ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aกรงอีโกลเด้นภาคสอง
  • จากกระทู้นี้จ้า http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10902&page=1#Item_24

CommentAuthorfcehrannCommentTime4 วันก่อน
    555+ป้าแจ๋มดีน่ะใหญ่ๆดีน่ะป้าชอบๆๆๆๆถ้ามีพัดลมน่ะกะว่านอนด้วยกันเลยดีป่ะ555+ ป้าเดียวคอยดูบ้านหมาของหนูน่ะป้าจะเป็นไงเดียวเรามาประชันกันน่ะ(ตอนนี้กำลังทำอยู่ยังไม่เสร็จ)

เอามาให้นู๋เฟิร์น ดู ที่ว่าจะประกวดอ่ะ มาเล๊ย

อีโกลเด้นสู้ตัย 555555

กรงนี้เอาไปไว้โรงปุ๋ยจ้า
    ไฟล์แนบ
    กรง01.JPG 40K
    กรง02.JPG 42K
    กรง03.JPG 47K
    กรง04.JPG 34K
  • น่าอยู่ จัง
  • อุปกรณ์ ขนย้าย เฮ้อ
    ไฟล์แนบ
    boxx.JPG 33K
    box.JPG 31K
  • แม้มๆๆป้าเตรียมพร้อมทุกสถานการณ์เลยเนอะ555+ แจ๋มเลยป้า เยี่ยมๆๆ:006::006::006:
  • คุณป้า ครับบบบบ อิอิ คุณ ป้า จะเบอร์ 5 ไปถึงขนาดไหนครับบบบ
    แต่ สวย ไอโกเด้น มันมีบุญจริงๆๆๆ นะ เนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • ระวังปากจะเจาะกรงทะลุนะ
  • ป้า เจอ ผี แควะ ครับ !!5555
  • รวมค่าทำกรงอันใหญ่ ทั้งหมดมันกี่บาทคะ
    เผื่อจะทำให้ไอ้ตัวที่บ้านบ้างค่ะ
  • พี่ผีค๊า อีโกลเด้นปากไม่ได้ยาวปานน๊านนนนนนนน 5555555

ใช้มือถือถ่าย มันเลยออกมาแบบนั้นอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    แง่5.JPG 59K
  • อิอิ ว่าจะไม่บอกราคาน๊า แต่เห็นถามสองหนละ

บอกราคาของก้อแล้วกันนะ

1.เหล็กกล่อง 12 เส้น ราคาปีที่แล้วแพงมั่กๆ ตีว่าเส้นละ สีร้อยละกันเนอะ 4,800 บาท
    2.ไม้อัดสิบมิลห้าแผ่น ใส่หลังคา ผนังด้านหลัง ปูพื้น แผ่นละ สี่ร้อย 2,000 บาท
    3.ตาข่ายเหล็ก 1.5*2.0 เมตร สองแผ่น แผ่นละสี่ร้อยห้าสิบ 900 บาท
    4.กระเบื้องว่าว ราคาช่างไม่ได้บอก

รายการที่ 2-4 ช่างรับเงินไปหมื่นหนึ่งรวมค่าแรงกับค่าขนส่ง

ป้าพรนั่งเจ็บกระดองใจอยู่เนี่ย ทำได้แค่เนี๊ยะ ไม่ตามที่เราสั่งเลย

ความตั้งใจที่ให้ไปหมื่นหนึ่งน่ะแจ้งไปว่า

หลังคาเฌอร่า(แบบของเก่า) ด้านหลังด้วย พื้นครึ่งหนึ่งไม้แดง อีกครึ่งหนึ่งใส่สแลท

พวกทำให้แบบนี้ เฮ้อ เลยบ่นไปว่าเด๋วเหอะมีตังค์จะทำใหม่ เอาให้เช้งเด๊ะไปเลย

เพื่อนกันเค้ารักอีโกลเด้นมั่กๆ เห็นมันเป็นตุ่ม ป้าพรเลยหักคอกรงเล็กมา มีพัดลมสองจังหวะด้วย มีตราติดยี่ห้อ globalpet.net ด้วย
    ไฟล์แนบ
    กรงยูโร1.jpg 11K
    ตุ่ม.JPG 26K
  • .......
    ไฟล์แนบ
    bodyslam_S400[1].jpg 38K
  • ยุงกัดดดดดดด !!!!!
  • พี่ผี ไม่ใช่ยุงกัดคร๊า

มันแพ้ แต่ไม่รู้แพ้อะไร

เฮียใหญ่พระรามสาม กรุณาบอกตอนไปกฐินว่า เอาน้ำสะอาดเช็ดบ่อยๆ เด๋วก้อหาย

ป๋ามาร์คบอก น้ำยาล้างพื้น f1 กะ แชมพู f1 เลยป้า ถ้าไม่หาย หมาป้าไม่ต้องใช้อะไรแล้ว

