ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เพศผู้ ลายเสือ 2 ตัว
    เกิด 21/09/09 วัคซีนแล้ว 1 เข็ม
    15,000 บาท
    ติดต่อ 089-718-0111
    eakauto_17@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    036.jpg 42K
    025.jpg 50K
    00.jpg 37K
  • พ่อ
    ไฟล์แนบ
    053.jpg 31K
  • แม่
    ไฟล์แนบ
    062.jpg 46K
    072.jpg 86K
  • 3000 ก็บุญละ สัส
  • ใครชื้อก้อควายแล้วราคานี้ ฆวย
  • 3000 ยังสวยและคุณภาพดีกว่ามึงเยอะ
    ไปเปิดดูกะทู้เก่าไอ้หน้าด้าน
  • รุ่มด่าเหมือนหมา มีปัญญาซื้อเขาหรือเปล่า
  • หมาสวยคับ ราคาแรงไปนิดนึง
  • :011:ทำไมราคาถึงแรงมันต้องมีเหตุผล...อิอิ
  • ราคาแพงโครตๆเลยครับคุณเจ้าของ ลูกหมาสภาพประมาณนี้เขาขายกันอยู่แค่ 4,000 บาท เท่านั้นเอง จะเปิดราคาต้องเช็คตลาดด้วยสิครับ ใครเห็นราคาที่คุณตั้งก็ตกใจทั้งนั้นละ
  • คุณเจ้าของกระทู้คับคอกก่อนหน้าคุณ Monny VS Sumo เค้ายังขายแค่ 12,000 - 15,000.- ผมพูดแค่นี้แหละ
  • ราคาแพง เกินไป ครับ

สายเลือด หมา ไม่รู้ ว่าดี แค่ ไหนนะครับ

แต่ รูปร่างลุกหมาออกมา แบบนี้

ผมว่า ราคานั้น คงไม่ได้ หรอก ครับ...

..... นี่เปนทัศนคติ ผม .....

.... ขึ้น อยู่ กับ คนซื้อครับ....
  • เห็นว่ามันแพงเกินไปก็ไม่ต้องสนใจซิครับ ไปด่าเค่าทำมัย?
    ของถูกของแพงคนซื้อเท่านั้นที่เป็นผู้ตัดสินใจ
    คนขายถ้าขายราคานี้แสดงว่ามั่นใจ
    ขายแบบวัดดวง ขายได้ก็ได้ขายไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

ปล.แต่ถ้าลดราคาแบบกระหน่ำเมือไรเสียฟรอมทันทีนะคับ...หุหุ
  • น่าเสียดายที่เวบนี้มีพวกสถุลเยอะไปหน่อย
  • มึงใช้ส่วนไหนคิดวะจะขายหมาก็ดูหน่อยกุให้1500ก็บุญแล้ว
  • พวกผีที่ด่า แมงก็อยู่ในกลุ่มใหญ่ๆนั้นแหละ เชื่อดิ
  • เกรียน
    ไฟล์แนบ
    168154.gif 44K
  • ลงราคาต้องดูหมาของเราด้วยนะคับ ไม่ใช่ที่เห็นเค้าขายแพงๆก็ขายตามเขา แต่ลูกหมาคุณก็สวยน่ารักดี แต่ราคาแรงมากไปคับ
  • แพงไปครับ ขอโทษที่ต้องบอกตรงๆน๊ะครับ
    :m016::m016:
  • ราคาแรงไปมั้งครับบ

แพงม๊ากมายย

ถ้าดีจิงก้อลงสายพ่อแม่

หั้ยดูด้วยนะครับ

เพราะราคา15000นิได้ของดีๆเลยนะ

ของคุนแค่สวย

แต่ของอีกเจ้า อาจจะมีการันตีสายพันธุ์นะครับ
  • 555555+เห็นราคาแล้วขำว่ะพี่ผมว่าถ้าพี่ลงราคาผิดก็ลงใหม่ได้น่ะครับอาจจะกด0เกินมาตัวสายกัดสายโชร์หรือว่าสายสมรช่วยบอกด้วยดิครับพี่ลงมาแต่รูปพ่อแม่และลูกหมาข้อมูลมีแค่นี้เสือกขายตั้งหมื่นห้าไอ้บ้าเอ้ยสงสัยจะแพงที่วัคซีนมั้ง555555+
  • :017:ราคาสูงไปไม๊ครับ แต่ก้ออย่างว่าเขาเป็นเจ้าของจะตั้งราคาเท่าไหร่ก้อได้ 555+ ไม่ไหวไม่ไหว แพงเกิ้น
  • 3000-4000 น่าเล่นเลยนะครับ

