ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สนุกมากสำหรับ การต้อนรับหนุ่มไฟแรง ที่ไปเที่ยวได้ของฝากมาหน่อยเดียว ขอร้องไปตั้งเยอะเยะ ได้มานิดเดียว เซงเลย ! คราวหน้าไปใหม่บอกให้เอาสาวญี่ปุ่น ใส่กล่องติด EmS มาเมืองไทยด้วย เเบบว่าด่วน อิอิ แพร็กทีมก่อนกลับบ้าน เที่ยงคืนนิดหน่อย สังเกตตาโต้งได้ ยิ้มใหญ่เลย 555++ :013::013:
    ไฟล์แนบ
    155.jpg 96K
  • มาดูคู่ ฮอตแห่ง RbK ครับ หนุ่มหล่อ สาวโหด มันห่วงพ่อมันมากนะนังนี่ หะฮ่า :063::021::013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9694.jpg 111K
  • ต่อหน่อย ชอบหุ่น คนละเเบเลย 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_9695.jpg 107K
  • วันหลังอย่าหลับนะครับ ไม่มันส์นะ ปล่อยให้พี่บิ๊กขับรถคนเดียว ไม่มีเพื่อนคุยเลย 555+ :066: :063: :033:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9696.jpg 95K
  • อันนี้ดูความหนาดิ โอโห้ ยอมเลย อิอิ :039::033::012::021::013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9697.jpg 108K
  • คนที่มีความสุข กับการได้มาคนเดียว โดยทิ้งคุณสามีไว้ที่บ้าน ทำตัวอย่างงี้ต่อไปไม่ได้นะย่ะหน่อย ท่านเอก โพธารามครับ ใครสนใจไปซัน ติดต่อได้เลยนะครับ เฉพาะคนรู้ใจนะ 55 :017::013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9700.jpg 82K
  • นี่ครับไบซัน
    ไฟล์แนบ
    File0006_resize.JPG 56K
  • ก่อนกลับก็ แชะหน่อย เท่ห์ที่สุด
    ไฟล์แนบ
    1117.jpg 72K
  • ไปครับ สวัสดีเจอกันใหม่ บ๊าบบาย
    ผม หมี 084-3256528.......... Mee_Saimee@ hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    IMG_9703.jpg 102K
  • ปีโป้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_96452.jpg 94K
    IMG_95592.jpg 96K
    IMG_95582.jpg 99K
  • หมาสวยนะ แต่ดูบ่อยๆถี่ๆแบบนี้ก็ทำให้เบื่อได้
  • ลูกฮิปโปสวยทุกตัวเลยครับ
  • ขอโทษครับ พอดีพี่น้องเค้ามา คนอื่นอย่างเห็นก็มี ก็เลยลง วัดกันให้ดูไปเลย โทษทีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    1214.jpg 94K
  • จาเอาอันไหนว่ามา เดียวไปเอามาให้ ต้องไปซื้อที่อัมพวานะ มีที่เดียวครับ เจ้ครับ สวยๆทั้งนั่น อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    522.jpg 105K
  • กรรม ไอหมี ให้ตูทิ้งสามีไว้ที่บ้าน

มันพิมพ์ยังไงมันวะ ๕๕๕
  • อยากได้ แดง ๆ แบบ นี้ มั่งไม่ รู้หาได้ ที่ไหน
  • ดึงซะคอหมาจะขาด
    หมายังเด็ก ดูกันอีกยาว.........นะน้อง
    ยิ่งโต ก็ ยิ่งเหยิน

เอาใจช่วยนะ
  • เฮ้ย...ถ่ายรูปจะชูนิ้วโป้งก็กล้าๆหน่อย ไอ่หอก...ชูนิ้วโป้งไม่เต็มแบบนี้เดี๋ยวพริกไทป่นตรามือก็ไล่มึงออกหลอก

ปล. พริกไทป่นตรามือที่หนึ่งขายดีอยู่แล้ว โฆษณาทำเหี้ยไรบ่อยๆว๊ะ ดูแล้วเอียนหว่ะ
  • โชแมร่งอยู่ได้หมากากๆ
    เบื่อชิบสงสารหมาอยู่กับคนแบบนี้พวกแก๊งบ้านโป่งจอมลวงโลก
  • หมาสวยว่ะ กูละอิจฉา
  • เห็นด้วยครับลงบ่อยๆก็เบื่อเหมือนกัน แล้วลงทีไรถ่ายแต่เดิมๆนั่งคู่หันหน้าโชว์อก จะลงซ้ำๆทำไรมิทราบ ตกลงจะโปรโมทตัวเองหรือโปรโมทหมานี่ เอาให้แน่นะ อย่าไปดังแข่งกับพวกเฮียๆเค้าเลย อีกนิดช่วยพัฒนาการพิมพ์หน่อยพิมพ์ผิดตลอดเลยนะ..
  • ไอ่นี่มันเป็นพม่า ดูหน้ามันกับน้องมันดิ แบบว่า...ใช่เลย ให้อภัยมันหน่อย มันเพิ่งแอบเข้ามาเมืองไทยไม่ถึงปี พิมพ์ได้แค่นี้แม่งก็เกือบทั้งวันแล้ว

พี่น้องอย่าไปว่ามันเลย สงสารมัน แบบว่า...เด็กมันอยากดัง ก็เลยทำไปโดยไม่ได้ยั้งคิด กว่ามันจะออกมาเล่นเน็ตในเมืองก็เกือบครึ่งวันแล้ว ไหนจะต้องมองซ้ายมองขวาคอยดูตำรวจ

ที่คอยจะจ้องจับแรงงานพม่า ปล่อยมันไปเถอะ...นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ
  • เพิ่งเข้ามาดูเองอ่ะหมีวันนี้ไปซิ่งกะพี่วีมาทั้งวัน งานเข้าอีกเเล้วน่ะหมี

แต่ก็แปลกน่ะรู้ทั้งรู้ว่าหมีมาลงทีไรก็รูปเดิมๆ ท่าเดิมๆ

แต่ผีเค้าก็ยังคลิ๊กเข้ามาดูกระทู้กัน ดูแล้วคงคันปาก

พวกใกล้ๆตัวทั้งนั้นแหละหมี รู้ๆกันอยู่ พิตใจตุ๊ดสสส

เปิดใจให้กว้างใจเค้าใจเรา :006::006:
  • ขอรบกวนถามคุณ THONG29 คุณ MEE RBK เจ้าSUNNYและ เจ้า RED TER ฟันเป็นไงบ้าง เหยินมั๊ย THANK YOU.:049:
  • ถึงคุณหมีอย่าไปเครียดคับอย่าเสียกำลังใจนะคับ:062:
  • เบื้อวะ แม่งลงโฆษณาความตัวเอง แบบไม่ให้ตกหน้า

