ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** บรีดสุดท้ายปลายปี Gotti Line By jaguar Pits ***
  • ** ชุดนี้ไม่ต้องพูดรายละเอียดอะไรมากเพราะไม่รู้นะ 5555

ดูกันเอาเองนะคร๊าบๆๆๆ ตอนนี้ออกมาลืมตาดูโลกได้ 20 วัน

ผู้ 3 เมีย 3 เป็นผลงานคอกที่ 2 คอกพ่อหมา ที่เกิดในบ้านเรา

ยังไม่ได้เปิดขายและจองนะคร๊าบๆๆ อัฟมาให้ดูกันก่อนนะคร๊าบๆๆ

ติดต่อสอบถาม อนาคินแต่เพียงผู้เดียวคร๊าบๆๆ ชุดนี้่

anakin_2499@hotmail.com

083-243-5556
    ไฟล์แนบ
    DSC08984_resize22.JPG 63K
    PB214494-00.jpg 85K
  • ** เพศเมีย ตัวนี้ไม่ขายคร๊าบๆๆๆ เก็บเป็นที่เรียบร้อบ

ถ้าขายตัวนี้ สงสัยประธานไล่ออกจากกลุ่มแน่นอน

ตัวนี้ได้สีพ่อมาเต็มๆๆคร๊าบๆๆ ราทั้งตัว
    ไฟล์แนบ
    PB214479-00.jpg 58K
    PB214478-00.jpg 59K
  • ** เพศผู้ตัวนี้ขาวล้วนๆๆๆ ได้ทรงหัวพ่อมาเหมือนกัน

น่าจะได้รูปร่างพ่อมานะคร๊าบๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PB214483-00.jpg 65K
  • ** นี้ก็เพศผู้คร๊าบๆๆ ออกรานิดๆๆที่ใบหูน้อยๆๆๆ

ไม่ต้องบรรยายเมื่อยนะ55555
    ไฟล์แนบ
    PB214487-00.jpg 79K
  • ** นี้ก็เพศผู้ อีกตัวนึง มีแต้มสีบลูที่ตาข้างซ้าย

น่ารักเลยที่เดียว เห็นแว้วอยากเก็บ
    ไฟล์แนบ
    PB214490-00.jpg 68K
  • ** นี้เป็นเพศเมียอีกตัวคร๊าบๆๆๆๆ

มีสีบลูแต้มที่ใบหูเหมือนกันนะคร๊าบๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PB214492-00.jpg 70K
  • ** ขาดไปอีกตัวนะคร๊าบๆๆเป็นเพศเมีย

มีตาดำด้ายขาวมีวงเล็กๆๆแต่ไม่ได้ถ่ายเอาไว้

ไว้จะไปถ่ายมาใหม่นะคร๊าบๆๆๆ ดูไปก่อนแค่นี้

ไว้จะอัฟเพิ่มเติมตอน 45 วันอีกทีนะคร๊าบๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1010578_resize.JPG 89K
  • งามมั๊กมากกครับพี่:063:
  • แหม!!!เอายั่วแล้วก็จากไปเฉยเลยนะนายคิน555:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    rayong222.jpg 98K
  • :m019:ตัวที่เก็บเนี้ยมันตรงสเปกเลยคิน
  • เฮ้ย มึงก็เก็บให้หมดเลยซิ แต่ขอบใจนะที่เอามาให้ดู แล้วจะดูพัฒนาการเรื่อยๆ เวลามึงโพส
  • '' ขอบเตียง เฮ้ย ขอบคุณมากคร๊าบๆๆ คุณผี

ก็คิดจะเก็บเหมือนกันนะคร๊าบๆๆ แต่ถ้าคุณผีอยากได้

โทรมาจะขายให้เป็นพิเศษนะ เอาไหม

อ๊อฟ ไว้ไหนเปิดขายจะบอกก่อนนะ

ถ้าจะเอาก็ว่ามาเลยนะๆๆๆๆ

เอาภาพระยองไปดูก่อนนะ
    ไฟล์แนบ
    034.jpg 44K
    023.jpg 86K
    014.jpg 44K
  • 555 ไปต่อว่า คุณผี แต่ดันเอารูปกู กะ เฮียลง เด๋วกูโดนยิงตายทำไงเนี่ยะ ไหนจะเมีย ไหนจะเมียลำดับที่ 2 อีก ใครจะดูแลว่ะ 55555

ชุดนี้ติดต่อ อนาคินเลยครับ ส่วนตัวผู้ที่เลือกไว้เด๋วหลังไมค์ไปบอก
    ไฟล์แนบ
    PB214492-002.jpg 113K
  • จัดไปสหาย.......:063:
  • ยังไงชุดนี้ถ้าเปิดเมื่อไหร่เห้นพร้อมๆๆกันแน่นอน

ไม่มีนอกมีใน ชุดนี้ผมจัดการเอง5555

อ๊อฟสนใจไหมๆๆๆ เอาตัวไหนเล็งไว้ก่อนเลยนะ

เดียวจะได้เอาไปเชยชมนะ
    ไฟล์แนบ
    PB214481-00.jpg 61K
  • ขาวจริงป่ะ พี่ ฮาๆๆๆๆ
  • สนใจตัวเมียที่เก็บ ปล่อยได้ป่าวท่าน
  • ค่ายนี้อีกแล้ว ลงทุนต่ำ แต่อาศัยกระแสหมา ทำหมาแต่ละชุดเนี่ยดูไม่ได้ เหอะ
  • ** แป๋วๆๆๆ โดนซะงั้น.........เอาๆๆๆแล้วแต่จะว่าเลยคร๊าบๆๆ

ตามสบายๆๆ ดูผลงาน.....เอาละกันนะคร๊าบๆๆๆ

ผมไม่ซีเรียสนะ....
    ไฟล์แนบ
    PB214502-00.JPG 89K
  • มีราเท่ดีคับพี่ เป็นลักษณะเฉพาะประจำคอก
    อยากได้คับ:002::063:
  • เหอะ ๆ แสรดดดด ลงทุนต่ำ แล้วขายแพงมั๊ย ?? ก็เปล่า .....

*** กระแส หมา อะไรครับพี่ผี พวกผมก็เล่น Gotti มาตั้งแต่แรกแล้ว ไม่ได้เล่นเตี้ยล่ำซะหน่อย

แล้วที่บอกว่า ทำหมาดูไม่ได้ อันนี้ แล้วแต่จะคิด ทุกอย่างมันต้องลองทำ ไม่ใช่ว่า บรีดออกมาชุดเดียว แล้วมันจะสวยเลยซะที่ไหนล่ะครับ

ตัวผมเองไม่เคยเลี้ยงหมาตัวเมีย ไม่เคยเพาะขาย มีแต่ช่วยเพื่อนขาย ถ้าชุดไหนที่โอเค ผมก็บอกโอเค ถ้าดูไม่ได้ ผมก็ไม่เคยโกหกว่ามันสวย

สรุป จะลงทุนต่ำ ลงทุนสูง ก็คือลงทุน แต่ราคาที่เปิดขายมันก็อยู่ในเกณฑ์ที่ถือว่าปานกลางมาก ๆ ถ้าคิดว่าแพงก็ลองดูที่อื่นครับ
  • ** ดีคร๊าบๆๆทุกท่านที่เข้ามาอ่านและทุกสายที่โทรเข้ามากันเยอะแยะ

ผมก็ต้องออกตัวขอโทษกันไว้ก่อนเลยนะคร๊าบๆ ว่าชุดนี้เรายังไม่ได้เปิดขายจิงๆๆ

เราไม่ได้หยิ่งแต่อย่างใด แต่เราอยากให้ได้ดูกันนานนะคร๊าบๆๆ จะได้มีเวลาคิดกันเยอะขึ้น

ทางเราเองก็ไม่ได้คิดจะเกรงกำไรแต่อย่างใดทั้งสิ้น และก็อย่างที่บอกว่าไม่ได้เปิดขาย

แม้กระทั้งเพื่อนพี่และน้องๆๆที่รู้จักกันโทรเข้ามาขอจับจอง เราเองก็บอกไปว่าพร้อมเมื่อไหร่

เราให้ได้จับจองกันแน่ๆๆนอน ชุดนี้เราก็ตั้งใจบรีดขึ้นมาจิงๆๆ ตัวผมเองก็ไม่ได้เก่งอะไรมากมาย

ก็แค่คนเลี้ยงหมาธรรมดาคนนึง แต่เราก็ตั้งใจทำให้ออกมาดีที่สุดกับสิ่งที่เรามีและทำได้

เรื่องการลงทุนสูง เรอะว่าต่ำนั้น ก็ไม่รู้นั้นขึ้นอยู่กับหู้ยริโภคว่าจะซื้อเรอะไม่ซื้อนะคร๊าบๆๆ

ผมเองก็ไม่สามารถไปบอกได้ว่าของผมดีมากๆๆเรอะว่าของคอกอื่นไม่ดี บอกได้กลางๆๆเท่านั้น

เรื่องที่จะเก็บเรอะไม่เก็บนั้นต้องดูอีกทีนึงเพราะทางผมเองก็ตั้งใจทำออกมาให้ได้สีอย่างที่ใจต้องการ

เพื่อเราจะได้นำมาทำการต่อสายที่เราชอบ กระแสหมาก๊อตติอาจจะมาแรงในช่วงนี้

แต่ทางเราเองก็ไม่ได้อิงกระแส เพราะว่าเราเองก็เล่นก๊อตติมานานพอดู และเรามีแนวทางของ

พิทบลูเราที่ชัดเจน ...ยังไงลูกหมา 45 วัน เราจะอัฟให้ดูกันอีกทีนะคร๊าบๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PB214502-002.JPG 89K
  • :063:เฮ้ยคินยังเหลือ BULLY+GAFF+REDNOSE อีกนะ ออกมาอกใหญ่+หน้าสั้นทุกตัว สายเลือดดีๆ ราคาเบาๆ :063::062:
  • ชุดนี้เจ๋งจริงครับไปดูมาแล้ว ถ้าโครงการวิจัยของผมเสร็จทันชุดนี้ล่ะก็มันส์แน่ครับพี่ติ๊ก
    ไฟล์แนบ
    bodybuilder.jpg 22K
  • ***พี่อู๋คึร๊าบๆๆๆ โครงการพี่อู๋คินเซ็นอนุมัติไปแว้วนะ55555

พร้อมเมื่อไหร่ส่งมาได้เลยนะ ไม่มีปัญหา.....
  • Gotti พี่เค้าเล่นมาตั้งแต่4-5 ปีที่แล้ว ใครบอกว่าเค้าตามกระแส ผมว่าพี่เค้าเล่น gotti มานานแล้ว
    เผือๆไอ้Troy เป็น Gotti ตัวแรกของเมืองไทยก็ว่าได้
  • *** Troy น่าจะไม่ใช้ก๊อตติตัวแรกนะคร๊าบๆๆๆๆ

แต่จำไม่ได้ว่าตัวไหนๆๆๆๆ ลืมแว้วๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20090308235023_Hammer.jpg 96K
  • แสดงว่า คุณ อนาคิน รู้ไม่จริง ไอ้ Troy เป็นกอตติตัวแรกที่เข้ามาบ้านเรา
    ผมตามมานานแล้วตัวนี้ Double Gotti From Homegrowns Kennels