ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การผสมพันธุ์
  • พอดีที่บ้านเลี้ยงตัวเมียไว้ 1 ตัว สายเรดโนสสีขาวน้ำตาล แต่ตอนนี้มันอายุจะ 4 ปี แล้ว อยากรู้ว่ามันยังผสมพันธุ์ได้หรือเปล่า
    ไฟล์แนบ
    DSCN0801_resize.JPG 4K
  • มือใหม่ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCN0804_resize.JPG 27K
    DSCN0805_resize.JPG 25K
  • ลองเป็นผู้หญิงตูว่าไม่มีใครกล้าด่า5555555555555
  • สุนัขก็หล่อ เจ้าของก็สวย

เอ๊ะ ตัวเมียนี่

ผสมได้จ๊ะ
  • ระวังมีปัญหาเรื่องจิตรประสาทนะครับ.....เห็นกระทู้ข้างล่างเขาว่ามานะ
  • สวยทั้งเจ้าของ ทั้งหมาเลย
    ผสมได้สบายๆครับ
  • หมาหน้าใสกว่าคนอีกแหะ
  • ปากคุณผีนี้หมากว่าหมาเยอะครับ คอนธง!!! อุว๊ะอาฮา
  • คุณGHOST_RIDER พูดแบบนี้เดี๋ยวผีก้อมากันวุ่นอีกอ่ะครับ

แล้วคราวนี้เรื่องยาวอีก -*-