ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความช่วยเหลือ
  • ใครรู้จักคลีนิคตัดหูแถวฝั่งธนบ้างคับ

ขอเบอหมอหน่อยคับ

พรุ่งนี้กะจะพาหมาไปตัดหูคับ

ปล.ขอบคุนนะคับสำหรับคำตอบนะคับ
  • ฝั่งธน ตัดแพง แล้วก็ไม่แน่ใจว่าจะออกมาสวยรึป่าว

ที่มีตัดหูก็ รพ.สัตว์ตลิ่งชัน (แพงมาก) อ.หมอ เค้าถนัดตัดพวกบ็อกเซอร์ เกรทเดน แต่ฝีมือการดามหู โอเคเลย

อีกทีอยู่ที่ เอกชัย แถว ๆ แมคโคร ร้านอยู่ตรงหัวโค้งที่จะเข้าไปทะลุบางบอน (ร้านนี้เคยเปิดอยู่แถวบุคคโลเมื่อหลายสิบปีก่อน) เคยพาไปตัดตอนที่เลี้ยงตัวแรก ซึ้งเลย หูแม่ง ยาวไม่เท่ากัน แต่แผลค่อนข้างเนี๊ยบ

สรุป พาไปไผ่ตัน แน่นอนที่สุด เพราะหมอตัดหูพิทบูลแทบจะทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    a5348.jpg 56K
    a48565.jpeg 47K
  • ผมก็อยู่ฝั่งธนนะ แต่พา่ไปตัด ที่ซอยวัดไผ่ตัน ราคาก็สมเหตุสมผล
  • ....tatdy ก็ตัดที่วัดไผ่ตันคะ...
    ....น่าจะ 1500 บาท นะถ้าจำไม่ผิด...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02795.jpg 34K
  • มีแถวๆแมคโครจรัญ
    ผมก็ไม่เคยเอาไปตัดน่ะคับ
    แต่มีคนแนะนำมา