ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำหน่อยครับ
  • ลูกหมาพึ่งเกิดอายุได้15 วันกินอาหารได้หรือยังครับ พอดีว่าผมเอาอาหารที่ผมทำให้แม่มันกินเข้าไปวางไว้ในกรงที่มีลูกหมาอยู่ด้วย แล้วมันเกิดคลานมาดมอาหารที่แม่มันกินแล้วก็เลีย แต่ผมไม่รู้ว่ามันกินอาหารได้หรือยังผมเลยยกออกไม่ให้มันกินครับไม่รู้จริงๆครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับจะเป็นความกรุณาอย่างมาก ขอบคุณครับ อาหารที่ทำให้แม่มันคือ อาหารเม็ดแล้วเทนมเด็กผม ไม่รู้จะมีผลอะไรหรือป่าวครับ และถ้ากินได้แล้วควรเป็นอะไรบ้างครับ
  • แกไขครับ
    อาหารเม็ดแล้วเทนมเด็กผสม
  • จะรีบไปไหน รอดูอีกซักหน่อยก็ได้