ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการบลูลี่เพศเมีย
  • ต้องการซื้อบลูลี่พิทวัยรุ่น เพศเมีย อายุประมาณ 6เดือนขึ้นไปแต่ไม่เกิน 1 ปี เป็นสีโทนน้ำตาลจะดีมากๆเลย ขอรายละเอียดพ่อ-แม่ - รูปถ่ายและความสูงด้วย(ชอบแบบเตี้ยๆค่ะ)เพื่อจะง่ายแก่การเลือกซื้อ เพื่อจะเอามาเป็นเพื่อนลูกตัวที่บ้าน ส่งเมล ข้อมูลมาได้ที่ yaowarak_bn@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
  • มีตัวเมียอายุ 2 เดือน บลูลายเสือ พอจะได้รึเปล่า เรื่องหุ่นน่าจะตรงตามสเป็กคุณเลยครับ ถ้าสนใจตอบกลับได้นะครับ เดี๋ยวจะส่งข้อมูลทางเมลล์ให้ ขอบคุณครับ
  • เบื่อจริงๆพวกหน้าหี ผสมหมาแดก อยากรวยกับหมาหาแดกกับหมา มึงก้อซื้อบูลด๊อกมาผสมสิว่ะ