ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการคำแนะนำ
  • ชื่อ น้ำเต้า อายุ 1 ปี ไมทราบว่าฝึกลากนี้นะ เหมาะกับอายุมันไหม และมันขี้เกียจมากเลย

ไม่ค่อยทำตามคำสั่งเลย พอมีวิธีแก้ให้ได้บ้างไหมครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ (มีอะไรติเตียนก็ยินดี จะได้นำไปปรับปรุง)
  • :003::003::003::003::003::003::003::003::003:

ทำไหมลงรูปไม่ได้
  • ฝึกได้แล้วครับ
    ส่วนเรื่องขี้เกียจกับทำตามคำสั่งนี่อะต้องใจเย็นๆครับ
    สำหรับผมผมว่า พิท มันแอ๊คทีบอยู่แล้วเรื่องเล่นเรื่องซน
    แต่ถ้าเป็นนิสัยส่วนตัวนี่น้อยครับ ก็เอาเป็นว่าค่อยๆเล่นค่อยๆฝึก
    หาอะไรแปลกๆใหม่ๆมาเล่นแล้วก็ฝึกให้มีเวลาเล่นเวลาเลิกเล่นด้วย
    ก็จะดีครับอย่าให้เค้าเลือกเองมากเคยตัวแล้วจะขี้เกียจทำให้เค้ารู้สึก
    ว่าเค้าอยากจะเล่นอีกในครั้งต่อไป ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงพิทนะครับ
  • 08-7491-9959 โทรถามพี่เค้า (พี่อาทิตย์) ขอโทษนะครับ