋กับคนผิดที่ ฮาฮาฮ่า
  • ก็รู้นะครับที่เค้าพูดเป็นความจริงไหม พยายามพูดให้เราโมโหและก็พูดหยาบแบบมัน
  • เกรียนขี้โมโหวะ 55555555 จอกฟายอ่อน กาก
  • หมาลูกผสมอย่างนี้มันเป็นพันธุ์ทางหมดคับ แล้วถ้าใครได้ไปก็คงจะทำอะไรไม่ได้ ตอนเด็กๆ อาจจะน่ารักจิงแต่โตไปละรูปร่าง

นิสัยจะออกเป็นแบบไหน ทำไมไม่ลองเอาไปลงขายในเวปร๊อตไวเลอร์ดูบางละคับ

ที่นี้คือเวปคนรักพิทบูลนะคับ อย่าเข้าใจผิด
  • กระทู้นี้เปิดมาเพื่อด่าผีหรอครับ สู้มันไม่ได้หรอก มันก็ โฮ้งๆ กันไปตามภาษาน่าตัวเมีย มาโฮ้งๆ แถวบ้านหน่อยไม่ได้จะเอาลูกตะกั่วยัดก้นให้ร้อง เอ๋งๆ เลย ก๊ากขำปะผีเด็กน้อย 2 ตัวบน
  • แบงค์หยุดได้ยัง
  • จะเตือนผมก็มาเป็นคนสิครับ ผมก็ไม่ได้หยาบอะไรนี้ คุณรู้จักผมเป็นการส่วนตัวหรือป่าว
  • มันเห่าเก่งกว่าหมาที่มันเลี้ยงอีกคับ อยู่นิ่งๆเเล้วมันจะไม่มีไรด่าเชื่อดิ ถ้ามันกล้านะคงไม่เป็นผีหลอก มันเเสดงชื่อไปเเล้ว
  • ลองคิดกลับกันดู ถ้าไม่มีผีคอยติคอยด่าว่า คอยจับผิด แล้วคุณจะรู้จุดด้อยของตัวเองกันมั้ย

ถ้าไม่มีผีเลยเหมือนบอร์ดเก่านะ เห็นชัดๆเลยมีโกงบ้าง เบี้ยวบ้าง ลูกเล่นกลโกงเพียบ

แล้วมาดูบอร์ดใหม่ที่มีผี ดูเลยค่อยจะมีลูกเล่นเกิดขึ้น เพราะพวกผีช่วยดูให้

และเหตุที่มาด่ากันวุ่นวาย สังเกตุนะครับ เจ้าของกระทู้ มาด่าผีแรงๆก่อนทั้งนั้น ด่าพ่อล่อแม่เค้าบ้าง มันเลยไม่จบไม่สิ้น

ยอมรับความคิดเห็น และแสดงให้เค้าเห็นว่าคุณมีวุฒิภาวะและศักยภาพต่างๆพอที่คุณจะสามารถเลี้ยง สุดยอดสุนัขพันธุ์พิทบูลได้

