ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมา คุณแก๊ป-แอมป์
  • เจ้าหมาน้อยซนจิงๆกินกระจายตอนนี้หลับสงสัยเพลีย 55555555 ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    2โบอิ้ง.jpg 9K
    1โบอิ้ง.jpg 10K
  • กี่เดือนละน้อ
  • แม่เสือน้อย เลี้ยงไว้เป็นเพื่อนที่ซื่อสัตย์ดูแลบ้านแทนเราได้(สมัยนี้เมืองไทยโจรชุม งัดบ้านเป็นว่าเล่น):016:
    เดินทางถึงโดยสวัสดิภาพ หมาน้อยสุขภาพแข็งแรง ยินดีด้วยครับคุณโอม:006:
    ท่าทางสงสัยจะเมาเครื่องน่ะ ภาพเบลอ ขอนิดหนึ่ง:016:
    ส่วนเจ้าGAME RED NOSE จมูกแดงแม่มันให้มา ส่วนอื่นพ่อมันให้มา ผมโหลดขึ้นเครื่องเชียงใหม่-ดอนเมืองพรุ่งนี้ครับ ONE 2 GO แล้วเจอกัน:o001:
    รบกวนคุณโอม ขอรายละเอียดในการไปรับด้วยก๊าบ ประสพการณ์ครั้งแรกในชีวิต...555...:o002:
  • :005:ผมก้ไม่ทราบอะครับแฟนผมไป555555555 ใช้แฟนไปครับ55555
    ลูกหมาอายุเดือนกว่าๆครับ มาถึงโดน เกลือแร่ไปป1ซอง เอาสะตกใจเลย สักแปบตามด้วย อาหารกระป๋อง+อาหารเม็ด ตบท้ายด้วยกล้วยน้ำว้า มื้อค่ำ ไข่ต้ม1ใบ อิ่มสบายท้อง 2-3วันนี้ผมคงนอนฟังเจ้าตัวน้อย ร้องแทนเสียงเพลงไปก่อน55555*** ท่านใด ได้หมาแล้วเอามาโพสกันหน่อยนะครับว่าเป็นไงบ้าง*** ขอบคุณ คุณSUDKHETด้วยครับ หมาน้อย แข็งแรงครับซนอีกต่างหาก แย่งที่นอนผมนอนเลยจัดการเอาใส่กรที่เดินทางมาไปก่อน2-3วันแล้วค่อยว่ากันใหม่5555555 ทั้ง2ตัวปลอดภัยดีครับเจ้าเสืออยู่กับน้องชายครับสวยเลยทีเดียว
  • เออใช่ลืมไป พี่โอมเคยบอกไว้ว่าช่วงนี้งานยุ่งมากเลย ปลีกไปใหนไม่ได้เลย หน้าคอม+ห้องน้ำเท่านั้น แฟนบริการดีรักสุดหัวใจตายเลย...555...:o027:...เดี๋ยวผมหาข้อมูลเพิ่มก่อน พรุ่งนี้จะได้ลื่นไหลปี๊ด ของพี่โอมหน้าหวานเหมือนแม่มันเลยนิ และโด๊บน่าดู...:013:...ส่วนผมต้องหากรงน็อคดาวน์มุ้งลวด F1 ถาดน้ำอาหาร ชุดรัดอก สปริงโพล เครื่องวิ่งสร้างกล้ามเนื้อ
    อีกเพียบ...555...สบายใจ...จบข่าว:o056:
    แล้วผมจะพาเจ้าGAME-DOGไปเที่ยวถึง ม.จรูญรัตน์ ปาร์ค วิวล์ ในซ.เทคโนแหลมทอง ตอนนี้กำลังหาแผนที่อยู่.
    เจอแล้ว ถ.นนทบุรี-ปทุมธานี ซ.เทคโนแหลมทอง อ.เมือง จ.ปทุมธานี พื้นที่โครงการ 30
    ลายเสือแยกกันอยู่ก็ดี มันจะได้ไม่ซุกซนลับเขี้ยวกันเอง...555...ส่วนเจ้าซอมบี้ยะลา ช่วงนี้ฝนตกหนักน้ำท่วม ไม่รู้เป็นไงบ้างเป็นห่วงน่ะจ่ะ จะบอกให้:o001:
  • อายุ2เดือนกว่าแล้วครับ
  • ได้หมายังคุณ สุดเขตุ รอดูอยู่นะ555 แข็งดีนะรับน้องหมา
  • ขอโทษคุฌ Pramook ด้วยน่ะครับที่ให้ไปรับหมาถึงสุวรรฌภูมิ...พึ่งรู้เหมือนกันครับว่ามันมีของ onetwogo ไปดอนเมืองได้
    Sorry....sorry...ถ้าจะโกรธ..โกรธพนักงานCargo..น่ะครับ
    ..รักหมาให้มากๆน่ะครับ....
  • 55555555 ไม่เป็นไรครับเพราะผมไม่ได้ไป555555
  • ใกล้แล้วครับ ขอโทษด้วยที่ทำให้ทุกคนเป็นห่วง เดี๋ยวจะรีบสปีดไปดอนเมืองCARGO ฝากพี่เขาไว้.
  • ได้รับใกล้ๆด้วยดีใจด้วยครับ ได้มาแล้วบอกกันด้วยนะครับอยากเห็นครับ ว่างๆมาเที่ยวที่บ้านได้ครับ
  • ..อยากทราบรายระเอียดเกี่ยวกับลูกหมาครับ..อิอิ
    ..เอาไปทำวัคซีน..แล้วแต่บอกรายระเอียดเขาไม่ถูก..555
    ..วัน/เดือน/ปี...ขอบคุณครับ.. ลูกหมาแข็งแรงดีครับ..
    ..ไม่ร้องเลยเป็นหมาทีเงียบมาก..ถูกใจครับ..
  • ถ้าจำไม่ผิดนะครับที่คุณแอมป์บอกแฟนผมา เกิดวันที่ 4 กันยายน ครับ ไงว่างๆเอารูปเด็กๆมาให้ดูกันบ้างนะครับ
  • ฮาโหลลลลลลล.......เป็นไงกันบ้างงงคะ รับกันครบหมดแล้วว ใช่มั้ย..ไม่มีตัวไหนตกค้างอยู่สนามบินนะ??? คุณสุดเขต ไม่ยอมบอกข่าวคราววกันเลยย... แล้วยะลาน้ำท่วมเป็นไรรึปล่าวคะ??? อัพเดทด้วยยนะ ตัวที่แอมป์เก็บไว้ตอนนี้อ้วนมากก..เพราะไม่มีเพื่อแย่งงกินน... อะ ไม่เคยยเห็นกันอะดิ...เดี๋ยววันหลังอัพให้ดูเน่อเจ้า...ชื่อ เดอร์ตี้...ไอ่แก็บเรียก เดิร์ททท...ชิชะ..
  • :032:..อิอิเอามาดูกันบ้างครับ..ตัวผู้หรือตัวเมียครับ..
    ..ยะลาสบายดีฝนไม่ตกแล้วครับ..เด๋วค่อยถ่ายรูปให้ดู..
    ..ตอนนี้คุณแม่กำลังเห่อ.มากๆ..ยังอยากจะเลี้ยงเองอยู่คงต้องปล่อยไปก่อน...อิอิ
  • :063:เลี้ยงดีๆนะครับ พ่อมันสายเลือดดี สาย Hypo4wx ส่วนพ่อของเจ้าดู๊ด คือเจ้าZombie1wx

คอนเฟิม โดย ต้นน้ำ MDK สายกัดเชียงราย:063:
  • สามเดือนแล้ววัคซีนสามเข็มแล้ว เจ้าGAME-BOYของผมก็ฝากคุณแม่เลี้ยง:036:
    ผมเข้าไปเยี่ยมเล่นทุกวันอังคาร/พุธ(ยังกะลูกชายGOOD-BOY):060:
    ตอนนี้อยู่ ถ.บางกรวย-ไทรน้อย อ.บางบัวทอง ไอ้ก้านยาวเมืองนนท์
    จี๊ดมากกัดกระจาย เวลาเล่นผมต้องใส่ถุงมือหนังยาวปอกทุเรียน กัดแบบสะลัดสะบัด(ผมได้เลือดประจำ):013:
    วิธีการกัดเหมือนหมาใหญ่เลย มีแววตั้งแต่เล็ก สายเลือดดีนี้เอง:065:
    ขอบคุณlabu ที่มาแจ้งสายเลือดดีไม่ผิดหวัง:063:
    เดอร์ตี้เดิร์ททท...ผมขอเหอะจะได้มาเป็นคู่หู:062:
    มาช้าดีกว่าไม่มา:065: