ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขี้เหร่มั้ยครับ
  • * * เจ้ามีตังค์ ตอนนี้ครบ 7 เดือน พรุ่งนี้เเล้วครับเลยเอารุปมาลงเดือนละหน พี่ๆเเละน้าผีอย่างเพิ่งเบื่อกันนะครับอยากไห้ดูการเติบโตของเขานะครับ ติชมได้ตามสบายเลยครับผม ^ ^
    รุปแรก ผมกะหลานชาย เพื่อนซี้เจ้ามีตังค์ครับเล่นด้วยกันทุกวัน ขี่เหมือนม้าทุกวันครับ ^ ^
    ไฟล์แนบ
    IMG0407A.jpg 19K
    IMG0373A.jpg 15K
    IMG0378A.jpg 24K
    IMG0401A.jpg 18K
    IMG0402A.jpg 19K
  • ขอโทษด้วยนะครับ กล้องไม่ค่อยชัด เนื่องจากไช้มือ ถือ 8 ล้าน พิกเซลถ่ายน่ะครับ^ ^ ของ จีนอีกตะหาก 555 ฟาก ติขมมานะที่นี้ด้วยนะครับ
  • แหมถ้าแต่งหล่อที่หูหน่อยจ๊าบเลยครับ อนาคตดีครับ
  • ขอบคุณครับ เเต่หูคงไม่ตัดเเล้วล่ะครับ ตอนเล้กๆกะว่าจะตัดเเต่ เเม่ผม+แฟนไม่ไห้ตัด เขากัลวมันเจ๊บ T T และผมจะทำไงได้
  • บอกไปเลยครับว่าขนาดคนทั้งเสริมเติมแต่งทั้งต้ดทั้งคึงทั้งลอกทั้งรั้งหน้า ปวมแล้วบวมอีกยังเสียเงินไปทำเลยครับ ส่วนสุนัขเรามันทนเจ็บได้เพื่อความหล่อ สวยก็สวย เท่ห์ก็เทห์ เวลามันหลงไปกัดกับใครโดยไม่ได้ตั้งใจ หูก็ไม่เป็นอุปสรรค์ด้วยครับ ถ้าไม่รีบทำอีกหน่อยแฟนพี่นั้นแหละจะบ่นว่าเสียดายเนาะที่ไม่ทำตั้งแต่แรก
  • จะ7เดือนเเล้ว ยังจะตัดทันไหม่ ครับเนี่ย เเต่ส่วนมากเขาจะตัดตอน 2-4 เดือนไม่ไช่หรอคับ ??
  • ดีคับๆๆ บาส มีตังโตขึ้นเยอะมากเลยคับ สตาร์ท ยังคับ

เดียวนี้ไม่ค่อยได้ออนเอ็มเลยคับๆๆ
  • ขี้เหล่มากครับ 555
  • อายุไกล้ๆกันจำได้ป่าวคับ...
    ไฟล์แนบ
    6 เดือน-3.jpg 120K
  • ผมว่าแนวนี้เท่ดีคับ หุ่นเพียวดี
  • ปากห้อยดีเหมือนหมูเลย
  • ขอบคุณๆ ทุกความคิดเห็น ค้าฟ :m082::m082: