ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย Ducati Monster 2003 ไม่มีทะเบียนครับ
  • 089-200-5920 ฮง
    ไฟล์แนบ
    P1020491.JPG 91K
    P1020490.JPG 94K
    P1020489.JPG 86K
  • ให้ดูหลายๆ มุมครับ
    ไฟล์แนบ
    P1020494.JPG 97K
    P1020493.JPG 100K
    P1020492.JPG 90K
  • ขายเท่าไหร่ครับ

แล้วรถอยู่ที่ไหนล่ะ

ขอบคุณครับ
  • รถสวยดีนะคับ....

ทำไมไม่ลงราคาด้วยเพื่อประกอบการตัดสินใจ...
  • ไม่เข้าจะขายทำไมไม่บอกราคา หรือแค่อยากโชว์รถ
  • ขายสองแสนสองครับ อยู่แถวๆ คลองสาน
  • ไม่มีทะเบียนแต่ขาย 220,000 บาท คิดไงงัย
  • ไอ้ผีตัวข้่างบนนี่แม่งอวดดีจริงๆ มีงไม่มีปัญญาซื้อแล้วยังมาปากเหม็นอีกนะ
    ขนาดกูยังไม่มีปัญญาซื้อกูยังรู้เลยว่ามันแพงมาก ก็รถเก๋งมือสองได้เลยอ่ะ
    อย่างนี้ไม่ใช่ว่าควายแล้วเรียกว่าอะไรวะ อ้อ!! ต้องเรียกว่าควายจริงๆ
  • Monsterไม่มีทะเบียน ก็ราคานี้ไม่ใช่หลอคับพี่ผี

เพราะผมเห็นเค้าขายกันอ่ะ

อยากได้น่ะแต่ไม่มีปัญญา
  • เสียดายครับเมื่อสองอาทิตย์เพิ่งไปเอามาคันนึง S4 เหมือนกันเลยครับคุณฮง

ไม่อย่างงั้นคงต้องขอเข้าไปดูรถสักหน่อยแล้ว ลองเอาไปลงเว็ป mocyc.com

ลงรึยังครับ รถสวยครับ ขอให้ขายได้ไวไวน่ะครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    redman12.jpg 98K
  • +++พี่ผีโง้แล้วอยากนอนเตียง ไปดาล์วฟีโนขี่ดีกว่ามั้ง ก๊ากกก+++

สวยสมราคาครับ ช้วยเชียรคับ
  • มันมีความรู้ที่ไหนเหล่า อวดรู้(แต่ไม่รู้)+โง่(โชว์ควาย) ไปวันๆ ขี่ฟีโนแว๊นๆ อะสมกับมันแล้ว ก๊าก อุว๊ะอะอ่า
  • สนใจแลกกับหมานอก ตัวผู้ไม๊ครับ ผมไม่สะดวกแล้ว