เรารักมันนิ ก้อทำตามหมดแหละใครว่าอะไรดี หุหุ

ตอนนี้มันหายแล้วจ้า แต่ตุ่มยังไม่หาย ให้หมอดูแย้ว เค้าบอกต้องฉีดยา

วันนี้โดนไปอีกหนึ่งจึ๊ก กะหยอด ฟร้อนท์ไลน์ อีกหนึ่งหลอด 55555555555

ดีนะ เลขรถบรรทุกที่เด็กเกิดนำโชค ป้าพรเลยมีตังค์ค่ายาให้อีโกลเด้น เย้!!!!!!
  • ถ้ามีมุ้งลวดล่ะแจ่มเลยค่ะ
    อย่าลืมใส่หมอนกะผ้าห่มให้นังนู๋โกลเด้นด้วย
    จะได้นอนหลับสบาย
    ว่าแต่มันเคยนอนด้วยมันจะไม่เหงาเหรอคะเนี่ย
  • ผีโง่ๆ ยังมีอยู่อีกว่ะ 55+
  • ไอ้ผี กินหญ้าแทนข้าวรึป่าวหว่า เหอๆ
  • พื้นกรงใช้อะไรอ่ะป้าพร ??? :015: มันไปนอนคลุกอะไรมาป่าว แต่ผมว่า ป้าเลี้ยงดีเกินไป ลองเลี้ยงแบบบุฟเฟ่ต์ดูดิ่ อิอิ บางทีมันอาจจะหาย

*** อ่านราคากรงแล้ว ปวดใจ เป็นหลักหมื่นเลย ที่นอนแพงกว่าเตียงผมอีก 5555 :032:
  • โก๋โอ๊ค อีโกลเด้นบอกว่าอย่าปวดใจเลย

นู๋อ่ะปวดใจฝ่า แม่จะบังคับนู๋กินแต่อาหารเม็ด เลยจับใส่กรง

นู๋ไม่เคยโดนล่าม ไม่เคยโดนขังกรง ดูตานู๋เด่ะ นาร๊ากกกกมั้ย 5555555555
    ไฟล์แนบ
    ตาแวววาว.JPG 28K
  • ป้า มี สองกรง
    อีกกรง ใครนอนล่ะ
  • เมื่อวานไล่ดูมาถึง กระทู้นี้ละ แต่ไม่ว่างตอบงานก็เข้า วันนี้ต้องตอบก่อน คิคิ

น่าจะนอนสบาย แต่ว่า มันไม่เคยอยู่มาก่อน สงสัยต้องปลํ้ากันหน่อยล่ะผมว่า เหอๆ
  • กรงใหญ่ ไว้บ้านกรุงเต๊บอ่ะลุงจุ๊ฟ กรงเล็กเอาไปไว้โรงปุ๋ยทีลพรี

แม่ใจร้ายอ่ะลุงนู๋ขอฟ้อง นู๋จะนอนกะพ่อ แม่บอกไม่ได้ นู๋เป็นสาวแย้วววววววว ฮือ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

น้าหยก นู๋อ่ะ กัวแม่ สั่งไงนู๋ต้องทำตามอ่ะ ว่ามั้ย แม่นู๋อ่ะดุคอตๆๆๆๆๆๆๆ
  • วันแรกงอแง แน่ๆเลย
    น่าฉงฉาน
  • ป.ล. มันชินจ้า เพราะเอามาใหม่ๆ ป้าพรให้นอนนอกบ้าน ทายากันยุงเอา

จนมันประจบเป็น ไม่ดื้อ ไม่ซน ไม่กัดทำลายข้าวของ เลยเขยิบมานอนในบ้าน

พอนานวัน นอนกะพ่อมันเลย อิอิ
  • :013:ฮ่า ฮ่า ผมรู้ว่า พี่จุ๊บ ต้องการให้ พี่พรตอบว่า กรงนึงให้ อีโกเด้ล กรงสอง ให้ท่านสารวัตร ใช่ปะ:m030:
  • แป่ว พี่อาทิตย์ เอางั้นเลยรึ

ใครน๊อสิกล้ากับทั่น อิอิ
  • ป้าพร
    ไม่สงสารน้องโกลมั่งเหรอ
    หนาวแล้วนะคะเนี่ย
  • สงสาร แล้วตามใจ

สั่งไม่ได้ สตาร์ทขึ้นมา จะทำยังไงดีเอ่ย

ป้าก้อบ่นไปงั้นแหละ ตามประสาคนแก่ อิอิ
  • ดีค่ะป้า
    จะได้ว่านอนสอนง่าย
    น้องโกลกี่เดือนละคะ
    ของนู๋เจ้าปีโป้ สี่เดือน
    ตัวจิ๋วเชียว หนักถึง สิบโลยังไม่รู้
    แต่รักสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01924.jpg 68K
    Picture 022.jpg 27K
  • หวัดดีจ้า นู๋เจน

อีโกลเด้น ที่ป้าพรจำเป็นต้องขังเพราะเป็นสาว 13 เดือนแล้วจ้า ฮีทมา เลอะเทอะเต็มบ้าน อิอิ

สายกัดอีกตะหาก (มันจี๊ดตั้งกะเด็ก) อาการตอนนี้มันชอบเห่าเด็กๆ กะผู้ใหญ่ไม่เป็นจ้ะ
    ไฟล์แนบ
    s1.JPG 56K
    show.JPG 26K
    s2.JPG 26K