ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรดโนสตรังรายงานตัวครับ
  • ขณะนี้เกิดวิกฤต พิทบูลระบาดไปทุกหนแห่ง แม้แต่เมืองหมูย่างก็ไม่เว้น
    :o010:เรดโนสตรังรายงานตัวครับ
    ชื่อ vector ครับเรดโนสสีครีม
    ตอนนี้ เกือบสามเดือนแล้ว:o020:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2235 (Medium)2.JPG 104K
    DSCF2237 (Medium)2.JPG 83K
    DSCF2238 (Medium)2.JPG 99K
  • :o020:ด้วยรัก และ F1เพียวๆ
    เกือบสามเดือน 10 โลกว่า:o040:
  • เดี๋ยวจะเหงา มาลงช่วยเป็นเพื่อน 10เดือนกว่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    512.jpg 37K
  • โตมา สงสัยกรงจะเอาไม่อยู่นะครับ
  • แวะมาทักทายค่ะเพ่ 1 กล้ามาลงเปงเพื่อนนะค่ะ เพ่ 1

เดียววันอังคารปัยชมว่าที่คู่หมั้นแล้วเนอะ 5555
  • :m008:สวัสดีครับคุณโก้ เอาพี่น้องท้องเดียวกันมาโชว์ด้วยเดียวเหงา:m087:
    ไฟล์แนบ
    2DSC031352.jpg 112K
  • :o027:ใครอยู่ จ. ตรัง หรือ จังหวัดใกล้เคียงก็โพสลงมากันเลยนะครับ อย่าอุบกันเอาไว้ เผื่อโอกาศดีๆ จะได้รวมตัวกันมี MEETTING เหมือนกับจังหวัดอื่นๆ เขาบ้างนะครับ :o027:เจ้า VECTOR กระดูกใหญ่สวยดีครับ ของคุณ aump_09 คือ M อะไรครับ อยู่ที่ไหนครับ:o036:
    ไฟล์แนบ
    633.jpg 89K
  • :m030:อยู่ตรังครับ มุ้ยครับ ผมเลี้ยง เรดแฟนซีอยู่ตอนนี้ก็ 7 เดือนครึ่งครับ ผมอยู่ย่านตาขาวครับ และที่เลี้ยงพิทบูลที่ตรังก็รู้จักอยู่ 4 คน ครับ ที่คุยกันอยู่ อยู่ในทับเที่ยงก็มี อยู่ ที่ห้วยยอดก็มีครับ โทรมาได้ครับ 084-8446684 จะได้นัดกันไปกินโกปี้ (พอดีมือถือหายรูปอยู่ในนั้นเลยไม่ได้ลงรูปไห้ดู)
  • ผมอยู่ อ.ลำทับ จ.กระบี่ ครับ
  • :m001:อ้อ ของคุณ aump_09 คือ M 3 ตัวนี้ผมว่าสวยนะครับ หน่วยก้านดี แต่ต้องดูกันยาว ๆ นะครับ รออีกสักพักนึง 4-5 เดือน ช่วงนี้ลูกหมากำลังยืดตัวอะครับ:m077:
  • :o010:เวคเตอร์มันรู้สึกจะยืดออกไป ทางยาวครับโกบิก
  • :o001:เวคเตอร์มันคงสูง ใหญ่ดังที่หวังไว้แน่นอนอยู่แล้วครับ ช่วงกี่เดือนนี้ทั้งยืดทั้งยาวแน่นอนครับ ใจเย็นๆ ประมาณปีขึ้นไปจะเริ่มเข้าฟอร์มเองครับ:o027:
  • ผมอยู่หาดใหญ่คับแต่เคยมีแฟนตรังคับ แถว ย่านตาขาวคับ ไปกินนอนมาแล้ว รักเมืองตรังคับ
    เมื่อ2 ด. ที่แล้วเพิ่งไปเที่ยวตรังมาคับ ยินดีที่รู้จักทุกคนคับ
    แต่ตรังก็เป็นเมืองที่ผมจะต้องจดจำไปจนตายเลยล่ะคับ หวาน อม ขม กลืน มันอยู่ที่นั้นคับ
  • :o016:ครับผมยินดีที่ได้รู้จักกันกับทุกท่านในบอร์ดแห่งนี้ครับครับ :o036: :o028:แฮ แฮ สาวตรังมีให้คุณครบทุกรสชาติเลยนะครับ อดีตมีไว้เป็นประสบการณ์นะครับคุณ tutie สู้ สู้ ครับ สาว ๆ มีเยอะแยะครับ ไม่ต้องกลัว :o028:
    ไฟล์แนบ
    622.jpg 93K
  • :m069:สาวตรังก็เหมือนหมูย่างเมืองตรังอ่ะครับ กรอบนอกนุ่มใน อิอิ
  • :001:ก็มันเศร้าอ่ะพอได้ยินคำว่าตรัง แถมเมื่อ2ด.ที่แล้วไปเรื่องงานด้วยถ้าไม่เกี่ยวกับงานจะไม่ไปเลย บอกตรงๆ ไม่ใช่ไม่ชอบเมืองตรังนะคับ แต่ไปแล้วมันคิดมากคับพี่น้อง ต้องกลับซดเบียร์อยู่คนเดี่ยวจริงๆคับไม่ได้เวอร์ ที่เปิดท้ายสารากลางก็เคยไปนั้งกินข้าวประจำเมื่อก่อน

