ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอขอบคุน เฮียใหญ่ รามา3 ที่กรุณา ให้คำแนะนำ และชี้นำ ผม แต่สิ่งที่ดีๆ ในการดำเนินการต่างๆ กระทั่งผมได้พบกับ Yally B มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ.
    ไฟล์แนบ
    bat girl2.jpg 64K
    Bat Girl be4 fly out1.jpg 62K
    PicassoXSweetPeafemale2.jpg 21K
  • ขอ อิงลิช นิดนึงนะครับ(ไม่ได้อวดนะครับเพราะผมก็ไม่เก่ง อิงลิช อยู่แล้ว ) กะทำลิ้งค์ ส่งรูป แล้วเมล์ไปให้เพื่อนและเจ้าของเดิมที่เมกาดูด้วยเท่านั้นเองน่ะครับ.
    I want to take this time to say thank you to Mask at Red Top Kennels and Chris from The Pit House Kennel to let this cute female pup flew to me and all your kindness and good advice about the dogs or pups blood line etc.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2266.jpg 88K
    DSCF2272.jpg 93K
    DSCF2147.jpg 67K
    4 months.JPG 88K
  • ตัวล่างคือพ่อชื่อ Picasso แม่ ชื่อ Sweet Pea ทั้งคู่สังกัด The Pit House Kennels at Dallas Texas ครับ
    ไฟล์แนบ
    sweetpea แม่2.jpg 58K
    PicassoinHtown2.jpg 64K
  • ราคา+ค่าขนส่งเเล้วเท่าไหร่เหรอคับ
  • ล่าง ปู่ RIP Gage บน ย่า pr red hot Nookie
    ไฟล์แนบ
    ย่า.jpg 106K
    gage.jpg 34K
  • คงไม่ต้องพูดถึงราคา ของอย่างนี้ ถ้าไม่รักจริง ทำไม่ได้แน่ ๆ เหอ ๆ
  • ตา คือ RIP Gage หรือตัวปู่นั่นแหละครับ ชุดนี้เป็น line breeding ของ Gage ครับ ส่วน ยาย ก็ตัวล่าง ชื่อ Dixie Brew ครับ.ตัวบนนี่คือ
    หนึ่งในตำนานหมาแดงเป็นหลาน Camelot The Duke ครับชื่อ Kojact.Yally B หมาผมมีเลือด Kojact อยู่ 25%

คุณ snomans ครับ ลองติดต่อพี่ป๊อป ภูเก็ต ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    kojact2.jpg 17K
    dixe brew ยาย.jpg 40K
  • สวยงามมากเลยครับ ขาหน้ามันช่างใหญ่สะใจเหลือเกิน แววตาก็มีเสนห์ตั้งแต่เด็กเลย
    จาก Texas เมืองคาวบอยซะด้วย คุณตี๋ mustang มีโอกาศนํามาเปิดตัวให้ชาวล้านนาได้ชมมั้ยน้อ 6 ธันวาคมนี้...:020:
    ไฟล์แนบ
    43.JPG 108K
  • ติดต่อยังไงอ่ะคับ
  • นี่คือ เพดดีกรี ออนไลน์ ของ Yally B และพี่น้องนะครับ.คอหมาแดง คงจะพอรู้จักคุ้นชื่อสุนัขที่อยู่ในสายกันอยู่บ้างอ่ะครับ.เช่น Blaze Maxine แม่ของ The Duke
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printablePedigree&dog_id=250006
    ไฟล์แนบ
    BlazeMaxine[1].jpg 78K
  • คุณ Tek ครับ ผมอยากไปมากครับ แต่อย่างที่บอก ผมและครอบครัว รวมทั้งนัง Yally B เพิ่งกลับจากเชียงราย ผมพามันขึ้นดอยแม่สลองด้วยนะครับ แต่เสียดายวันนั้นฝนตกหนักเลยไม่ได้ถ่ายรูปเลยแม้แต่ใบเดียว.
    คุณ snowman นี่ครับเบอร์ พี่ป๊อป 086-4759188 คือผมหาเองก่อน และหาอยู่นานเลยกว่าจะโดนน่ะครับ.
  • สวย งามมาก ครับพี่ ขาเบ่อเร่อเลยยย อนาคต ไกล แน่
  • พี่เต็ก texas saloon อยุ่ในไทยเหรอเปล่าคับ จัดฉากใช่มั้ยคับสวยมากๆได้อารมณ์มากๆ
  • อยู่ในจังหวัดเชียงใหม่ครับคุณ tutie ถ้าว่างเชิญเที่ยววเมืองหนาวสิ้นปีนี้ด้วยกันนะครับ...

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10782&page=1#Item_0
  • สวยจริงๆ
  • :063:แดงทั้งตัวด้วย...:063:
  • งามคับ...
  • น้าตี๋เดี๋ยวนี้เล่นหมานอกแล้วเหรอครับนายหัว สุดยอดครับน้า:063::063:
    ไฟล์แนบ
    FADOR1.jpg 41K
  • เห็นแล้วอิจฉาจัง รอให้จิ๊กเงินเมียได้ครบเมื่อไหร่จะเอามาสักตัวเหมือนกัน
  • สวยมากเลยครับผม:063: จริงๆครับพี่
  • ตอนนี้เก็บขอมูลเจ้าตัวนี้ลงเครื่องเรียบร้อย จะติดตามไปเรื่อยๆ อีกสัก 5 เดือนก็น่าจะรู้ผลที่แน่ชัด
    คุณ T mustang ครับ ผมก็พอรู้คราวๆ เรื่องนำเข้า และก็ถามมาหลายท่าน แต่ก็ยังไม่กระจ่าง
    พี่ ช่วยบอกข้อมูล การนำเข้า และงบประมาณคร่าวๆ ได้ไหมครับ(ลูกหมาประมาณ เจ้าตัวของพี่ครับ) ที่ coke3241@live.com
    ขอบคุณมากครับ
  • หมาแดงไม่มีวันตายยยยยยยยยยยยย
  • อย่างแจ่มเลยพี่
  • ขอบคุนทุกท่านสำหรับ คอมเม้นท์ ครับ.yudee13 /snowmans/ghost/leon/98765432189/a time.

คุณ snowmns ครับ รามา3 เค้ามีแบบมันส์ๆเพียบเลยครับมีทุกแนวโดยเฉพาะ ลอตหลังสุดนี่ มาเป็นกองทัพ แหล่มๆ สุดๆทั้งนั้นเลยครับ.

หวัดดี ท่านบัง ครับเป็นการเติมเต็มในสิ่งที่ขาดหายไป ของตัวผมเองครับ555.พี่ joe88 จิ๊กเร็วๆเยอะๆ และกลับมาเล่นกันไวๆนะพี่.
    คุณ coke_ครับ ผมใช้วิธีหาเองดีลเองที่เหลือ พี่ ป๊อป ภูเก็ต ครับไงก็ลองโทรคุยกับแกดูนะครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2276.jpg 99K
    DSCF2261.jpg 97K
  • ขอบคุน pit_pk ครับ.
  • โคตรสวยเลยพี่ตี๋ ขาใหญ่จริงๆ หน้าอกนี้ถ้าเป็นสาวๆก็37-38ได้เลย สุดยอดเลยครับพี่ หมาในฝัน เยี่ยมๆๆ:063::063:
  • Solid Red โอ้วแม่เจ้า สุด ๆ เลยพี่ตี๋.... งามแต้ ๆ :o061:
  • สวยจังเลย..:021::021:
  • พี่ตี๋มีเบอร์ติดต่อไหมครับ

ผมจะรบกวนขอข้อมูลวิธีการนำหมานอกเข้ามาเมืองไทยหน่อย ผมสนใจ Red Nose เหมือนกัน ส่งมาที่

anat_pipat@yahoo.com ก็ได้ครับ
  • โหสุดๆเลยครับพี่ตี๋อีกหน่อยหมาแดงในบ้านเราไม่มีวันหมดไม่มีวันตันแน่ๆๆเลยครับ 555
  • เห็นกล้ามแต่เล็กเลย โดนใจ
  • หู๊ยยยยยยยยยยยยยยย

สวยง่า อิจฉา:m025:
  • บ้างเรื่องมันเป็นสิ่งดี ที่อธิบายยากครับ หมา สวยงามมาก เลยครับ
  • ซุ่ม ไม่มีบอกไม่มีกล่าวกันเล้ย ซึ้งอะ 555

ยินดีด้วย วงการเรามีอะไร มาประดับอีกแล้ว

จะตามเชียร์ผลงานของมันนะ
  • งามแท้ ๆ red solid :006: สายเลือดสุดยอด :063::063:
  • ขอขอบคุน เฮียใหญ่ พี่ใหญ่ใจดี ของวงการอีกครั้งครับ.
    ขอบคุนครับ เสี่ย ยุทธ Bully Red อนาคตไม่น่าจะยากเกินไปใช่ป่ะครับ ฮาเลย์ สวยมากครับ ฝากชม ไปถึงเจ้าของเค้าด้วยนะครับ.
    ขอบคุน คุณ โต้ง คุณ เอ๊กซ์ คุณhank berserk คุณ moobull คุณ bent คุณ khun boy 71 คุณ rabitz (ต่าย ใช่ป่ะครับ) ด้วยครับ.

คุณ Moobull นี่ เบอร์ผมครับ 081-8988745
  • ขอบคุน คุณ kating ครับ.
  • สวยงามมากครับ ท่าทางจาใหญ่น่าดูเลย ดีครับ น่ารักดี :063:
  • อีกหนึ่งความฝันที่มันเป็นจริงๆๆๆสุดยอด
  • สวัสดีครับพี่ตี๋ สวยๆเเบบนี้ผมอยากจะไปเยี่ยมชมตัวจริงที่บ้านพี่ครับ
    ผมอยู่ตานีครับ
  • ตี๋ พี่คงไม่ต้องวิจารณ์หรือบรรยายอะไรอีกแล้ว
    แค่รูปและคำชมจากผู้ได้เห็นเพียงเท่านี้ก็พอแล้วมั้ง:005:
  • ขอบคุน คุณ Mee_rbk / คุณ sompong / คุณ king_pitbullpower ด้วยครับ.

และที่สำคัญ พี่ ใหญ่ แห่งวงการ บุคคลซึ่งเป็น ตำนาน ผู้ซึ่งทำให้คนไทยได้รู้จักกับคำว่าบูลลี่ เป็นครั้งแรก กับ พิทบูล สไตล์ บูลลี่ แถมยัง เป็น บูลลี่ เรด ตัวแรกของเมืองไทย The Tiger ตำนานหมาแดงของเมืองไทย.ขอบคุนครับ พี่ มาร์ค จากใจเลยพี่.
    ไฟล์แนบ
    barker kojack2.jpg 13K
    DSCF2287.jpg 85K
  • เฮียตรี๋ Yally B น่ารักมากค๊ะ :013: :019:

แต่ Yally สะกดผิดผ่าว yelly ถึงจะถูกนะ เรียนแบบนิ๊นา :030:

สวัสดีคุณบังด้วยคร่าาาา :005:
    ไฟล์แนบ
    4 months2.JPG 88K
  • ****** สวยดีคร๊าบๆๆๆๆสมหวังสักที่นะคร๊าบๆๆ คุณตี๋

อย่างงี้สิของจิงๆๆๆ แดงได้ใจเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    20071004012855_tri.jpg 74K
  • :019:ขอบคุน ครับบบบบบบ คุณ เอี่ยม สาวสวย งามทั้งกายและใจ อิอิอิ ไหนๆก็ Yally ละ ก็ Yally B ยาวเลยละกันเนาะ แจ้.:030:

ขอบคุนครับ คุณ อนาคิน เสือคาบดาบ.ส่วนตัวผมยังเสียดายเจ้านี่ครับ Rip Red Top Red Bullet dna p.เกือบได้มาอยู่ เบตง แล้ว หลับให้สบาย นะ Bullet.
    ไฟล์แนบ
    P1010347.jpg 92K
  • Yally ใช่คุณเอี่ยมจริงๆหรือ แต่ก็ดีใจนะหากคุณเอี่ยมแวะมาเยือนเว็บ ฮาร์ดคอร์ แห่งนี้ :005:

Red red nose never die !!!:065:
  • สวัสดีค๊ะ พี่มาร์ค สบายดีป่าวไม่ได้เข้ามาตั้งนาน

รักษาสุขภาพด้วยค่ะ
  • สวัสดีครับ น้องเอี่ยม พี่สบายดีครับ
    เรื่อยๆตามอัตภาพ สนุกสนานไปวันๆ ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยม

น้องเอี่ยมสบายดีนะครับ ไม่ได้คุยกันนานเลย
    มีอะไรก็อย่าลืมอับเดทข่าวคราวกันบ้างนะครับ
  • สมใจสะทีนะพี่ ยินดีด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06792.jpgjh.jpg 90K
  • ขอบคุนครับ ก๊อลฟ (ป่ะ)