ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หวิงของผมเป็นพ่อพันธุ์ได้ไหมครับ
  • :063::063::063:อายุ 4ปี
    ไฟล์แนบ
    IMG_20084.jpg 78K
  • ทำไมทุเรศจังวะ
  • กล้ามหญ่ายจัง

ถ้าถ่ายชัดเห็มเต็มตัวกว่านี้น่าจะดนะ

แต่เท่าที่ดูก้อโอแล้วล่ะ
  • ล่ำมากๆ

อย่าไปสนใจผีปากเสียเลย

เด๋วพาลรมเสียอะ

ต้องดูการจ่ายลูกลองเปิดสักคอกดิคับ
  • ทำหน้าหล่อ หุ่นก็เท่ห์มากๆคับ
  • ปากผีนี้หมายิ่งกว่าหมาที่มันเลี้ยงอีกเนะนําเลิกเลี้ยงหมาเลี้ยงเหี้ยไหม จากคนลพบุรี 555+
  • เป็นพ่อพันธุ์ได้สบายๆ กล้ามเนื้อสวยงามมักๆ:063::063::005:
  • หุ่นอย่างนี้ ได้แน่นอนครับ
  • 5555+มุมกล้องช่วยชัดๆ ถ้าแน่ใจว่างามจริงถ่ายภาพแบบเต็มๆตัวมาครับเพ่
  • ...สำหรับหวิง เป็นได้สบายเลย...
    ...วันที่ 6 เจอกัน เท็ตดี่เตรียมตัวฟิดหุ่นเต็มที่...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ03385.jpg 101K
  • ไม่ทักทายกันไม่ว่า แต่พี่ก็ยังเก็บรูปมันไว้น่ะ
    ไฟล์แนบ
    หวิน5.jpg 81K
  • และเนี้ยก็ อีแป้งหล่ำ อดีตหวานใจหวิน ที่ล่วงลับไปแล้ว แต่ยังคิดถึงมันเสมอ
    ไฟล์แนบ
    S4010176.JPG 12K
  • :062::042::042:ว่างๆๆก็มาด้วยนะพี่กร ครับ ทำเบอร์หายไปครับพี่ ขอโทษๆๆ
  • สวยงามครับ ในสมัยก่อนนิยมมาก ส่วนมากจะเป็นสายทางรัสเซีย มีโครงสร้างที่ใหญ่เหมือนหมาแดงทุกวันนี้อะครับ
  • ขออนุญาตเจ้าของกระทู้คับ

กรุเกลียดพวกมรึงหวะไอพวกผีเฮี้ย

กรุอ่านเกือบทุกกระทู้แมร่งกวนทุกกระทู้

ท้าโตแล้วก้อเอาเนื้อหาสาระมาคุย อย่าทำตัวไห้เสียแก่

ถ้ายังไม่โตก้อไปดูดนมแม่ไห้โตแล้วค่อยมาคุย
  • modkub คุณเป็นใครมาว่าพวกผี ๆๆ ระวังน่ะครับ ผมก็ผีนะ แต่ยังว่า ไอ้ผีตัวบนน่ะ พี่อย่าว่าน้าผีเขาเลย บังเอิญหน้าน้าผีเขามาเหมือน เจ้าหวิน เลยรู้ตัวเอง 555555
  • ไม่รับปากน่ะ ต๊วบ ถ้าว่างไปแน่ คราวที่แล้วก็พลาด ไม่ได้ไป ถ้าได้ไปไว้เจอกันน่ะ
  • ผมว่าเข้ามาคลายเครียด อย่าซีเรียดมากไป คับอ่านแค่ขำๆ..

เจ้าหวิง บึกดีคับ สวยๆ ผมชอบ...ตัดหูสวยดีคับ พอดี เจ้าซูโม่ที่บ้านจะเอาไปตัดหูเหมือนกัน

ไม่อยากได้แบบสั้นๆนะคับอยากได้แบบนี้ มีแบบใหม๊คับ
  • พี่tichakop พี่vazz สวยทั้งคู่เลยคับ มีลูกๆบ้างเหรอเปล่าคับ
  • ผมว่าผีทีพูดทุเรศมากกว่า