ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขายมั่ง XJR 1300 Y200 Inv
  • ราคา 110000 บาท ขาดตัว ตัวไม่ขาด

ติดต่อ 086-845-6228
    ไฟล์แนบ
    th_IMG0080A-1.jpg 17K
  • ไม่มีคนว่าเอากันใหญ่
    บอร์ดพิทบูล ไม่ใช่บอร์ด มอไซค์

คิดก่อนทำ...
  • อืมๆ เห็นด้วย จะกลายเป็นบอร์ดขายรถไปซะแล้ว
  • คิดใหม่ทำใหม่ไอ้ผี เข้าใจคำว่าบอร์ดเสรีไหม พวกมึงเป็นครวยไร พี่มาร์คเขายังไม่ว่าเลย

ทำไมเวลาเขาอะไรมาขายมาแนะนำพวกมึงต้องคอยว่าเขาสารพัด แม่มึงเป็นกะหรี่ชั่งพูดหรือเปล่าวะ เกิดเป็นคน อย่า ทำนิสัยเหมือนหมาเลยเสียชาติเกิด

ใจเขาใจเราไอ้พวกควาย

เออ แล้วพวกมึงไม่ต้องด่ากรูตอบนะ เพราะกูไปแล้วกูไม่กลับมาอ่านหรอกมันรกสมองกู

ผีดี ไม่ใช่ผีเลวปากหมาครับ
  • กรูว่ามึงกลับมาอ่านแน่ๆๆ สาบานมั้ยล่ะ...

เมิงเขียนยังกะคนไร้การศึกษา ไร้การสั่งสอยของพ่อแม่ พิมหยาบๆคายๆ

ผีผ่านมา ไม่อยากจะด่าให้เสียอารมณ์
  • เจ้าของ กระทู้ ทำไมคุณจะต้อง ปลอมเปนผี สร้างภาพมาด่าเค้าด้วย

รถลาว ว่ะ

อันมะกี้เค้าดูคาตี้ สะเออะไปเทียบเค้าไอ้ลาวเอ้ย

เสรี แต่มิง ไม่มีสำนึก อะ มิงเกรียนจัด ว่ะ 555+

มิงเกรียนแบบนี้เด๋วกุจาเอาเบอร์มิงไปโพสต์ บอร์ดเกย์

คนเค้าเข้ามาอ่านเรื่องหมา
    เจอกระทู้มิงรก ชิหาย

พี่มาร์ค เค้าไม่ว่ามิงก้เหนใจเค้ามั่งดิ
    บอรืดมอไซคื มีเปน สิบ

บอร์ดพิทบูล มีไม่กี่บอร์ด มิง ยังลาม

++++แล้ว ผี ตัวอื่น อะ เค้าใช้คำสุภาพ++++++

แล้วดูคุณสิ

ไป ก้ไปเหอะ อย่ามารกบอร์ดอีกเลย
  • นี่ผีๆ มีปัญญามีสักล้อไหมแล้วค่อยมาคุย เอามาโชว์เลยก็ได้

ส่วนตัวผมเห็นว่าคนชอบพิทส่วนใหญ่ ก็มีบางส่วนที่เขาสนใจและ

เล่นรถใหญ่กันอยู่แล้วครับ ผมจึงอยากแนะนำและแบ่งปัน เผื่อผู้ที่สนใจครับ

แล้วผมก็ไม่จำเป็นต้องปลอมเป็นผีด้วยครับ ผมมีชื่อ มีสกุล มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง

แล้วคุณบางผีละ มีเท่าผมไหม ส่วนจะเอาเบอร์ผมโพสบอร์เกย์ก็ได้คับ ผมเป็นคิง

หรือคุณอยากลอง โทรหาผมได้ครับ ขอบคุณพี่ๆๆ และสมาชิกทุกคนที่ให้ความสนใจในรถผมนะครับ (ไม่ใช่ความไร้สาระของผีบางตัว ที่ไม่รู้จักแม้ตัวเองคับ) ขอบคุณคับ
  • ก๊าก ผีมันขี้อิฉา อย่าไปใสใจ อุว๊ะอะอ้า
  • 55+

ไหน คุณว่าผีหลบตัวงั้นงี้ มุดแบบงั้นงี้

คุณ ยัง แอบ เปนผี เลย

5555+

กินอ้วก ตัวเอง

555+
  • ว่าแล้วมิงต้องกลับมาอ่าน

กร้ากๆๆๆๆๆ

อย่าร้อนตัว
  • ดีครับมีอะไรหลากหลายดีหลายความรู้ไม่ต้องเฉพาะเรื่องหมาอย่างเดียว เรื่องรถ เรื่องปืน เรื่องทั่วไปที่เป็นงานอดิเรกผมว่ามันก็ดีนะครับ
    มีความรู้มากขึ้น
  • :o011:เว็ปนี้เปิดกว้างโว๊ย ผี อย่าแคบ