แต่ถ้ามีโอกาสจังหวัดใกล้ๆน่าจะจัดงานร่วมกันนะคับ
    (:002:อธิบายเรื่องไรสาระซะยาวเลย แต่ก็เป็นความทรงจำของผมที่ต่อตรังคับ ) และอีกอย่างคนตรังทำแกงกะทิอร่อยมากๆๆๆขอบอก:063:
    ไฟล์แนบ
    6.ด2.jpg 38K
  • ใครทำแกง กะทิตรังอร่อย บอกสูตรให้ด้วยนะคับ ตั้งแต่เลิกกับแฟนเก่าก็ไม่เคยได้กินอีกเลยคับ ขอบคุณคับ นานจังฮู้แล้ว
  • :o060:ยินดีที่ได้รู้จัก ค้าบบบบบบบบบบบบบ
  • เป็นเขยชาวตรังไม่ทราบว่าอนุญาตไหมครับ

หมาชื่อน้ำเต้า อายุ ปี หนึ่งเดือน

อยู่ที่ จะนะ สงขลาคับ
  • เสียดายจัง ลงรูปไม่ได้ ขออภัยกันนะ
  • ย่อรูปลงสิครับความจุไม่เกิน 125k
  • แถวห้วยยอด มีคลีนิคที่รับตัดหูไหมอ่ะครับ แล้วคุณโก้จะเอาไปตัดหูที่ไหนเหรอครับ
  • :o010:หวัดดีครับทุกคนยินดีที่ได้รู้จัก ผมโก้ครับ อยู่ทับเที่ยง เมือง ตรัง
    โกดังน่าเอ็นดูจังครับเหมือนเวคเตอร์เลย
    ชอบนั่งตาแป๋ว:o040:
    :o026:ที่ตรังไม่มีร้านไหนมีบล็อกตัดหูหรอกครับ
    วางยาสลบแล้วก็ตัดกับกรรไกร :o042:
    ตัดไม่ได้เรื่องเลย(ไม่โดน):o051:
    เวคเตอร์ผมจะไม่ตัดหูหรอกครับคุณ aump_09 สงสารมัน
    อีกอย่างนึงผมก็ว่าหูมันสวยดี(น่ารักดี):o036:
  • :o001:ผมให้เวคเตอร์มันกินวันละ2-3มื้อครับ
    อาหารcanina+นมแบริ่ง
    หรือไม่ก็ F1+แกงเลียง
    :o038:ช่วงนี้ฝนตกทุกวันไม่ได้พาวิ่งเลย
    กินแล้วนอนอึก็เลยไม่แข็ง
  • :013:คุณ mui เปิดร้านขายอาหารสัตว์หรือเปล่า ผมชื่อคุณในหนัง อาณาจักรอ่ะคับ
    ยินดีที่รู้จักเช่นกันคับ ทุกๆคนเลย
    :001:แล้วเรื่องแกงกะทิตรังใครทำเป็นบ้างบอกหน่อยดิ อยากกินสูตรตรัง
  • ที่ตรังไม่มี meeting กับเค้าบางเหรอ
  • มีใครอยู่ย่านตาขาวมั่งครับ ผมอยู่ถนนท่าบันไดครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 168K