ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูก Hunter หลุดจองครับ
  • ขออนุญาติ ขายลูกสุนัข เพศเมีย 4000 บาท ครับ มีส่งครับ ถ่ายวันนี้ ได้ 15 วันแล้วครับ 084-6775197
    พ่อ แม่ ลูก
    ไฟล์แนบ
    Picture 342.jpg 60K
    Picture 180.jpg 60K
    Picture 030.jpg 36K
  • ส่วนรูปนี้ เพิ่งถ่าย เอา ฮันเตอร์ กับยูริ ไปวิ่งครับ 2 ตัวนี้ ตัวใหญ่มากๆครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 003.jpg 60K
    Picture 006.jpg 55K
    Picture 029.jpg 67K
  • นัง ยูริ ขอบอก ดูไกลๆ ยังกะตัวผู้ครับ
  • อยากได้ ยูริ อิอิ
  • ขอเชียร์ hunter อีกคนครับ ตัวจริงใหญ่มากๆ กับลูกสุนัขราคานี้ถูกแสนถูกครับ
    เมื่อไหร่จะมีนัดพบกันอีกครับคุณ coke ตอนนี้ lion เริ่มกินข้าวเยอะมากครับ
  • ครับพี่ เอ๋ วันนี้พี่แชมป์ก็โทรมาถามครับ ว่าเมื่อไหร่เจอกันอีกครับ วันไหนว่างๆก็ชวนทีมงานไปกินข้าวอีกก็ได้นะครับพี่ วันนั้นต่อกันอีกขวดเกือบเช้าครับ
    ส่วน Hunter ตอนนี้หายเจ็บแล้วกำลังฟิต กินเก่ง มิตติ้งเที่ยวหน้านี่ รับรองใหญ่กว่าเก่าครับ 5555
    แล้วคุณ นีออน ว่าไงบ้าง
  • มีรูปล่าสุดไหมคับสนจัย
  • รูปก็เพิ่งถ่าย ครับ ลูกหมาเพิ่งได้ 10 กว่าวันครับ
  • มีคนจองยังครับ สนใจๆๆๆ
  • นัดโอนตังค์พรุ่งนี้ ก่อนเที่ยงครับ ถ้าหลุด เดี๋ยวบอกครับ โทรมาบอกก่อนก็ได้ เดี๋ยวถ้าพรุ่งนี้ หลุดจองจะได้โทรบอกครับ
    ขอบคุณครับ
  • ครอกนี้แม่ใช่ยูริหรือเปล่าครับ
  • ตอบแทนนะไม่ใช่ยูริแต่เป็นนีน่าและสวยไม่แพ้กัน รายละเอียดมากกว่านี้โทรถามพี่โค้กเลยค่ะ
  • ครับ ขอบคุณครับ แม่เป็นนีน่าครับ เป็นพี่น้องท้องเดียวกัน กับ ยูริครับ โครงสร้างก็ใหญ่ไม่แพ้กันครับ แต่นีน่าไม่ได้ตัดหูแค่นั้นเอง
    แล้วก็ตัวเล็ก กว่า ยูริ หน่อยนึงครับ
  • อืมพี่โค๊กถามนิดนึงพอลลี่ไม่กินอาหารเม็กอ่ะชอบกินข้าวกับไข่อ่ะทำไงดี
    ไฟล์แนบ
    ภาพ104ฆ.gif 29K