ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมพลคนอุบลครั้งที่2
  • :m050:พี่น้องชาวอุบลที่เก่าเลยเวลาเดิม เวลา14.00น.นัดเจอกันที่ลานบิ๊กซี ขับรถตรงขึ้นไปที่ซอยที่เขาขายสัตว์เลี้ยง
    วันเสาร์นี้นะครับพี่น้อง นัดกันครั้งนี้บอกเลยว่าใครไม่ไปเสียใจเพราะผมจะมีอะไรสไปร์(ไม่อยากบอก)อิอิอิอ
    อย่าลืมนะพี่น้องเพราะจะได้คุยกันเรื่องมิตติ้งด้วย ขำขำๆนะครับ:m019::m073:
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 60K
  • ครั้งที่แล้วไม่เห็นเอารูปลงให้ดูมั่งเลย
    อยากรู้ว่าไอ้ตัวลายเสือตอนยืนถ่ายรูปจะอยู่ด้านขวามือนี่ชื่ออะไร เป็นของใครคะ
    น่ารักดี
  • มึงเอาขวด M100 มาตั้งทำไมว๊ะ...????????????????????????????????????
  • :012::012: เอ็ม 100 ที่ไหนอะ ก็เห็นอยู่ว่า 150 เขาตั้งไว้หลอกผีโง่ไงละสาด :019::019:
  • เอามาตั้งให้หนักหัวมุงไง

ก๊ากๆ ๆๆๆๆๆ :m117::m117::m117:
  • :m116:กำพี่น้องอ้วนลงเวลาผิด:m116:
    16.00น.อย่าลืมนะพี่น้อง
  • :m045:ตั้งไว้ให้ผีถามอิอิอิ
    (ล้อเล่นนะน้าผี)
    ขำๆอะเห็นเขาตั้งกันเยอะ:m032:
  • อิอิอิ.....ปัญญาอ่อน.....พิมพ์ก็ไม่ถูก
  • ผมเข้าไปดูอยุ แต่พวกพี่ๆเค้าดูไม่เป็นกันเองเอาสะเลย

เหมือนจะหยิ่งๆยังไงไม่รุ้ง่าอ่ะคับ

คงเห็นผมเปนเด็กมั้ง ....???
  • ถ้ามันหยิ่ง ๆ ก็ไม่ต้องไปสนใจมันซิ แล้วพวกมึงมีดีไรวะ ถึงต้องหยิ่งด้วย

คุณ cantona7755 ไม่ต้องไปสนใจพวกมัน เข้ามาเล่นในพิทบูลโซนหาเพื่อนใหม่ก็ได้

ไอ้คนไหนหยิ่งก็โพสบอกมันไปเลย มันจะได้รู้ตัวหรือมันหยิ่งทั้งหมด....ขนาดคอกใหญ่ ๆ เค้ามีหมาดัง ๆ เค้ายังไม่หยิ่งเลย

พวกมึงไม่เห็นมีไรแล้วทำไมให้เค้าติได้วะสาด...
  • ขอโทดทุกท่านนะครับเนื่องจากติดธุระกันหมดแล้วพอดีผมไม่สบายด้วยเลยไม่ได้มาบอก
    ขอเป็นวันอาทิตย์ที่8นะครับแล้วคุณcantona7755ไม่ต้องกลัวครับรองมาทำความรู้จักกันดูแล้วจะรู้ว่าพวกผมไม่ได้เป็นอย่างที่เห็นเวลาเดิมที่นัดที่เดิมอย่าลืมมานะ
    ปล.น้าผีครับ(ตัวสุดท้าย)พวกผมไม่มีไรดีหรอกแต่เรามีความสมัคคีนะรู้จักไมลองเอาสมองน้อยๆๆคิดเอานะ
  • ผมอยากไปนะคับแต่เหมือนมีแต่เด็กๆเพี่งเล่นกันเลยไม่รู้จะไปคุยอะไร
  • ถุย....สามัคคีเหรอ คือพังไง
  • อาจจะเขินกันเฉยๆมั้งคับ
    เพราะตอนแรกๆที่นัดกัน
    ต่างคน ต่างไม่ค่อยคุยกันเลย
    นัดกันรอบที่3-4แหละคับถึงเริ่มจะคุ้นเคยกัน
    ไม่เขินกัน
    ยังไงคุณ cantona7755 ก้อมาบ่อยๆนะคับ
    จะได้คุ้นเคยกันไว้คับ
    มีพิท ไม่มีพิษคับ
  • ค่อยๆคุยกันครับเราเล่นหมาหาเพื่อนครับ
  • ตามสบายครับ ไม่มีใครห้ามความคิดพวกคุณได้

และที่บอกว่า '' ผมอยากไปนะคับแต่เหมือนมีแต่เด็กๆเพี่งเล่นกันเลยไม่รู้จะไปคุยอะไร ''

ถ้ามีความรู้มาก และไม่ถ่ายทอดให้เด็กใหม่ๆได้รับรู้ มันจะมีประโยชน์อะไร ชิมิ งั้นก้อเก็บความรู้คุณไว้คนเดียวละกัน

ส่วนคุณ cantona7755 ว่าพวกผมหยิ่งก้อไม่เป็นไรครับ เพราะกว่าทุกคนจะเริ่มคุยกันก้อได้ นัดกันตั้งหลายครั้งถึงเริ่มคุ่นเคย

และวันนั้นถ้าคุณได้ไป น่าจะจำผมได้ผมใส่เสื้อสีแดง ใครเข้ามา ผมเดินเข้าไปทักหมด จะเด็กหรือผู้ใหญ่ *-*
  • เอาขวด M150 ไว้ปาหัวผีบางตัวไงค๊าฟ

55555+
  • แดกอย่างอื่นไม่เป็นหรอ