ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายด่วน..เพศเมีย..ดำล้วน
  • แปดเดือนกว่าหกพันครับ....อยู่หลังสภอ.ตาคลี จ.นครสวรรค์ครับนิสัยดีมีความกระตือรือร้นสูงสอนง่ายแต่ชอบไล่กัดไก่ครับ
    เลยโดนห้ามเลี้ยงเด็ดขาด....สนใจ.:009:..087-924-5123
    ไฟล์แนบ
    514.jpg 38K
    412.jpg 43K
    319.jpg 24K
  • :045:
    ไฟล์แนบ
    Image(029).jpg 12K
    Image(028).jpg 9K
  • สายกัดนี่ไอ้สัด..ใครเอาไปเลี้ยงระวังไว้กุเตือนแล้วนะ
  • :020:พูดจาไม่เพราะเลย พี่ผะผี
  • โหยย ผู้ดีจัง ทำยังกะไม่เคยพูดจาแบบนี้ ไอ pramook

กาแดะ มากเลยนะ เจ๊ขอบอก
  • แล้วจะปลอ่ยมันทำไมล่ะ ล่ามไว้สิครับ
  • ใส่โซ่ล้ามไว้ในที่ไม่มีคนหรือไก่มารบกวนน่าจะได้ นี้เหละตอนซื้อไม่คิด.....พอมีปัญหาขึ้นมาก็ขาย
    ไม่ใช่คุณคนแรกยังมีอีกหลายๆท่านที่กำลังคิดแบบนี้ ( เอายังไงกันดีละหมาแจกกับหมาขายพอๆกัน )
    ......มีทางออกทางอื่นอีกไมครับ
    ขอบคุณ ไม่ กวน แต่อยากให้ คุณ คิด
  • ผี ตัวที่2 คือไม่ใช่ไม่เคยพูดก็พูดครับแต่ไม่เคยประจานตัวเองในสื่อ แบบนี้ครับ คุณเจ๊ ช/ญ หรือ กระเทยอะครับ 5555555
  • อย่าไปสนใจครับอยากขายก็ขายเหตุผลของแต่ละคนมันต่างกันของๆเราสิทธิของเราไม่ทำให้ใครเดือดร้อนเป็นใช้ได้
    ปล.ถ้าเป็นสายโชว์โดนไปแล้ว...อิอิ
  • เหอะๆ...คุณผี ปากนี่เทพกว่าน้องหมาอีกเนอะเนี่ย