ผมชอบหมา หุ่นเท่านี้

อิอิ
    แต่หมื่นหน้านี่ไม่ไหวคับ
  • พี่จะขายหมาเอาเงินไป ซื้อรถ ซื้อบ้าน เหลอครับ พี่ขายหมดนี้เกือบสร้างฐานะใด้เลยนะเนี้ย เห็นราคาผมนึก ว่าลูก CAMBEL ขำๆนะครับผมสมาคมคนงบน้อย
  • ozaka เค้ายังดีกว่ามึงนะ ที่เอาพระมาแรกหมา ไอ้นรก ไอ้เด็กจังไร
  • ไม่ใช่ตอนแลกกูอะจะเอาพ่อมึงไปแลกหมาแต่ดูไปดูมาแล้วแม่มึงคงเหงาเห็นใด้ข่าวว่าขาดไม่ใด้เลยนิแก่แล้วนะแม่มึงอะยังเสือกเงี้ยนไม่เลิกแก่จะตายห่าอยู่แล้ว มึงฟังกูให้ดีนะมึงมันก็ไอ้แค่ลูกกะหรี่ใจเท่าหีมด แม่มึงมันกะหรี่เก่า กูเชื่อใด้เลยนะว่าทุกวันนี้มึงยังไม่รู้ความจริงหลอกว่าพ่อมึงเป็นใคร เมื่อสมัยก่อนวินมอไซค์แถวบ้านมึงมันเยอะแม่มึงก็ล่านนะสิ แม่มึงเลยจัดทั้งวินเลย แล้วทีนี้มึงจะรู้มั้ยละว่าพ่อมึงคนไหน กูออกความเห็นล็อกอินตลอด ไม่เหมือนผีขี้หีอย่างมึงใจเท่าหีหมายังกล้ามาออกความเห็นอีก สวะจริงๆ แก่แล้วนะเราอะ ไอ้สัตว์นรก ไอ้สมองหมาปัญญาควาย ( อ้ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆลูกๆๆๆกะหรี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
    ไฟล์แนบ
    023 (Small).jpg 45K
  • ว้าว น้องจากจะเป็น เด็กจังไรขายพระแดก แล้วยังปากตลาด อีกนะครับเนี้ย เอาชิวีตจริงตัวเองมาพูดทำไม
  • ozaka ไอ้หมูหน้าหนังสนตีนควาย จนและปากดีนะมึง55+ มีปัญญาชื้อกับเค้าด้วยหรอ ขายพระอะไรอีกละ มีลูกแบบนนี้นรกส่งมาเกิดจริงๆ จังไล ได้ใจ หาแดกเองได้ยังอะ วันๆได้แต่ขอตังพ่อแม่สิมึง พอเค้าไม่ให้มึงก็ขโมยพระไปขาย เหี้ยจริงๆ มึง
    มีการศึกษาหรือป่าวดูพูดจา แม่ไม่ส่งเรียนหรอครับน้อง ก๊ากก
  • ozaka เก๋าจังเลยค่ะ ด่ายิ้งกว่าผู้หญิงอีก ตอนเด็กๆ พ่อแม่ให้กินปลาล้าหรอค่ะ ปากจัดจริงๆ
    ไม่เห็นมีผีตัวไหนด่าพ่อแม่คุณเลย ที่ผีเค้าพูดไม่ถูกตรงไหนค่ะ ไม่มีใครจังไลขนาดขายพระเพื้อหมาหลอก
    เด็กนี้มันไม่มีความคิดจริงๆ สมองคงยังไม่เต็ม
  • เอาพระคนอื่นมาอ้าง แล้วยังเป็นเกย์ด้วย มึงนี้เป็นคนอยู่ปะวะไอ้จังไล
  • กระทู้นี้มันส์ดีจังวุ้ยสู้ๆอย่ายอมครับคุณผี
  • ozaka อีลูกกะหรี่สำเพ็งมึงอย่ามาทำปากดีเก็บปากไว้เลียหีหมาเถอะมึง
  • งานเข้าอีกแล้วนาย o zaka
  • ozaka ตอนนี้มึงมีเพื่อน ร่วมอุดมการณ์แระ ไอ้tuimไง สมองแมร่งคิดแต่ป่วนเค้าทุกกระทู้ สมองคิดสร้างสรรหน่อยไอ้น้อง
  • ไอ้พวกเหี้ยส่งมาเกิด คำก็จังไร2คำก็จังไร พวกมึงอะดีกันทั้งนั้น ไอ้หน้าเหี้ยลูกอีช้าง Yed มึงนี้ลูกกะหรี่ ชัดๆไม่ว่าไอ้หรืออี พวกเยอะนิอิ sad ผมเฉยๆอะธรรมดาปกติ แม๋พ่อคนรวยแม่คนรวย รวยจริงๆ คำก็จน2คำก็จน กูอยากจะเห็นบ้านพวกมึงจริงๆเลยว่าจะร่ำรวยขนาดไหนไอ้สัตว์ เที่ยวด่าคนเขาไปทั่วไอ้เหี้ยไม่รู้ว่า รวยความเหี้ยหรือปล่าว กูอยากจะรู้นักว่ารายใด้โครต***โครต***มึงจะซักเท่าไหล ไอ้สัตว์กระทู้เยอะแต่คนพิมพ์มีไม่กี่คนหลอก ไม่เกิน2-3คนไอ้สัตว์ คำพูดคำจาคร้ายๆกัน กูว่าน่าจะเป็นไอ้เหี้ยเฒ่าที่เดือด ว่าโดนประจารนั้นแหละ 5+5+5+5+ ไอ้สัตว์มีไม่ล็อกอินแกล้งทำเป็น ผู้หญิงพิมพ์มาด่าอีกด้วยนะโท่ไอ้สัตว์ มุคส้นตีนพันธ์นี้ ถุย เอาไปแบ่งกันแดกสะอาหารค่ำวันนี้ เต่าผัดผฝกะหรี่
    ไฟล์แนบ
    53995_headline.jpg 25K
  • !!!! ......... เว็บมาสเตอร์ ............ !!!!!! อยู่ไหน ?????

