ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าพ่ออ่าง เป็นหนุ่มแล้วครับ
  • 2ขวบแล้วคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    67.jpg 46K
  • ยามร้อนเราก็ลงอ่าง
    ไฟล์แนบ
    214.jpg 47K
    118.jpg 64K
  • ตอนเด็กครับ
    ไฟล์แนบ
    88.jpg 17K
    เจ้าพ่ออ่าง1.JPG 13K
  • อยากหาเพื่อนที่เลี้ยงพิทบูล ในจังหวัดกระบี่ มารวมตัวกันหน่อยครับ

ทำกิจกรรมหรืออื่นๆ

ตอนนี้ทุกสิ้นเดือนเราจะไปแจมกิจกรรมของทางทีมภูเก็ตครับ

ติดต่อ หนึ่งเลยครับ 087 -1155967 ( ไม่จำเป็นต้องเลี้ยงพิทบูล ให้ใจรักเป็นใช้ได้ครับ)

หมาผมถึงไม่สวยแต่ก็รักมันมากคร้าบบบบบบ....
    ไฟล์แนบ
    58.jpg 60K
    313.jpg 66K
  • สวยดีจริงๆ ลูกใครเนีย

เดียวเจอลูกชายผมเเล้วจะร้อน

นะคับ55555

ลูกกับพ่อดูยังไงก็เหมือนกันยังกับหมา
  • ลูกใครครับ สวยดี
  • อย่างงี้ก็สวยแล้วครับ ขอให้เลี้ยงเค้าอย่างมีความสุขนะครับ ^^
  • สวย ดูนิสัยร่าเริงตั้งแต่เล็กจนโตเลยครับ...
  • ตัวนี้ชื่อแบงค์ป่าวครับ
  • เจ้าตัวนี้ชื่อ แบงค์ ครับ

อยู่กระบี่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบ....
  • เจ้าพ่ออ่างหล่อๆๆแบบนี้ ถ้าวันหน้ามีโอกาศไปเที่ยวกระบี่จัดเด็กๆๆให้ผมคนสิครับ:063::063:
  • นึกว่าคนนี้ :o028:
    ไฟล์แนบ
    cw.jpg 4K