ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวแทนเอฟวัน บ้านโป่ง
  • ขอฝากตัวแทนเอฟวันที่บ้านโป่งราชบุรีด้วยนะครับ ส่งของวันนี้ พรุ่งนี้น่าจะมีขาย

จ. ราชบุรี อ. บ้างโป่ง ร้าน สัตวเวชคลีนิคและเพ็ทช๊อป อยู่เยื้องศูนย์โตโยต้าเจริญค้า โทร. 081 816 9612

ตอนนี้มีร้านใหม่ๆเพิ่มเติมเรื่อยๆ ลองแวะเยี่ยมชมที่เว็บเอฟวัน คลิกตรงหน้าตัวแทนจำหน่ายนะครับ
  • สอบถามคุณมาร์คหน่อยครับ

ที่เชียงใหม่ มีตัวแทน F1 ที่ขายแชมพูด้วยไม๊ครับ

ลูกหมาที่ผมได้มาใหม่ แข็งแรงดี แต่มันคันพุง เกาทั้งวันจนต้องพาไปหาหมอ

ก็เลยอยากลองแชมพูของ F1 ดู เผื่อมันจะดีขึ้นบ้าง

เกาจนพุงเป็นรอยแดงไปหมดแล้วครับ

นี่รูปมัน ได้มาแทนไอ้เสือที่จากไป 2 เดือนกับ 10 วันครับ
    ไฟล์แนบ
    2-10.JPG 93K
  • โอ้ ต้องขออภัย เคยเข้าไปดูตัวแทนจำหน่ายแชมพู เมื่อก่อนไม่เห็นมีขายทางภาคเหนือ

ตอนนี้มีแล้ว จะลองเข้าไปดูที่แม่เหียะครับ
  • พี่มาร์ค ตัวแทน F1 ภาคใต้ที่ไหนมีขายแชมพูบ้างคับ
  • ตอนนี้ตัวแทนยังไม่ค่อยกล้าลงแชมพู กลัวขายไม่ได้ครับ

แต่ที่ภาตใต้มีลงหลายร้านแล้ว ผมจำไม่ได้ว่าร้านไหนบ้าง เดี๋ยวเช็คมาลงให้อีกครั้งนะครับ
  • พี่มาคคับถ้าอยากได้เเชมพูสั่งได้ที่ไหนมั่งคับ
  • แชมพู มีสั่งไปหลายร้านแล้วครับ ร้านพี่กุ้งที่นครฯก็มี ราชบุรีสัตวแพทย์ แต่จำไม่ค่อยได้ คุณนภาเป็นคนส่ง ลองสอบถามทางร้านดูนะครับ
    หรือสั่งโดยตรงเราก็ส่งให้ครับ
  • ใครเลี้ยงหมาพันธ์เล็ก ขอแนะนำ สินค้าใหม่ของเอฟวัน จำหน่ายปลีกและส่ง
    ตอนนี้ตัวแทนเรามีสั่งไปวางจำหน่ายแล้วเช่นกัน

อันแรกที่ขอแนะนำ เป็นเต้นนอนสุนัข ขนาดกระทัดรัด น่ารักมากๆ มีสองไซส์ คือ 50x50 cm และ 70x70cm
    ไฟล์แนบ
    t6.jpg 32K
    t4.jpg 32K
    T1.jpg 33K
    t3.jpg 29K
    t2.jpg 39K
  • ไอ้ตัวแสบที่บ้าน ทดสอบเป็นคนแรก
    ไฟล์แนบ
    DSC05798.jpg 86K
    DSC05799.jpg 91K
  • ที่นอนสุนัขทรงลูกเต๋า พับเป็นกระบะนอน หรือขยายออกเป็นกล่องหรือบ้านได้
    สินค้าเกรดส่งออก ราคาขายปลีก 650 บาท เหมาะสำหรับสุนัขพันธ์เล็ก
    ไฟล์แนบ
    Dog-Bed.jpg 80K
  • อันนี้เป็นกระเป๋าเดินทาง สำหรับใส่สุนัข ราคาขายปลีก 750 บาท
    ไฟล์แนบ
    Dog-Carrier.jpg 86K
  • ขายดีนะคับเฮีย...