ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดีวัน เมื่อวันเสาร์ครับ
  • วันนี้สุดริดเป็นพระเอกครับ โชว์กระจายยยย
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0613.jpg 88K
    reIMG_0612.jpg 80K
    reIMG_0611.jpg 90K
    reIMG_0607.jpg 83K
    reIMG_0610.jpg 79K
  • สุดริด ทำได้แล้วววว

เจ้าของฝากประกาศ ขอจับ กับ นาดาล และ แอมเบอร์ เป็นรุ่นเล็กครับ

พี่มาร์ค รบกวนเป็นโปรโมเตอร์ให้หน่อยครับ ฮิ้วววว
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0622.jpg 72K
    reIMG_0619.jpg 70K
    reIMG_0617.jpg 68K
    reIMG_0615.jpg 85K
  • เจ้าของตกใจเลย อาทิตย์ที่แล้ว เชื่อฟังคำสั่งทำได้หมด
    อาทิตย์ต่อมา กิจกรรมทำได้เกือบหมด ยิ้มแก้มปริเลยยยย
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0624.jpg 90K
    reIMG_0630.jpg 62K
  • เจ้าของ(พี่โอ๊ค)ฝากบอกว่า เอฟวัน กับ ดีวัน ทำให้สุดริดเปลี่ยนไป

ใครไม่เชื่อ แต่พี่โอ๊คเชื่อออ
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0643.jpg 82K
    reIMG_0641.jpg 93K
  • นี้หน้าตาเจ้าของสุดริดชื่อพี่โอ๊ค พี่โอ๊คฝากบอกว่าเปิดรับสมัคร แม่ของสุดริดคร้าบบบ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0647.jpg 86K
  • มาที่หมาผมกันบ้าง วันสบายๆของรถเมล์
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0637.jpg 90K
    reIMG_0638.jpg 89K
    reIMG_0639.jpg 84K
    reIMG_0640.jpg 86K
  • กับพิกัดสามสิบห้าโลอัพ แต่หุ่นเหมือนสายกัดจัง
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0634.jpg 79K
    reIMG_0635.jpg 76K
  • :063:รถเมล์หุ่นดีมาก:063:
  • หุ่นอย่างนี้แหละใช่เลย ชอบรถเมล์ครับ Bully แนวกิจกรรม
  • ถามนิดนึงครับ ว่าที่ D1 นี่ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ ถึงจะทำให้สุนัขเราเชื่อฟังคำสั่ง

ใช้เวลาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ
  • รถเมล์ เปลี่ยน ไป มากเลย ครับ จากเดิม

ฝึกได้ดี จริงๆ หุ่นดี มากๆครับ :063:
  • รถเมล์เป็นบลูลี่หรอครับ
    แต่น่าไปมั่งจัง
  • อายุ สองปีแล้วรับไหมครับ
  • ช่างน่าอิจฉาเสียจริงๆ
  • เห็นแล้ว ภูมิใจ หายเหนื่อย

ดีใจที่มีส่วนทำให้ทั้งสุนัขและเจ้าของมีความสุขครับ
    ใครไม่มีเวลา หรือฝึกสุนัขไม่เป็น ศูนย์ฝึกน่าจะเป็นอึกทางเลือกนะครับ
  • วันนี้บ่ายๆหากไม่ติดอะไร ว่าจะพาบีเจไปออกกำลังกายเสียหน่อย
    มีใครไปบ้างครับวันนี้
  • ป๋า อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

แต่ไปไม่ถูก เหอๆ เด๋วหลง เซง เง้ออออออออออออออออออ
  • น้องต่ายอยากไปทำไม่ไม่บอกพี่ *0*

:o068::o068:
  • :062:อาทิตย์ไหนผมว่างผมจะเอาลูกชายไปออกกำลังบ้าง
    จะได้จิบเบียร์กับป๋าซะหน่อย ผมจ๋ายเองคับป๋า เจอกันแน่คับผม:063:
  • พี่เจษ จะพาน้องไปหรอค๊า
  • d1ของเขาดีจิงๆๆคับ
  • :o001: ค่าใช้จ่ายยังคงเน ปริศนา อิอิ
  • อัตราค่าบริการการฝึกสุนัขเชื่อฟังคําสั่งเบื้องต้น ประกอบด้วย ท่าชิด นั่ง หมอบ คอย นอน คลาน
    และ สวัสดี (สองขา) รวมทั้งพาว่ายน้ำในสระ ไดร์ขน เป่าขน (อาทิตย์ละครั้ง) และพาสุนัขขึ้นเครื่องวิ่ง ขึ้นสามเหลี่ยมเพื่อสร้างกล้ามเนื้อและกำลังขาทุกวัน

สุนัข พิทบูล ราคา 24,000 บาท / 3 เดือน
    ราคานี้รวมอาหารเสริม เช่น เนื้อ และไก่ (ไม่รวมค่าอาหารและไข่ไก่)
  • มีเวลาแล้ว เสา นี่ไป D1 ดีกว่า