ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จูเนียร์ค๊าฟ ฝากติชมหน่อยค๊าฟพี่ๆ
  • ขอนแก่นค๊าฟยังมิค่อยรู้จักคัยเยย

พอดีเพิ่งได้มาอะค๊าฟ

ช่วยๆดูหั้ยหน่อยนะค๊าฟว่าเปนไง

ขอบคุนพี่ๆม๊ากค๊าฟ

มีพิท ไม่มี พิษ
    ไฟล์แนบ
    phpZMuBUwAM2.jpg 46K
    phpyVXNAeAM2.jpg 51K
    phpvCiRiQAM2.jpg 46K
  • สวยดีคับ หูก็ตัดได้สวยคับ ยินดีที่รู้จักคับ
  • สุดยอดครับได้มาจากไหนครับเหมือนเจ้า พอสเตอร์ผมเลย (เหมือนมากๆครับ)ทั้งสีหน้าตาโครงสร้างถุงเท้า:063::021:
  • พี่ชายที่เชียงใหม่ ส่งมาหั้ยเลี้ยงครับ

ผมอยู่ขอนแก่นค๊าฟ ยินดีม๊ากค๊าฟ

ตอนนี้ไอ้ตัวนี้3เดือน 17วันแล้วค๊าฟ

ไงว่างๆก้อแอดมาคุยกานหน่อยค๊าฟ

เปนกานแลกเปลี่ยนประสบการ

ข้าพเจ้าเพิ่งออกท่องยุทธ เลยยังไม่เก่งเท่าไรครับ

ขอคำแนะนำหน่อยค๊าฟ

net_jazz99@hotmail.com

ไหนขอดู พอสเตอร์ของพี่ท่านหน่อยค๊าฟ

จาเหมือนมากไม
  • หมา สวยดีคับ ผมก็ขอนแก่นคับ หัดใหม่เหมือนกันเลยคับ แอดเมล์ไปแล้วนะคับ
    ว่างๆคุยกันไดนะคับ bomza1989@windowslive.com มาหัดเลี้ยงด้วยกันคับ