ขอแสดงความคิดเห็น แต่ไม่ขอแสดงตัวนะครับ จะว่าตุ๊ดก็แล้วแต่
  • เป็นรัยมากป่าวว่ะมึงนี้ก็โรคจิตนี้หว่าไอ้บ้า
  • เออ มันโดนผีด่าจนบ้าไปแล้ว เห็นมันด่า(หยาบๆ) ผีไปทุกกระทู้เลย
  • แล้วทำไมผีบางตัวทำเป็นอวดเก่งแต่สั่งสอนชาวบ้านละ ไอ้ที่จับผิดคนโกงไม่มีคนว่าหรอก ที่เค้าออกมาว่านี้คือผีเลว ที่พอคนนั้นโพสก็หาว่าโง่มั้งละ หาว่าเค้าอวดฉลาดมั้งละ พอชื้อหมามาบอกว่าแหลมมั้งละมันจะเป็นโรคตายมั้งละเจ้าของหมาเค้าก็รักหมาของเค้าครับทำเป็นว่ากูผีมีพวกเยอะไม่กล้วโว๊ยมึงต้องเจอผีหลอก แบบนี่สมควรหรอครับ คนมีการศึกษาเค้าไม่ทำกันนะครับ ผีบางตัวไม่ได้ตอบคำถามเกียวกับกระทู้เลยผมมันใจเลยบางตัวไม่รู้จักพิทบูลด้วยซ้ำ
    เจ้าขอกระทู้เค้าตั้งขายดีๆนะครับคนที่เค้าพอใจจะชื้อก็มีไปด่าเค้า หน้าหี ถูกหรอครับ ถ้าคุณว่าถูก คุณก็เป็นพวกไม่รู้จักเหตุผลผิดชอบชั้วอย่างเดียวดีไม่รู้จักแล้วละครับ
  • มึงนี้ปากดีแท้ ด่าหยาบกว่าผีอีก เอาด่าต่อเลยมันจะได้บอกนิสัยสันดานแบบคนอย่างมึง
  • หนาว แล้วก็ ยังมีกระทู้ร้อนๆ ให้คลายหนาว เนาะ แหะๆ
  • นี่คุณ Poonlap คุณเป็นไรนักหนา ผมเห็นเที่ยวด่าผีไปทั่ว ด่าไปทุกกระทู้เลย
    แถบยังมาตั้งกระทู้ด่าเขาอีก ผีนะไม่ได้มีแค่ตัวเดียวนะวุ้ย ผีดีดีก็มี
    แล้วการที่คุณด่า คำหยาบ ๆกันนะ ก็พอๆกันกับผีนั่นแหละ
    ใครกันที่ป่วนนะ พอซะที เบื่อวะ
  • ทำใจครับ และ ยอมรับมันให้ได้และปรับสภาพ ให้เข้าไปกับโลกอินเตอร์เน็ตให้ได้ครับ เหอะๆ
  • แน๊ะ ยังจะเถียงอีกเค้าไม่ได้ด่าผีดีเค้าด่าผีเลว อ่านภาษาไทยไม่ออกไงเดี๋ยว ยิงแม่งบ้านพังเลย555+
    ไฟล์แนบ
    301255023411.jpg 11K
  • ไอควย มึงอย่ามาเกรียน ผีมันไม่ได้มีตัวเดียวอย่ามาด่ามั่วซั่ว ทุกคนที่เข้ามาแล้วไม่ได้ลอคอินก็เป็นผีหมดน่ะแหละ ยังมาโชว์อ่อนไม่รู้เรื่องอีก การพูดจามึงโคตรจะถ่อยเลยว่ะส่อสกุลเลยนะมึง
  • เห้อ .. อีกแล้ว
  • เฮ้อ แมร่งบ้าไม่เลิกจริงๆเลย แถมยังโง่อีก อยากจะถามมากๆเลยว่า มรึงก่ะ ไอโกสไรเดอร์นี่ อายุเท่าไหร่ ซ่าไม่เลิก โชว์โง่ตลอด แถมยังปล่อยหมา พิทบลู ผสม ร็อท แล้วเอาออกมาขาย คนเค้าเข้ามาว่า ก็บ้าไปเลย แล้วกรูถามหน่อยเหอะ มันสมควรไหมที่ปล่อย พิท+ร็อท ให้มีลูกนี่ ไอโกสไรเดอร์นี่ก็บ้าพอกัน
  • คนทีจะเลี้ยงก็มีมึงไม่แหกตาดูมางละคะโชโง่อีกละไอ้ตับนมึงอ่านกระทู้เค้ายังว่าเค้าไม่ได้ตั้งใจหะไอ้ฟาย
  • ผมชักรำคานคนตั้งกระทู้ด่าผีแบบนี้แระ
    รู้ก็รู้ว่าด่าไปก็ทำไรไม่ได้ ก็แค่พิมด่ากัน
    จะตั้งทำไมให้กระทู้อื่นที่ดีๆมีสาระตกลงไปเร็วๆ ว่ะครับ
  • มรึงนะที่โง่ ใครเค้าเอา พิทไปผสมก่ะร็อท บ้าง ทำแบบนี้ถึงมีข่าวคนโดนพิทกัดตาย ไม่ตั้งใจก็ต้องมีความรับผิดชอบนี่ มรึงเอามาตั้งกระทู้ขาย ควยมากๆเลย ไม่มีความรับผิดชอบ
    เกิดเรื่องมาที พวกมรึงก็โวยวาย เฮ้อ
  • ไอ้ GHOST_RIDER มันก็คือ ไอ้หน้าส้นตีน tutung
  • มั่วละ แต่ที่แน่ๆกรูมีเบอร์ผีวะ เบอร์นี้ใครอยากได้มั้ง
  • Tutung poonlap ผีไรเดอร์ น่าจะคนเดียวกันไม่งั้นก็ทีมเดียวกัน(เมียมัน 555)
    ยังคงโชว์โง่ ต่อไป แล้วท่านมีเบอร์ผีตัวไหน แล้วจะมาตั้งกระทู้ด่าผีทำไมละ รู้แล้วทำไมไม่โทรไปหาเค้าละหือ
  • มึงไม่ต้องโชว์เก่ง แน่จิงโชว์เบอร์มา..อย่าพร่าม
  • เรื่องลูกหมา ถ้าเป็นต่างประเทศหรือที่อื่น เค้าจะทำลายทิ้งครับ เพราะ สำหรับ 2 พันธุ์ นี้ถ้าผสมกันแล้วเสี่ยงต่ออารมณ์ของสุนัข
    แต่ถ้าบ้านเราทำใจไม่ได้ ก็ต้องหาคนเลี้ยงที่เก่ง ในการเลี้ยงพอสมควร ถ้าเกิดมีการกัดขึ้นมา คนที่มองพิทบูลในแง่ลบก็จะมีเพิ่มขึ้น
    ผมว่าไม่ควรขาย ถ้าเขาเหมาครอกไป หลอกขายให้คนที่ไม่รู้เดี๋ยวจะมีปัญหาตอนโตตามมาแน่ๆครับ
  • มึงจิงๆ ไอ้ตุ้งติ้ง เอาความโง่ มาให้เขาดู ด่าเขาก่อนหละมึง มึงนี่แย่จริงๆ กูว่ามึงอย่าเล่นบอร์ดนี่เลย
  • tutung อย่าเอาตัวเองมาประจานอีกเลยคับ ฟังทางนี้ก่อนเรื่องของคุณก็คือเรื่องของคุณ

เรื่องของส่วนรวมก็คือเรื่องของส่วนรวม ถ้าคิดจะทำดีผมว่าคุณได้เปรียบคนอื่นนะเพราะคุณเป็นทหาร

หน้าที่ของทหารคงไม่ต้องบอกว่าทำอะไร เรารักในสิ่งเดียวกันคือพิทบูลแต่คนเลี้ยงแต่ละคนไม่เหมือนกัน

ต่างคนต่างที่ ต่างจิตใจและต่างความคิด ถ้ามีเรื่องอะไรกันเราต้องใช่เหตุผลเข้าคุยกันเพื่อจะได้เข้าใจกัน

หรือว่าทหารใช่แต่กำลัง และคำพูดคับ ทหารต้องอยู่ด้วยกันเป็นกองร้อยเป็นกองพันแล้วถ้าใช่แต่ความคิดชั่ววูบก็คงอยู่ด้วยกันไม่ได้

แล้วไหนจะนายทหาร เพื่อนพ้องลูกเมีย และผู้ใต้บังคับบัญชา การควบคุมอารมณ์คือสิ่งสำคัญมาก ในสังคมเราทุกวันนี้

ที่ผมได้เขียนหวังว่าคุณ tutung คงได้มาอ่านมัน และเลี้ยงพิทบูลอย่างมีความสุข ผมตีนติดดินเหมือนคนทั่วไปและ มีกรรมอยู่ในใจ
  • GHOST_RIDER หัวครวยปากแม่งยิ่งกว่าหมาอีก แม่มึงเป็นหมาป่าววะ หรือแม่มรึงโดนหมาล่อออกมาเป้นมึงวะไอ้ GHOST_RIDER
  • โอ๊ว ใช้คำสถุนจัง ที่บ้านคงเป็นแบบนั้น หน้าสงสาร อุว๊ะอะฮาๆๆ
  • ไอ้ GHOST_RIDER ก๊าก มึงนี้กระเทยจริงๆว่ะ ว่าผีโพสรูปไม่ได้ตัวเองไฮโซ พอเข้าทำได้เงียบ พอมีคนแหย่ให้ตั้งกระทู้หน่อยออกมาเห่าเลยนะ 5555.......เดี่ยวเจอดีแน่ มึงเลิกเข้ามาเห่าเถอะ เบื่อไอ้ตัวอยากดัง
  • สำหรับ GHOST_RIDER เก็บมันไว้ดูเล่นเถอะท่าน ดู ๆ แล้วมันก็ฮาดีนะ ยิ่งตอนมันบอกว่าผีโพสรูปไม่ได้แล้วท่านผีโชว์พาวโพสให้มันดู นี่ ถ้าเป็น นาเีดีย ต้องบอกว่า ขายกะจำ ขำกะจาย 555555..........