ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวรทีครับ ต้องการซื้อสายจูงครับ
  • อยากทราบว่าสายจูงแบบในรูปที่เชียงใหม่มีร้านขายที่ไหนบ้างน่ะครับ

ถ้าไม่มีต้องสั่งที่ไหนหรอครับ พอดีรูปนี้เอามาจากของคุณคิมน่ะครับ

ต้องการสายแบบในรูปที่มีขนาดใหญ่น่ะครับ ถ้ามีสีดำยิ่งดีน่ะครับผม

โทรติดต่อไปแล้วไม่ได้น่ะครับ

ถ้าใครมีเบอร์ร้านคุณคิดหรือเบอร์อื่นที่พอติดต่อได้รบกวนทีนะครับ

ขอบคุณมากครับผม
    ไฟล์แนบ
    CIMG0458-1.jpg 28K
  • แสดงว่ามึงไม่ได้โทรหรอก หรือเค้ายังนอนยังไม่เปิดเครื่อง ตื่นเต้นมากเลยนะ มรึงป่วนป่าววะ
  • ไรวะผีตัวบน
  • วันนี้ขอโทษด้วยครับ
    เครื่องไม่ค่อยปกติ ดับเฉยเลยคิดว่าเครื่องเปิดอยู่ (ปกติเปิด 24 ชม.)
    มารู้ตอนบ่ายแล้ว...555+
    สายถักแบบที่ลงมีครับ โทรคุยก่อนก้อได้
    08-66223306
  • :003::003::003::003::003:

http://www.thaiblogonline.com/aod.blog
    หรือดูที่นี่ก้อได้ครับ
  • ผมไม่ทราบนะครับว่าคุณ Ghost เป็นใครยังไง แต่ก็อย่าเกรียนให้มันมากนะครับ ก็อย่าไปปากหมากับคนอื่นละกันนะครับ คุณผีตัวบน

ผมยินดีให้อภัยครับผม

ขอบคุณคุณคิมมากนะครับ รอรับของละครับ
  • ก็กูบอกแล้วว่าเค้ายังไม่เปิดเครื่อง เดือดร้อนมากเลยมรึง ควย สร้างภาพชิบหาย ไอจัญไรแมง
    ร้อนตัวมากเลยนะมรึง ไอควาย mikiojung
  • ปากหมากว่าหมาที่มันเลี้ยงอีก 555+