ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ถ้าเราอยากจะเอาหมาไปฝึกที่D1จะต้องอายุเท่าไหร่ขึ้นไปครับแล้วเค้าคิดค่าใช่จ่ายอย่างไรครับ
  • คำถามเยี่ยมครับ..รบกวนเฮียมาร์คและท่านที่ไปชิมรางมาแล้ว อีกครั้งครับผม *-*

< ผมก็อยากพาไปฝึกครับแต่อยู่ไกลจาก ศูนย์ D1 พอสมควรครับ >
  • ตอบแทนป๋ามาร์ค ก่อนนะ เพราะถามป๋าเหมือนกัน

อายุหมาที่เอาไปฝึก ควรจะอายุหกเดือนขึ้นไป

ลองเอาไปเฉพาะเสาร์-อาทิตย์ก่อนก็ได้ เค้าคิดค่าฝึกวันละ 300 บาท

เบสิคคือ คำสั่งเบื้องต้น ชิด หมอบ คอย ฯลฯ

สอนว่ายน้ำ เล่นสปริงโพล ขึ้นลู่วิ่ง

สำหรับรายเดือนน่าจะเดือนละ 8-9000พันบาท ราคานี้รวมค่าอาหาร F1 ด้วยจ้า
  • ไม่เห็นเหมือนที่โทรไปถามเลย