ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้อายุ9วันแล้วครับ เลยเอามาลง update ให้ดูสักหน่อย

เพศผู้ 2ตัว เมีย 7ตัว เกิดเมื่อวันที่ 12/11/2009

สนใจโทร 081-9446406,087-6677040 (โต้ง) ยินดีรับสายทุกท่านที่สนใจครับ

ราคาเปิดอยู่ที่ 12,000-15,000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    xxxx3.jpg 103K
  • :005:ดูกันเอาครับ ลูกหมาแข็งแรงทุกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    z5.jpg 50K
    z4.jpg 46K
    z3.jpg 54K
    z2.jpg 55K
    z1.jpg 68K
  • :002:ยังมีอีกหลายรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    z10.jpg 51K
    z9.jpg 69K
    z8.jpg 56K
    z7.jpg 59K
    z6.jpg 59K
  • :021:ดูกันให้ตาลายไปเลย
    ไฟล์แนบ
    z15.jpg 60K
    z14.jpg 55K
    z13.jpg 47K
    z12.jpg 64K
    z11.jpg 55K
  • FFF
    ไฟล์แนบ
    1x.jpg 69K
  • FFF
    ไฟล์แนบ
    2x.jpg 53K
  • FFF
    ไฟล์แนบ
    3x.jpg 61K
  • FFF
    ไฟล์แนบ
    4x.jpg 63K
  • FFF
    ไฟล์แนบ
    5x.jpg 56K
  • FFF ตัวนี้ผมเอาไว้เลี้ยงเองครับ
    ไฟล์แนบ
    6x2.jpg 63K
  • FFF
    ไฟล์แนบ
    7x.jpg 60K
  • MMM
    ไฟล์แนบ
    8y.jpg 55K
  • MMM
    ไฟล์แนบ
    9y.jpg 54K
  • :013:รอให้เริ่มกินก่อนน่ะครับจะเอาให้อ้วนเป็นหมูเลย
    ไฟล์แนบ
    z16.jpg 68K
  • เก็บตัวนี้จังคุณโต้ง หน้าสั้นด้วย
  • สวยมากครับหน้าสั้นๆทุกตัวเลย OK
  • สงสารจังยังไม่ทันลืมตาเห็นแม่เลย มนุษย์เห็นแก่เงินเอามาขายซะละ
  • สวยมากคับ เปิดเท่าไรคับ
  • เห็นราคาแล้วคับ พอดีดูแต่รูปลืมอ่านคับ
  • :030:พี่..ผีใจแคบจัง..ไม่ได้กวนลูกหมาซั้กหน่อ...ย..
    ..ถ่ายรูปมายั่วน้ำลายเฉยๆ...
  • ถ้าไม่มีคนทำ คุณก็ไม่มีเลี้ยง

แต่พอทำ แล้วเอาออกมาขายให้ทุกคนเลี้ยง

คุณก็บอกว่า เค้าเป็นมนุษย์เห็นแก่เงิน

มันยังไงวะ!!:016:
  • หมาแดงสวยๆ ขายเท่าไหล่ครับน้าผีสนใจ
  • ได้ อุ้มหลาน แล้ว สิ ครับ โต้ง ดีใจด้วยนะ เด็กๆ น่ารัก มาก ครับ :063:
  • ใจกว้างๆหน่อยสิครับน้าผี ลงให้ดูกัน เปิดดูเฉยๆก็ไม่เห็นเป็นอะไร

ผมก็ตรงๆทุกอย่างแล้วก็ยังจะโดนอีกน่ะ คนอยากดูก็มี คนอยากซื้อก็มี

ก็ให้คนที่สนใจเค้าดู แล้วชุดนี้ก็ไม่ใช่ของผมคนเดียว แม่หมาเป็นของพี่ผม

เอามาทำคลอดเลี้ยงลูกหมาให้ขายให้ ผมชอบเลี้ยงลูกหมาครับ มันน่ารักดี

แล้วก็เงินจากขายหมาคอกเดียวไม่ทำให้ผมรวยหรอกครับ ไม่ได้มีขายทุกเดือนน่ะ

แค่ทำในสิ่งที่ชอบก็เท่านั้นเองครับ รักในสิ่งเดียวกันคงเข้าใจน่ะครับพี่น้อง!!:063:
  • :013:ขอบคุณ คุณปุ๊ก เบน Jackass Aosto Daimon_DJ เสี่ยเอก Mancandy และก็ Ghost ด้วยครับ
  • แดงๆๆสวยๆๆ
  • พ่อพันธุ์เล่นซะสองคอก ผสมห่างกันสองวัน กูจะชื้อคอกไหนดีว่ะ ??
  • โทดทีนะคับคุณผี ไม่ชอบก็ผ่านไปดิคับ
    หมาน้องผมมันจะทับกี่คอก มันผิดกฎหมายเหรอคับ เป็นอะไรนักหนาเนี่ย
    เห็นกระทู้ขายหมาไม่มีรูปผีก็ด่า พอกระทู้นี้มีรูปก็ด่า เอ้าจะเอาอะไรนักหนาเนี่ย
    ของบางอย่างบางเรื่องไม่ต้องยุ่งก็ได้คับ อย่าแสดงอะไรโง่ๆออกมา
    สู้ๆหว่ะโต้ง มันก็แค่เรื่องไร้สาระ คุณค่าของเราอยู่ที่ผลงาน และผลงานก็ออกมาดีซะด้วย
    ผีไม่มีตัวตน..เป็นกำลังใจให้น้อง สู้ๆๆๆๆๆ
    โน๊ต... FDP ...
    ไฟล์แนบ
    metallica black.jpg 16K
  • ตาโต้ง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ชอบเลี้ยงลูกหมาใช่มั้ย ฮึ จำกัดมั้ยเลี้ยงแต่ลูกหมาแดง เด๋วอีโกลเด้นมั่งรับเลี้ยงเป่า 55555555

เอาบ่อปลาพันแปดร้อยล้านมาให้พี่ผีชมหน่อยเด่ะ ว่า ตรูเป็นเสี่ยบ่อปลาวุ้ย

หมาแดงอ่ะ เลี้ยงเพราะรัก เพาะออกมาเพื่อหาเพื่อนที่รักในสิ่งเดียวกัน เอ้า สู้ต่อไป สู้โว๊ยยยยยยยยยยยยย
  • 5555 เห็นหลายทีแล้วที่ผีออกมาบอกว่า ขายตั้งแต่ยังเล็ก แล้วสงสาร ลูกหมา เค้า เปิดให้จองนะครับ ไม่ได้ขายแล้วให้ไปเลี้ยงเลยตั้งแต่อายุ 9 วัน สักหน่อย
  • ว้าวววว ทั้งคุณภาพและราคาน่าลุ้นครับ

ดีใจด้วยครับท่านโต้ง ท่าทางสีจัด แดงแปรดดด ทุกตัว
    ขอบอกเลยว่าราคานี้ไม่แพงครับ

น้าผีก็ไม่ต้องเป็นห่วงครับ ผมรู้จักโต้งดี เขาไม่ใช่คนเหลวใหล
    เห็นความจริงจังในการเลี้ยงหมาแล้ว คิดว่าลูกหมาชุดนี้ได้รับการดูแลเป็นอย่างดี
    อีกอย่างเขาเป็นเจ้าของบ่อปลา เนื่อที่เขาเยอะ เขาดูแลได้ครับ
  • โต้งพี่ว่าอย่าไปสนใจพวกขยะสังคมมันเลยคอยแต่อิจฉาเค้าไปทั่ว:m107:
    ไปมันตายตามธรรมชาติดีแล้ว ลูกเรดแมนชุดนี้สวยเลยโต้ง:m001:
    ขอให้ขายหมดไวๆนะแล้ววันที่ 29 เจอกันโต้งพักนี้พี่ไม่ค่อยได้
    เข้าเวปเลยติดหญิงหวะโต้ง ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • สู้ สู้พี่น้อง แดงทีม แดงตะวันตกมาแล้วครับผม จัดไป ลุยสุดโค่ยๆ 555+ จิงใจครับพี่น้องคุยกันง่ายๆสบายๆ ครับผม ชอบแบบไหน เลือกแบบนั่น ใจเราเท่านั่นที่เราจะรู้ว่าคิดแบบไง :039:
  • :o020:โหยยย ท่านโต้ง ลูกหมาดูสะอาด สุขภาพดีจัง ใจก็อยากได้นะ แต่ ผมมี 2 ตัวก็แย่แล้ว:o019:

ช่วงนี้มันมีแต่ของล่อตาล่อกิเลศ:o040: ถึงมีกำลังซื้อ แต่ถ้าไม่มีเวลาดูแล ผมก็คงยังไม่ซื้อ:o045:

ยังขอรอดูไปเรื่อยๆ เอางี้ผมขอยืมมาเลี้ยงซักเดือนสิ 55555+:o023: อยากเลี้ยงลูกหมา เอิ๊กๆ

คิดแล้ว เครียดด 555+ :o028: เมื่อไหร่ จะมีที่ทางทำเกษตร กับเค้าได้ซักทีน้ออ อ๊ากกก:o031:
  • ราคาลดหน่อยจิครับ งบน้อย แต่อยากได้ครับ
  • หมาสวยมากครับ ของดีราคาไม่แรงอีกแล้วครับ

สนใจตัวผู้จังเลย เดี๋ยวต้องโทรไปสอบถามซะแล้ว ^^
  • โพสหลายรุป เห็นแล้วตาลายจริงๆด้วย

ลูกหมาน่ารักดีครับ
  • ลูกเรดแมนมันสวยจิงโว้
  • ว้าว...ดีใจด้วยครับคุณโต้งเด็กๆโคตะระสวยเลยครับ
    อยากได้มากเลยสายกำแพงแสนนี่ แต่เบี้ยน้อยหอยน้อยงดไป รอถูกหวยก่อนถึงจะมีโอกาสได้สัมผัสเจ้าพวกนี้ 5555
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ พี่โน๊ต พี่สมพงษ์ ป้าพร พี่โค้ก พี่เอกไทไก้ คุณหยก พี่อาท คุณQuath คุณUdomvet คุณkongKan

และที่สำคัญเจ้าของบอร์ดสุดหล่อพี่มาร์คด้วยครับ ทำให้เราหลายๆท่านได้รู้จักกันก็เพราะมีWebดีๆแบบนี้ :006::006:
  • ช่วงนี้มีแต่หมาแดงคุณภาพออกมาเลยๆเลยนะครับ.....ล่อตาล่อใจอีกแล้วจิ
  • โต้งไปเยี่ยมคิงส์ เรดแมน บ้างหรือเปล่า พี่ไม่เห็นมันมาสองอาทิตย์แล้ว เมื่อวานไปก้มั่วแต่พาบีเจเล่นน้ำลืมดู ไม่รู้ว่าเป็นอย่างไรบ้าง
  • ไม่ได้ไปมาจะสองอาทิตย์แล้วเหมือนกันครับพี่มาร์ค ต้องรบกวนพี่มาร์คคอยกำชับครูฝึกให้เอาหนัก บึกๆกล้ามชัดๆสักหน่อยน่ะครับพี่ เอาแบบว่ากลับมาบ้านคนที่บ้านจำไม่ได้ไปเลย
  • พี่เคี่ยวเข็ญจนครูฝึกไม่อยากรับฝึกเพาะกายแล้ว เพราะเหนื่อย และยากมากๆ
    ตอนนี้ครูเล็กเครียดมาก กลัวโดนพี่โวย วันทั้งวันหมดเวลาไปกับเจ้าคิงส์ตัวเดียว ฮ่าๆๆๆ
  • ผมเห็นขาพี่เล็กแล้ว เป็นมัดๆเลยสงสัยโดนไอคิง(redman)ลากทุกวันแน่ๆ ยังไงก็ฝากด้วยน่ะคับพี่
  • พี่โต้งครับ ผมรบกวนพี่ช่วยส่งรูปตัวผู้ทั้ง 2 ตัว
    ให้ผมดูทางเมลล์ tong_yamo@hotmail.com หน่อยนะครับ
    พอดีผมสนใจครับผม รอมานานล่ะ ลูกRedman ^^ --- ต้องครับ ---
  • :006:เดี๋ยวเย็นไปถ่ายมาเเล้วจะส่งไปให้น่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    z32.jpg 54K
  • ขอบคุณครับพี่โต้ง จะรอนะครับ

โดนผมแน่ๆ ^^
  • ฝากคุณตองครับ ถ่ายมาเมื่อวาน เพิ่งลืมตาเมื่อเช้านี้เองครับ

M 1 :021:
    ไฟล์แนบ
    m11.jpg 54K
    m14.jpg 62K
  • M 2 :020:
    ไฟล์แนบ
    m222.jpg 50K
    m25.jpg 52K