ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้พิทบลูฟรี( ของคนอื่น ) ด้วยใจ
  • สนใจโทรไปคุยได้เลยครับ คุณเจี้ยบ 0857543754
    อยู่นครพนม ลองๆคุยได้ครับผมโทรไปคุยมาละ ( บังเอิน ) อัธยาศัยดี มีความจำเป็นอย่างแรง หมาเค้าแต่ละตัว ก้ากๆทั้งนั้น แถมไอตัวเนี้ยเค้าบอก ร้องไห้ได้ด้วย มีงง

**** กรุณาอย่าพึ่งว่าคนอื่นก่อนรู้ความจริงครับ อิอิ ดักก่อนโดน

• สายกัดใช่ไมครับ ดูให้ดีก่อนที่จะให้ใครไป
    จุดประสงค์เอาไปเลี้ยงเพื่ออะไร............

....ไม่น่าเข้ากับพิทบูลด้วยกันได้ หรือ สัตว์ทุกชนิด..........

ขอให้เจอคนที่รักจริงๆ โชคดี
  • เป็นโรคอะไรหรือเปล่า

ทำไมมันดูเศร้าจังครับ

ทำไมถึงห้ายคนอืนครับสาเหตุเป็นเพราะว่า?
  • :001: นั่นไง
  • ไอ่เหี้ยเอ๋ มึงยังไม่ตายห่าอีกหรือว๊ะ มึงอย่านึกว่ากูไม่รู้ ไอ่นรกนี่ตายยากชะมัด
  • ไม่ใช้ของผมครับ อ่านดูดีๆ ครับ ที่ได้คุยกับเค้า เค้าเลี้ยง บลูเทอร์เรีย แล้วมันอยู่ด้วยกันไม่ได้แต่ พิทตัวเนี้ย เจ้านายเค้าให้มาเพราะเห็นว่า คุณเจี้ยบเป็นคนรักหมา แล้วแต่พิจารณานะครับ แต่ใครอยู่แถวนั้นก็ลองโทรไปคุยแล้วกัน
  • ............อยู่ดีไม่ว่าดี ไอ้ผีเด็ก ...
  • ใครมาเอาไปตกลงกันให้ดีด้วย ครับ :015:
  • มึงเสือกทำไมไอ้ผีเหี้ย กูเห็นมีงด่ามันตลอด มึงเก่งแต่ปากแน่จริงมึงเอาหมากัดกับมันดีกว่าไอ้สัตว์กูเบ่อชิบหายเข้ามาอ่านด่ากันอยู่ได้
  • ฝากบอกไอ้ซาตานด้วยมึงเป็นพวกเดียวกันแน่นอน เรื่องที่มึงไปด่า พ่อ แม่ ไม่จบแค่เนี้ยไม่เกี่ยวกับเรื่องหมา มึงน่าจะรู้ว่าใคร เขาฝากมามันจบไม่ลง วะ.

เล่นเน็ตอย่างระวัง อย่า พลาดขึ้นมาก็แล้วกันเรื่องนี้เป็นเรื่องส่วนตัวส่วนบุคล

ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วย
  • ขอโทษทุกท่านนะครับ ผมไม่ได้ตั้งกระทู้ขึ้นมาให้ด่ากันนะครับ รบกวน ไปด่ากันข้างนอก
  • ขอให้ได้เจ้าของที่รักจริงนะครับ ดูแลมันดีๆด้วยนะครับ
  • ถึงคุณ Mushachi71
    ขอบคุณที่ให้กำลังใจ และหลาย ๆ คนค่ะ รวมถึงที่โต้วาทีกัน ตอนนี้มันคงอยากให้อยู่กับมัน ถ้าจัดการไม่ได้ คงต้องเลือกที่จะเลี้ยงหมาเป็นอาชีพ เดี๋ยวจะบาปมากกว่านี้ ที่ทิ้งให้เป็นภาระคนอื่น เรามันแย่เองที่ไม่คิดหน้าคิดหลัง เดี๋ยวนี้กลายเป็นว่า ทั้งหมาทั้งคนต่อมน้ำตาแตกพอกัน สม!!! น้ำหน้าตัวเอง !!!