ทำไมให้ลงคำหยาบได้ ไม่ได้สกรีนปัญญาชน
    มีแต่พวกกุย ถ่อย สะถุน เศษสวะ เดนสังคม คุยกันด้วยภาษาบรรพบุรุษมันกันทั้งนั้น
    พวก สส. ในบ้านเมืองเรา ด่า กันในสภา ออก ตัวเงินตัวทอง ควาย ตัดสะละ อา กันแล้วเห็นเป็นไงบ้าง
    ประเทศไทยมันเลยเป็นอย่างทุกวันนี้ เพราะ มีคนที่ด่าเก่ง ๆ ปากตลาด แม่ค้ายังสู้ไม่ได้เต็มเว็บไปหมด

หวังว่า เว็บมาสเตอร์ จะมีการสกรีนเนื้อหาที่พิมพ์แต่ละคนด้วย
  • บ้านกุก็ไม่ได้รวยว่ะ ไอ่ ozaka แต่กุก็ไม่เคยเอา (ขโมย) พระไปแลกหมาอะ เหอ ๆ

พระ .. แลก หมา ไม่รู้ว่า เกิดมาท้องพ่อท้องแม่ มีใครเคยสอนมั่ง

กุอยากรู้จริง ๆ ถ้า มีคนยอมแลก มึงมีหมาเทพ .. แล้วมึงจะมีปัญญา ซื้ออาหารให้มันแดรกรึป่าว

หรือจะต้องเอาพระอีกกี่ องค์ แลกอาหารหมาอีก

เอ.. แต่เห็นว่ามีคนจะให้ นี่ แต่มึงเสือกทำพฤติกรรมไม่ถูกใจเค้า เค้าก็เลยไม่ให้ .. 5555 ขำว่ะ
  • ตกลงเรื่องราคาหมา15000 กลาย เป็นเรื่อง พระแลกหมาจนได้:012::064::064::064::064::064::064::064::064::064::027:
  • มันส์ดี
  • ต่อๆ กำลังมันส์
  • ดีๆๆเอาอีก
  • :008::008:ไอ้หน้าส้นตีนด่าคนอื่นอยู่ได้
    บ้าหรอ
    เห็นด่าคนอื่นมาเยอะแล้วไอ้หน้า...........:045::045:เอาแทะเล่นนะ
    จะได้ไม่คั้นปาก:013::013::013::013::013::013::013::013::013: