ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aกรงอีโกลเด้นมาแว้ว!!!!!
  • เฮ้อ! ครบปีพอดีเลย 55555

ขาดมุ้งลวด หมดงบ

อีโกลเด้นชอบใจมั่กๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0004.jpg 27K
    netdog.jpg 99K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    กรง3.jpg 26K
    กรง2.jpg 26K
    กรง1.jpg 26K
  • สุดยอดครับ อลังการงานสร้างครับ นี่แหละครับคำที่ว่า"ให้ได้กับสิ่งที่เรารัก"
  • พอบอกงบในการทำได้ป่าวครับ
  • :m072:งดงามมากๆครับ:m001:
  • กรงสวยค๊า คุ้มสุดๆรุยยย กะที่รอมาเเสนนาน จนจิเซ็ง อะคิๆๆๆ
  • ป้าพร กรงอิโกลเด้นท์มันสุดๆจิงๆ
  • กรงน่าเข้าไปนอนด้วยครับ
  • :013::006:ป้าๆๆๆกรงนี้เหรอที่จะเอามาทำขวัญลูกเขยที่ระยอง ฮิฮิฮิ ติดแอร์มาด้วยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า55555555555
    ไฟล์แนบ
    59.jpg 37K
  • ถ้าพื้นเป็นไม้กระดาน น่าจะดีกว่า ระบายความร้อนดีและไม่อับชื้น
  • ตาร้อนผ่าว:m025:
    ไฟล์แนบ
    Julong-10-months-8-days-012.jpg 49K
  • กรงไฮโซมากเลยป้า ใหญ่กว่าเตียงที่ผมนอนอีก ทำเพราะรักจริงๆ:063:
  • กรงมันใหญ่กว่าบ้านผมอีกนะพี่พรอิจฉาอะ 5555555
  • :063:อลังการงานสร้างมากเลยน่ะครับ อิจฉาจัง
  • อลังการ จริง ป้า
    ใหญ่กว่า กรงไอคีอก ประมาณ 3 กรง สุด โค่ยๆๆ ติดมุ้ง อีก มีพัดลม ข้างใน มันเป็นอะไร ที่ Perfect มากๆ
  • :m012:ติด เยอเขียว บ้านข่อยกะได้ ม้ายยยถึงร้อย อิอิอิ
  • 555+ป้าแจ๋มดีน่ะใหญ่ๆดีน่ะป้าชอบๆๆๆๆถ้ามีพัดลมน่ะกะว่านอนด้วยกันเลยดีป่ะ555+ ป้าเดียวคอยดูบ้านหมาของหนูน่ะป้าจะเป็นไงเดียวเรามาประชันกันน่ะ(ตอนนี้กำลังทำอยู่ยังไม่เสร็จ)
  • โอ้ววว พี่พร รอมานาน แหม สวยเชียว เอาไว้หน้าบ้านเลยรึ ข้างบ้าน รกเชียวนะพี่

เลี้ยงแพะ ตัวผู้ 1 ตัวเมีย 2 รับรอง เตียน แน่ๆ โฮ่ๆ
  • พี่ ป้า น้า พร ครับ อย่างงี้ไม่เรียก กรง แล้ว
    บ้านหมา หลังนี้ เฝ้าดีๆละกัน

หยก บ้านป้า ไม่ค่อยล๊อกกลอน จำได้ป่ะ
    อีโกลเด้น มัน ก็ เป็นหมารับแขก
    เดี๋ยว ว่าง ไปแฮ๊บกรง พร้อมกันเด๋อ.....

พี่พร จะไปเชียงใหม่งาน Chiang Mai International Pitbulls Festival 2009ด้วยกัน จิงไม๊เนี่ย
    ผม กะไว้ว่า จะไปนอนแช่นำพุร้อนสันกำแพง ดุแล้ว ไม่ไกลจากงาน เท่าไหร่ ที่นี่ ก็มีบ้านพัก
    เดี๋ยวว่างๆ จะลองโทรเช็คดูครับ ถ้าบ้านเต็ม นอนเต้นท์ใม๊ พี่?
  • ถ้าขโมยต้องหารถหกล้อไปใส่ป่าวเนี่ย

กรงขนาดนี้เลี้ยงตัวนี้ดีกว่าพี่พร 5 5 5 +
    ไฟล์แนบ
    N3Q73HCAI7XM7CCA8JH9HZCANR1SSLCA03HZLCCAVIWO78CAWFKTPKCADMYZR3CA5CQ0E9CAO9KB0WCADINJI7CA05SGKYCA0K6ACNCAW40MEWCA4IU0C7CAS5CMXFCAOXD50BCAXRHRC9CA2MGFWR.jpg 3K
  • สุดยอดนับถือน้ำใจ และความรักต่อหมามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูหน้ามันมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อีโกลเด้น กราบสวัสดี มิตรรักแฟนคลับ มาด้วยฟามร๊ากกกกก

ช่วงนี้ ป้าพรยุ่งมั่กๆ เดินทางไปโรงปุ๋ย เกือบจะทู๊กวัน ไม่ค่อยได้เข้ามาในบอร์ด

แต่ไปไหนก้อกระเตงมันไปด้วยนะคร๊า ด้วยรักและเป็นห่วงมัน
    ไฟล์แนบ
    หลับอุตุ.JPG 18K
    สบายจัง.JPG 28K
    ในคัมรี่.JPG 28K
    หลับกะพ่อ.JPG 46K
  • ป้าพรทำกรงหมาน้อยหมดไปทั้งหมดเท่าไรคะเนี่ยยยย
    อยากทำมั่งอ่ะ