ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่ทราบว่าตอนนี้ ท่าน ได้ เสีย ชีวิต ลง รึยัง ครับ ติดต่อ กลับ มา หา บ้าง นะครับ เป็นห่วงและ คิด ถึง Wranger เป็นไง บ้างครับ รบกวน ถ้ายัง มีชีวิตอยู่ โปรด ลงเบอร์ และ เมลล์ ด้วยนะครับ เห็นไป ตอบกระทู้ เมื่อ 1 ชมก่อน !!
  • พี่เดียว ยังมีชืวิตอยู่ครับ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง เอาไก่ชนฟิตร่างกายอยู่ เตรียมเอาไก่ลงแมทใหญ่สิ้นปีนี้ครับ และช่วงนี้ พี่เดี่ยว ซ้อมคอแทบทุกวัน(ดื่มทุกวัน)เลยไม่ได้สนใจโลกภายนอก ตื่นมาก็เอาไก่ฟิต พอเย็นมาก็ดื่มเหล้า วันๆเมาอย่างเดียว นี่แหละครับชีวิตลูกพี่ผม............5555555555555555
    ไฟล์แนบ
    DSC034717.JPG 101K
    แก้-IMG_27734.jpg 120K
  • ว่าแล้วว ไม่หมาก็ไก่ 555 รบกวน คุณโจ้ ฝากบอกพี่เดี่ยว ด้วยนะครับ ว่าเป็นห่วงนึกว่าตายแล้ว 555
  • ป่านนี้คงจะจาม ไม่รู้กี่รอบละ โดนเผาซะเกรียมเลย งานนี้ เดียวผมจะบอกให้ว่ามีคนฝากถามว่า ตายไปหรือยัง ถ้ายังมีชีวิตอยู้ให้มารายงานตัวในบอดร์ด้วย...................................ถ้าไม่มาก็คือ ว่าตายแล้ว....คิคิคิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2699.jpg 113K
  • ไอ้บ้าเจมส์+โจ
    55555555555
    เบอร์ใหม่โว้ย
    0876593369
  • ฟิตไก่หรือฟิตหมาแดงลงประกวดกันแน่น้อง...:020:
  • วู้ๆๆ ไอ้เราก็ตกอกตกจัย

คิดถึงนะจ๊ะ 555+
  • ถึงว่าติดต่อไม่ได้เยย :003:เปลี่ยนเบอร์น่ะเอง :016:
  • เออแน่ะ เปลี่ยนเบอร์ไม่บอกใครเลย

จะโทรไปคุยเรื่องเรดแมนเห็นว่าชอบ พอดีไปดีวันมา

เห็นตัวจริงเรดแมนอย่างหล่อ:m001:
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย1091.jpg 38K
  • ขอโทษที่หายไป คิดถึงก็ตามเบอร์ที่ให้เลยครับผม
    ZJ สวยนะพี่โต แรงเลอร์ดูดร๊อปๆไปเลยตั้งแต่ไม่สบาย
    ตอนนี้หาย 80% แล้ว อีกไม่นานก็คงปกติ
    555 พี่ Tek ครับไม่ถึงขนาดนั้นหรอก
  • :030:อยู่วัดไหน บอกด้วยนะ เดี่ยว:030:
  • :m001::m001: หมาแดงชุดนี้เหนียวแน่นกันดีจัง :m001::m001:

คอยติดตามดูอยู่ครับพี่น้อง....:m087:
  • ขอลงรูปแข่งZJนิดนึง
    5555555+
    ไฟล์แนบ
    191120097533.jpg 80K
    191120097332.jpg 109K
  • ฝากตัวคับทุกท่าน วัดดีพี่โต ตัวนี้พอจะเป็นแฟน C4 ลุกสาวพี่ได้มัยคับ
    ไฟล์แนบ
    19112009721.jpg 35K
  • หวัดดีหนุ่มใต้รูปหล่อ แอมเบสยิ่งโตยิ่งเหมือนไทเกอร์นะ

เตรียมตัวไว้ เก็บสาวๆทางใต้ให้หมดเลยนะ :o023:
    ไฟล์แนบ
    10972.jpg 39K
  • ใครเจอ ไอ้เวง enjoy_joeza ที่แมร่งซื้อหมาหน้ายาวๆ ที่เขาขายทิ้งมาถูกๆ
    ช่วยบอกแมร่งด้วย ว่า เลิกหลอกลวงชาวบ้านได้แล้ว กรูเห็นมิงโพส ว่าอยากผสมหมาคนอื่นๆเขาเหลือเกิน แต่กรูก็เห็นมิงแห้วตลอด กรูว่าทำหมันเหอะ ไอ่เวง
    มิงไม่สงสารลูกหมาที่มันจะเกิดมาเหรอว่ะ แมร่งหน้ายาวยังกะม้า ตอนเด็กๆนึกว่าเก้ง

เมื่อก่อนกรูเหงมิงโม้ว่าหมามิงสูงใหญ่ซะเหรอเกิน ทำไมเดี๋ยวนี้มิงเปลี่ยนใจไม่ชอบหมาใหญ่แล้วเหรอ
    หรือมิงเพิ่งจารุว่าหมามิงไม่ใหญ่ หรือมิงเพิ่งรู้ว่าหมามิง เป็นม้ากลับชาติมาเกิด แต่กรูว่าไม่ใช่ม้าหลอกว่ะ เหมือนไอ่เข้ตะหาก กร๊ากกกๆๆๆๆๆ

ว่าแต่กรูขอดูรูปข้างๆ ของหมามิงหน่อยเถิด แมร่งเหมือนม้าเหมือนที่เขาว่ากัน จิงอ๊ะปะ
    สาด...แมร่งโพสอยู่แต่รูปด้านหน้า มิงไม่สงสารคนที่เขาอุ้มหมาตัวเมียไปให้มิงปี้เหลอฟะ พอเห็นตัวจิง แมร่งอยากร้องไห้ ...กรูมาผสมหมา......กรูไม่เอ้าม้า....ฮือๆๆๆ
    อีกหยั่งนึงนะ...มิงเอาส้นตีนคิดชื่อหมามิงหรือฟะ หมามิงชื่อเซเว่นนะดีแว้ว เพราะปากหมาแม่งยาวเกือบเจ็ดนิ้ว กร๊ากกกกกๆๆๆ
    สาดดดดด....เสือกตั้งชื่อเลียนแบบ BJ เผื่อมีคนเข้าใจผิดว่าเป็น BJ หมาเทพ มิงจบการตลาดจาก หมาลัยไหนฟะ ความคิดสกปรกซิบหาย.....