ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาผู้ที่จะเลี้ยงเจ้า ลีโอ
  • :002: ก่อนอื่นผมต้องขอบอกก่อนว่าผมได้นำหมาตัวนี้มาเลี้ยงเมื่อ 2 เดือนแล้ว ซึ่งที่แรกผมว่าจะเลี้ยงมันไปจนหายดีและสมบรูณ์ แต่ตอนนี้ที่ทำงานที่ผมเลี้ยงอยู่นั้นจะต้องมีการย้ายไปที่ใหม่และผมไปดูแล้วมันไม่มีที่ที่จะเลี้ยงมันได้ดีกว่าที่เก่าผมจึงอยากให้ผู้ที่มีสถานที่และสามารถเลี้ยง เจ้านี้ได้ ซึ่งมันเป็นหมาพันธ์ ไซบีเรีย อายุหน้าจะประมาณ 10 ถึง 12 เดือน เพราะมันผึ่งยกขาฉี่ไม่นานนี้ นิสัยไม่ดุเป็นหมาน่ารักมาก
    :005:ซึ่งผมอยากให้ผู้ที่สามารถเลี้ยงมันตลอดไปและตลอดชีวิตมันได้เท่านั้น แต่ผมจะขอค่ารักษามันสักหน่อย โดยเป็นอาหารพรีเมียม 1 ถุง จะเป็น F1 ก็ได้ สำหรับผู้ที่สามารถเลี้ยงได้จริงๆนะครับ 0839006065 ผมนัทครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1579.JPG 80K
    PIC_1578.JPG 86K
    PIC_1577.JPG 84K
    PIC_1576.JPG 84K
  • เกือบปกติดีแล้วนี่ ใครใจบุญมาช่วยๆกันนะคับ
    ยอดเยี่ยมคับ คุฯนัท
  • ต้องเอาไปบอก บอร์ด ไซบีเรียน ต้องมีคนสนใจแน่ๆ เหอๆ
  • สนใจครับ

พี่อยู่ที่ไหนครับ

ถ้าไกลมาผมก็ไม่เอา

เผื่อพี่จะมาเยี่ยม

แล้วจะติดต่อไปครับ
  • ตอนไม่สวยไม่เห็นมีใครสนใจที่จะรับไปอยู่ด้วยเลย
  • เด๋ว ผม จะไป รับมา ดู เเล เเละ เลี้ยง ต่อเองครับ ^^ รอ เเปป นะเจ้าลีโอ

มาอยู่ กับพี่ จะตั้ง ชื่อ ใหม่ ว่า น้อง ปาย งิงิ
  • นี่ๆ พี่ ลืมถาม

เเล้วตอนนี้อาการ มันเป็นยังไงบ้างคับ ยังมีอ่ะ ไรที่ต้อง รักษามั้ยครับ

จะได้เตรียม ตัวรักษาได้ถูก มันเข้า กับเจ้าของใหม่ได้ดีใช้มั้ยครับ

นอกจากขี้เรื้อน เเล้ว ยัง มี อ่ะไรที่ต้องรักษาอีกครับ
  • ต้องขอขอบคุณทุกท่าน ตอนนี้ผมได้ให้เข้าไปแล้วเมื่อวาน และขอขอบน้าผีด้วยที่ ที่แรกหมาตัวนี้ผมกะเลี้ยงไว้จนหายดีแล้วค่อยหาเจ้าของใหม่แต่ว่าที่ทำงานผมต้องย้ายผมเลยต้องประกาศหา คนเลี้ยงใหม่ครับ ขอคุณครับ