ปั้นหมาตัวเองอยู่ได้ แม่งคงมีความสุข

มึงน่าจะเช่าสปอนด์เซอร์หน้าแรกของ web เลยดีกว่า หมามึงจะได้ไม่ตกไปอยู่หน้าอื่น

ของดีจริงไม่ต้องโชว์มากหลอก.......................................................................................งง
  • งานเข้าอีกแล้วตู 555++ มีความสุขจริงๆ เมื่อได้เจอ ผี หน้าตุ๊ด ๆ ชอบ ชอบ :064:เออ ! ผมไม่เกี่ยวอะไรกับกลุ่มบ้านโป่งนะครับ แยกเยะหน่อย สมองมีไว้ให้คิด และก็หมาผมมันไม่ได้สูงอะไร ที่จาคิดไปเทียบเท่ากับของคนอื่นเค้าหลอกครับ หมาผมมันไม่ได้ซื้อมาราคาเปนแสน แต่มันเปนราคาแค่นิดเดียวถ้าไปเทียบกับของพวกเค้า ของผมไทยทำครับ ก็ครวจาภูใจดิครับ จริงไม ! ส่วนไอพวกผีปากหมาผมไม่ถือหรอกครับ :039::039:
    คติคิด ** ทำของคุณ ให้ดีเถอะ ก่อนที่จาไปว่าคนอื่น ผมละเซงจิต กับไอพวกปัญญาอ่อนไร้สมอง:021: แบบมากมาย
    *** ส่วนพริกไทย เอาไปป้ายหน้าคุณ แล้วไปเกิดใหม่ดีกว่า ตุ๊ดหน้าผี ใจแค่ สิว สาธุ
    ส่วนที่บอกผมเปนพม่า ผมโอนสัญชาติ แล้วนะ อิอิอิ 555+ ชอบ ขอบคุณครับ ไปเกิดซะ เดียวส่งตะกร้อ ไปให้ครอบปาก อิอิ:013:
    ไฟล์แนบ
    h13.jpg 115K
  • สวัสดีครับ คุณ devildog เหยินครับผม ทั้งคู่ สายเลือดนี้ไม่ต้องกลัว 555+ :051:
    ถามตรงตอบตรง ไม่มีลูกเล่นครับ ไม่ต้องหมกเม็ดไร้สาระครับ พวกผมมันต้องตรงๆ ถ้าไม่ตรงต้องยืดกันหน่อย อิอิ :015::013::013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9351.jpg 101K
  • โพสบ่อยๆ เป็นสปอนเซอร์ให้เวปเลยดีกว่า มีพื้นที่โฆษณาแถมไม่ทำให้กระทู้ตกไว
  • แน่นนอนครับผม :013::013::013:
  • แล้วเมื่อไหร่หล่ะ...ไอ่หอก
  • ตายห่าละเดือดร้อนแทนเจ้าของเวป เจ้าของเวปบอร์ดเค้าไม่เห็นร้อนตัวเลย มึงเสือกตามสันดาน นิสัยอันอัปปรีอัปยศอดสูในรูดากตลอดเลยนะมึงไอผี อย่างว่าแม่มันเหลือ สาขาใหญ่เบื้องล่าง 2 เส้นเอง สงสาร ถุยๆ แหวะๆ
  • โพสบ่อยวะเหงแล้วเบื่อๆๆ

หน้าตาก็กวนตีนกุละไม่ชอบขี้หน้าเลยไอสาด

นานๆโพสก็ได้นะเบื่อขี้หน้ามืง
  • มืงจะหิ้วคอมันให้ตายเลยหรอวะ

ไม่ต้องโชซะขนาดนั้นหรอก

กุเหงแล้วสงสารหมาวะกลัวมันจะขาดใจตายก่อน
  • 555+ ไอ หอก ผี ปากหมา:017: มึงเปนอารัยของมึงวะเนี่ย เหนื่อยไมครับผม เอายาทำใจสักชุดไม เวณเอ๋ย เหนื่อยเเทนคุณมึงจิงๆ เลยไอหอก 55 ( ชอบ ๆ ) เหนื่อยก็พักบ้าง ดื่ม วีตาร์ แล้วไปตายซะ เอ้ย ! ไม่ใช่ ซดยาฆ่าหญ้า แล้วไปตายซะ อิอิ อ่านแล้ว ฮามาก ยิ่งอยู่ในบอร์ดนี้ทำให้เราได้รู้สึกว่าตัวเราไม่เหงา แฟนคลับ ผีคลับ เยอะมาก ดีใจจริงๆ ( อันนี้จากใจนะครับ ) และผมคงเหงา ถ้าไม่มีไอหอก ผี มาหรอกมาหลอน ทำใจไม่ได้ จิงๆ อยู่ด้วยกันต่อไปละกัน ไอหอก หัก อิอิ 55+ :013::013:
    **** สอนนะ ผีน้อย:027: ทุกวันนี้มีทั้งคนรุ่นใหม่ และรุ่นเก่าที่เค้าเล่นกันในบอร์ดนี้ ถ้า ผีน้อย ยังหาหมาเลี้ยงไม่ได้ หรือหมาตัวเองด้อย กว่าคนอื่นเค้า ผีน้อยคงต้องรีบไปทำงาน เก็บเงิน หาหมาดีๆ มาเลี้ยงสักตัวนะ อย่าเที่ยวไปเห่าเค้ามาก รำคาญหวะ ถ้าเครียดมากก็ไป ดื่มยาฆ่าหญ้า แล้วไปแอบตายซะ ! สมเพจหวะ เข้าใจไม ผีน้อย ไม่ต้องอวดหมาราคาถูกมาตามกดราคาคนอื่นเค้าอะ เข้าใจไม o.K. นะคะ หมี ขอ อิอิ อ่านเเล้วขำหวะ ขอตัวไปขี้ก่อนแล้วกันนะ ผีน้อย มีไรก็โพส แล้วกันนะ ผี หอกหัก รักนะ จุ๊บๆ
    ( ขอบคุณทุกกำลังใจมากๆ ครับผม สบายมาก เรื่องเเค่นี้ ขี้ๆ ครับ 55+ :063: )
    ไฟล์แนบ
    4110_m.gif 16K
  • ไว้คราวหน้าไม่พลาดครับ หมี และ โต้ง ขอโทษด้วยจริงๆๆ ครับ
  • ห่าหมี มึงจะรีบไปแดกขี้หรอ พิมพ์ผิดๆถูกๆ อ่านแล้ว ตาลายสัดๆ

เออใช่ มึงนี่มันพม่านี่หว่า พิมพ์ให้ถูกๆหน่อย เด๋วตบเกรียนแตกซะเลยดีมั้ย

แต่ละรูปของมึงที่เท่มากเลยไอ้ควาย จุดรวมพลอะไรของมึงบ้าป่าว

มึงไม่เกี่ยวกับกลุ่มบ้านโป่งก็เรื่องของมึง แสดงว่ามึงนี่ไม่มีใครเอาไงสาด

อย่าโชว์มากหมั่นใส้ เก็บขี้หมาแล้วเอามายัดปากตัวเองซะบ้างจะได้ปากไม่ว่าง ควยมั้ย ห่าหมีRBK
  • ไอ่ห่าเด็กพม่านี่แม่งอยู่เมืองไทยไม่ถึงปีแม่งทำเก๋า อย่างดีมึงก็เป็นเด็กเก็บพริกไททั้งชาติหล่ะว๊ะ...555

ไอ่เหี้ย เถ้าแก่อุตสาห์ให้มึงออกนอกเมืองมาโปรโมทพริกไทตรามือ แม่งชูนิ้วโป้งก็ไม่สุด กล้าๆกลัวๆ กูถามจริงๆมึงกลัวเหี้ยไรว๊ะ แถมยังเสือกเอาเวลามาเล่นเน็ตอีก...สาดเอ้ย

ปล. ตอนนี้คาดว่ามึงกำลังเด็ดพริกไทอยู่ พรุ่งนี้ถ่ายรูปให้เถ้าแก่มึงดูชูนิ้วโป้งให้สุดๆไปเลย เผื่อมึงจะได้เลื่อนตำแหน่ง...555
  • ทีแรกก็ชอบ บ่อยไปเริ่มเบื่อ หมาเดิมๆโชว์บ่อยๆ ไม่เห็นมันจะมีอะไรแตกต่างจากคราวก่อนเลย
  • ยังโดนไม่เลิกอีกน่ะหมี เฉยๆดีกว่าน่ะ ตอบโต้ไปก็ไม่รู้ว่าใคร มันสิทธิ่ของเค้า

เสียเวลาพิมพ์ไปเปล่าๆเอาเวลาไปทำอย่างอื่นดีกว่าหมี มีคนรักมีคนเกลียด

ทำใจว่ะหมี สักวันผีคงเข้าใจ :063:
  • ขอบคุณคับคุณ โต้งและ คุณหมี THANK YOU.
  • แม่งกลับพม่าไปละมั้งสาดดดดเอ้ย
    ใครเจอมันลองให้มันร้องเพลงลอยกระทงให้ฟังเด่อย่างฮา

อยู่เฉยๆนิ่งๆเลย thong29
    สักวัน thong29 คงเข้าใจ
  • ใช่เลย...มึงอยู่นิ่งๆเลยไอ่โต้งสองเก้า ไอ่เด็กพม่าปากหมาอย่างมันแม่งต้องเจอแบบนี้ ถ้ามึงโพสอีกมึงก็โดนอีก ขอให้จำไว้ด้วยนะ...ไอ่เด็กพม่าปากหมา

