ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาใหม่ครับแต่สมัครได้ประมาณ7วันแล้วครับฝากตัวกับพี่ๆด้วยนะครับ
  • คือผมชอบพิทบูลมานานแล้วแต่ไม่มีโอกาสได้เลี้ยงเลยครับ แต่ตอนนี้ก็มีหมาปั๊กอ้วนๆอยู่ตัวนึงครับ
    อยากจะขอความรู้จากพี่ด้วยนะครับ ว่ามีความรู้จากบอร์ดเก่าๆหรือหนังสือที่เกี่ยวกับพิทบูลที่ควรหามาอ่านก็แนะนำได้นะครับเพราะเห็นสมัยนี้มีพิทบูลหลายสายมาก
    ดูไม่เป็นครับว่าสายไหนเป็นยังไงเห็นเมื่อก่อนสิบกว่าปีแล้วเคยติดตามอยู่พักนึงเห็นมีแต่สายกัดกับสายโชร์หรือตอนนั้นผมยังเด็กก็เลยไม่ค่อยรู้อะไรมากนักนะครับท่านพี่ๆทั้งหลายได้โปรดชี้แนะข้าน้อยด้วยนะครับอิอิ

GAFF นี่มีลักษณะเป็นยังไงมีความแต่กต่างจากสายอืนยังไงครับผมเข้ามาใหม่กำลังสนใจพิทบูลนะครับ กำลังดูสาย GAFF , BULLY รบกวนพอจะมีใครแน่นำได้บ้างครับหรือมีกระทู้เก่าก็ได้ครับขอบคุณครับ
  • Gaff ตามรูปเลยคับ เชียร์ Gaff ขาดใจคับผม ถ้าชอบยินดีด้วยเลยคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    ALANA.jpg 27K
  • ใช่ครับสนใจครับ เท่มากเลยครับก็ดูหนาๆต่างกับBULLY ตรงไหนครับความสูงรึป่าวครับ
  • ยินดีที่มีคนรักพิทเพิ่มอีกครับ
  • ขอบคุณครับพี่วีโก้ ผมแอบรักพิทบูลมานานแล้วครับ
  • มีคน รัก พิท มากมาก ดี ใจ จัง

ต่างไง ดู เอาเลย ครับ

นี้ บูลลี่
    ไฟล์แนบ
    DSC024422.jpg 116K
    DSC017624.jpg 85K
    DSC022774.jpg 74K
    DSC022634.jpg 81K