ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนั้นผมไปทำงาน

แต่เช้า..เลยปล่อยหมาไว้นอกกรง

พอกลับมาตอนเย็น

รองเท้าที่ไส่ไว้ในลิ้นชัก

ถูกเอาออกมากัดสะไม่เหลือเลยคับ

ผมเลยใช้รองเท้าตีไปแต่ไม่แรงหรอกคับ

ตีเบาๆๆเพื่อให้มันรู้

พอเช้ามาปล่อยจากกรงมัน

เดินหนีไปเลยคับพอเรียกก็ไม่มา

พอจะเข้าไปเล่นด้วย

มันกลับเข้าไปนอนในกรงเลยคับบ

ต้องใช้หนมไปหล้อมันมา

ขี้งอนจิงๆๆ
  • ของผมก็เป็นเวลายกมือจะตีมันวิ่งชนนู้นชนนี้ไปหมด ชนตู้เย็นเกืบบุบ..และเราก็ทำไม่สนใจเขาก็จะเดินอ้อมมาเอาหัวพยายามมุดมาในแขนผมแล้วเอาคางเกยตัก..และทอนหายใจแรงๆ..ผมนึกแล้วอดที่จะยิ้มไม่ได้ซักที่ ยิ่งช่วงนี้เขาไม่คอยสบายแพ้ทั้งตัวเลยเหมือนจะเป็นเรื้อนเปียก ที่นอนก็สะอาดล้างทุกวันกลับบ้าน 5 ทุ่ม ยังต้องล้างพื้น..นอนก็นอนในบ้านเปิดพัดลม ผมยังไม่ได้ซื้อกรงเลย จนเขา 5 เดือนแล้ว....แต่ก็ยังกอดเขา มันส์เคี้ยวก็กัดจมูก กัดตัวเขาบ้าง...เพลิน..
  • ไอ้ตัวที่บ้านก็เป็นเหมือนกันจ้า
    ถ้าอยู่ตัวเดียว
    กลับมา ห้องเละ
    สันหาของมากัด
    ไม่ยอมเล่นกะเราอีกต่างหาก
    พอจะนอน ต้องเข้ามาซบต้องมาให้นอนกอด
    อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC01555.JPG 120K
  • ที่บ้านเรียก หมาเทพ ฮ่ะ..
    งอลลลลลลลเก่งมากก
    แต่แม่มันไม่ง้อน๊า งอนได้งอนไปเต๊อะ
    5 เดือนแระ อวบ อึ๋ม อุ้มไม่ขั้นเลย
    F1 ค่ะ กินดี แต่อี๊เหม็นสุดๆ..
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0058.jpg 74K
    GetAttachment.aspx2.jpg 80K
  • แจ๊ส หมาเป๋นตุ่ม

ใส่กำมะถัน+น้ำมันมะพร้าวเลย หาย เพี้ยง