ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• eukeik ยู ไปเดือดร้อนอะไรกะเค้าด้วย เรื่องของ เดย์ เค้า ว่าแต่คนอื่น ยู ดีแค่ไหน ตั้งกระทู้โดนแซวหน่อยด่ากราด นี่เหรอคนเลี้ยงพิท แถวบ้านเรียก จอกว่ะ
  • ว๊าย....โง่นี้กูดีกว่ามึงตรงกูสมัคสมาชิก กูตั้งกระทู้ได้ ก๊ากกก มึงตั้งกระทู้ให้กูดูหน่อยสิมีปัญญาหรือป่าวครับผม
  • GHOST_RIDER กว่าจะแก้ลำได้รอให้ผีชี้โพรงให้อยู่ตั้งนานนะ หัดคิดเองบ้าง แค่เรื่องโพสรูป มันก็บ่งบอกถึงกึ๋นผีแล้วว่ารอบจัดกว่า ถ้าแน่ก็แปลงเป็นผีแล้วโพสรูปแสดงตัวว่าทำได้ให้ดูหน่อยเถอะ
  • ไอ้ GHOST_RIDER ก๊าก มึงนี้กระเทยจริงๆว่ะ ว่าผีโพสรูปไม่ได้ตัวเองไฮโซ พอเข้าทำได้เงียบ พอมีคนแหย่ให้ตั้งกระทู้หน่อยออกมาเห่าเลยนะ 5555.......เดี่ยวเจอดีแน่ มึงเลิกเข้ามาเห่าเถอะ เบื่อไอ้ตัวอยากดัง
  • ถูกต้อง ไอ้โกส ไรเดอร์ มันควายดีๆนี่เอง แต่ยังอวดฉลาด เลยเป็นโชว์โง่ซะ
  • อ้ายเหี้ย GHOST_RIDER
  • โกดหลอยเด้อ มันคือไอ้ tutung แม่งมีความแค้นกับผีเลยมาป่วน
  • จริงหราฮา ว่าหนูกระเทยหันดูตัวเองก่อนนะค่ะ หนูกลัวพี่ผีจังเลยจุฟๆ ทั้งด่าเก่งแถมมั่วอีกตาหากติดนิสัยมาจากใครละ
  • โกดหลอยเด้อกูว่ามึงอ่ะ เป็นไอ้แบงค์ tutung ที่เป็นทหารอยู่สำนักงานปล้าและผักชีอ่ะ ไอ้ควายสันหลังหว่ะ

เอาความควายอย่างนี้มาจากไหน คนไรควายชิบหาย กูนิอายแทนเลยว่ะ.......จูบู จูบู จ่ามันไม่สูงนะโว้ย
  • จริงดิ อยากเป็นอยู่พอดี ทหารใช่ปะ อะไรผักๆนะ อยากให้เป็นผมเป็นให้ก็ได้คร๊าฟฟฟฟฟฟ ฮู้วๆๆๆ
  • ขายกระบอกทำความสะอาดอวัยวะเพศก่อนการ"บรีด"จากญี่ปุ่นราคามิตรภาพ

image