ปล. ไม่เกี่ยวกับหมาสวยไม่สวย แบบว่า...หมั่นไส้เป็นการส่วนตัว...เข้าใจป่าว
  • :013::m002:กูอยากจะรู้นักมึงหน้าตาดีขนาดไหน
    มีการศึกษาหรือเปล่า
    หรือว่าพยายามจะมี
    ว่าเขาไปทั่ว
    ต้องแสดงตัวให้เขารู้หรอว่าตัวเอง ต่ำขนาดไหน
    ทำให้ตัวเองดูดี
    แต่หัดส่องดูน้ำหน้ามึงด้วยน่ะ ไม่ต้องส่องกระจกหรอก ดูที่เงาน้ำตามถนนก็พอแล้วล่ะ

ตอนนี้คงรู้สึกสบายใจล่ะสิ
    มีแต่คนสรรเสริญ

ทีหลังอ่ะน่ะ ถ้าไม่อยากดูมึงจะเปิดทำเชี่ยไร
    กระทู้ก็มีชื่ออยู่

เหอะๆๆ

คนรักหมาแดง เป็นกำลังใจให้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    Qid_024297_Q25501129_2359.jpg 14K
  • :m117:เหอะๆๆ

คงอิจฉาเขาล่ะสินะ

เห็นเห่าไปทั่วเลย

ชีวิตคงว่างมากนะเมิงไม่มีไรทำหรอ ถ้าว่างมากก็อ่ะโจ๊ะหมาสายเลือดมึงเลยสิ

เอาให้ดังล่ะเบิดไปเลยน่ะเดี๋ยวกูจะคอยดู คอกของเมิง

ล่ะก้ถ้าว่างมากก็หัดหยิบหนังสือ สติหรือหนังสือคนปัญญาออ่นมาอ่านบ้างน่ะ

เพื่อจะเข้าข่าย ว่าไม่น่าเข้านะ อาจจะเป็นเลยแหละ

หรือว่าคิดไม่ได้ เพราะว่าไม่มีสมอง 555+

ปล. อย่างไงคุณหมีอย่าเครียดนะครับ
    เป็นกำลังใจให้อยู่แล้ว

คนรักหมาแดง:m001:
  • :m003::m005:ดีใจด้วยน่ะคุณหมี

คุณมีแต่คนสนใจดูสิเขาเข้ากระทู้คุณเพื่ออ่านเชียวน่ะ

เหอะๆๆ

อย่างนี้ต้องให้กินขี้

ปากหมาอย่างงี้

ต้องเอาขี้ยัดปาก
  • :o010::o032:สู้ๆ อย่าปสนใจคนพันนี้เลย

ชอบทำเป็นจุดเด่น

อยากให้มีคนสนใจบ้างก็อย่างงี้ล่ะ

น่าสมเพส

ปล.คนรักหมาแดง สู้ๆ
  • เหอะๆๆ

คงอิจฉาเขาล่ะสินะ

เห็นเห่าไปทั่วเลย

ชีวิตคงว่างมากนะเมิงไม่มีไรทำหรอ ถ้าว่างมากก็อ่ะโจ๊ะหมาสายเลือดมึงเลยสิ

เอาให้ดังล่ะเบิดไปเลยน่ะเดี๋ยวกูจะคอยดู คอกของเมิง

ล่ะก้ถ้าว่างมากก็หัดหยิบหนังสือ สติหรือหนังสือคนปัญญาออ่นมาอ่านบ้างน่ะ

เพื่อจะเข้าข่าย ว่าไม่น่าเข้านะ อาจจะเป็นเลยแหละ

หรือว่าคิดไม่ได้ เพราะว่าไม่มีสมอง 555+

ปล. อย่างไงคุณหมีอย่าเครียดนะครับ
    เป็นกำลังใจให้อยู่แล้ว

คนรักหมาแดง
  • :m001::m008::m046::m110::m109:
  • :m075::m073::m001:555+

อยากได้หมาดีๆกะเค้าหรอ ผี

คงไม่มีอ่ะดิ

หรือว่าจะปั๊มเอง

สายเลือดคง พรีเมี่ยมเชียวล่ะ

เหอะๆ