ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามคุณมาร์คเรื่อง F1ค่ะ
  • คือสั่งอาหารไหม่ไปค่ะแล้วคนที่รับออเดอร์เค้าบอกว่าเก็บตรา ของ F1ที่ข้างถุงไปแลกเสื้อได้ด้วยอยากทราบว่าตราตรงไหนคะแล้วใช้กี่อันคะแล้วก็แลกได้ที่ไหนคะขอบคุณมากค่ะ
  • โลโก้เอฟวัน รูปสี่เหลี่ยมขนาดประมาณ 1x1 นิ้ว ที่อยู่มุมล่างด้านซ้ายของถุงอาหารครับ
    มันจะอยู่ใต้วันผลิต / วันหมดอายุครับ ลูกค้าเก่ายุคแรกๆจะรู้เรื่องการสะสมโลโก้แลกเสื้อกันเกือบทุกคนครับ
    เราจัดทำเสื้อไว้จำนวนหนึ่งเพื่อเป็นสินน้ำใจเล็กๆน้อยๆ สำหรับผู้มีอุปการะคุณที่ช่วยสนับสนุนเอฟวันมาอย่างต่อเนื่อง และคงทำแบบนี้ไปเรื่อยๆครับ

ที่กำหนดไว้คือ 10 ดวงแลกเสื้อได้หนึ่งตัวครับ ติดต่อแลกได้ที่คนรับออร์เดอร์ได้เลยครับ
  • เสื้อรุ่นที่มีอยู่ตอนนี้ครับ ยังไม่มีแบบใหม่ที่ถูกใจเลย
    ไฟล์แนบ
    T shirt.jpg 50K
  • มีสีดำไหมครับพี่
  • พี่มาร์คครับผมตัดผิดเป็นโลโก้อันใหญ่ด้านบนถุง กระสอบเก่าก็ทิ้งหมดแล้ว ตอนนี้ได้ 8 อันแล้ว จะแลกได้ไหมครับ
  • มีหลายสี ขาว ดำ เทา ฟ้า เทาฟ้า สอบถามที่คนรับออเดอร์เลยครับ

เรื่องโลโก้ ขออภัยที่รู้กันเฉพาะลูกค้ายุคแรกๆ
    หลายคนรู้ว่าหากจะแลก และต้องการเก็บถุงไว้ใช้ เขาจะเปิดก้นถุงครับ

ส่วนลูกค้าใหม่ ไม่ค่อยมีใครรู้เรื่องนี้ ดังนั้นเริมต้นสะสมใหม่ก็แล้วกันเด้อ
    และเงื่อนไขการแลก เอาตามกติกาดีกว่าครับ ไม่งั้นวุ่นแน่ๆ
  • ส่งโลโก้ เอฟวันไปแลกเสื้อ เมื่อวันจันทร์ ที่แล้ว วันนี้ครบ 1 อาทิตย์แย้วววว ไม่รู้ว่าจะได้เมื่อไรน๊าาาา .. :-((