ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE FINALE BREEDING PROGRAM 2009 "HITMAN X BIGSHOT"..BY EPK!
  • สวัสดีพี่ ๆ เพื่อนชาวพิตบูลโซน
    ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ผลงานล่าสุดของค่าย EPK ให้ทราบกันอีกครั้ง โดยชุดนี้จะเป็นผลงานทิ้งท้ายสำหรับปี 2552 สำหรับลูกสุนัขในชุดนี้จะเป็นสไตล์บูลลี่แบบจัด ๆ หน้าตาแปลก ๆ แต่มีขนาด POCKET คือเตี้ย ๆ สั้น ๆ ซึ่งจะแตกต่างจาก standard size โดยสิ้นเชิง การจัดโปรแกรมการผสมชุดนี้เป็นความร่วมมือระหว่าง SP KENNEL กับ EPK ซึ่งวัตถุประสงค์ที่ EPK ได้จัดโปรแกรมการผสมชุดนี้ขึ้นเพื่อต้องการสร้างสุนัขในแนว "EXTREME BULLY STYLE IN POCKET SIZE" เราจึงได้คัดเลือกพ่อพันธ์ที่มีโครงสร้าง และรูปร่างหน้าตาในแบบที่ต้องการคือ HITMAN(OUTLAW) ซึ๋งถือว่าเป็นสัญญลักษณ์ของ EXTREME BULLY STYLE ในปัจจุบัน โดยเราจัดให้เข้ากับ BIGSHOT ซึ่งถือว่าเป็นแม่พันธ์สไตล์ POCKET SIZE จริง ๆ ซึ่งยืนยันด้วยการคว้ารางวัลที่ 1 ในรุ่น POCKET CLASS จากสมาคม ABKC และมีผลงานการจ่ายลูกที่แน่นอนจากชุดที่ผ่าน ๆ มา ทำให้เรามั่นใจว่าเราจะได้สุนัขในแบบฉบับที่เราต้องการ สำหรับท่านที่สนใจ และกำลังมองหาสุนัขในสไตล์นี้ ลูกสุนัขชุดนี้น่าจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่ดีที่สุดให้กับท่านได้ และเนื่องจากลูกสุนัขชุดนี้มีจำนวนเพียงแค่ 4 ตัว(ซึ่งถือว่าน้อยมาก) และเป็นตัวเมียทั้งหมด จึงน่าจะเป็นโอกาสที่ดีโดยเฉพาะสำหรับท่านที่กำลังหาสุนัขในสไตล์นี้เพื่อไปทำเป็นแม่พันธ์ในอนาคต โดยสุนัขชุดนี้ทุกตัวมีใบ UKC หากพี่ ๆ เพื่อนท่านใดมีข้อสงสัย หรือต้องการรายละเอียดเพิ่มก็สามารถโทรสอบถามกันได้ที่เบอร์ 807-689-8399
    สุดท้ายต้องขอขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่านที่เข้าแวะเยี่ยมชมกระทู้ และขอขุอบคุณ ๆ มาร์คมากสำหรับการอนุเคราะห์เนื้อที่ประชาสัมพันธ์ในบอร์ดมา ณ. ที่นี้ด้วย

EPK..(EXOTIC PITS KENNEL)
    ไฟล์แนบ
    HITMAN-X-BIGSHOT_BD.jpg 50K
    BIGSHOT_DAM.jpg 72K
    HITMAN.jpg 82K
    HITMAN2.jpg 76K
  • F1..!
    ไฟล์แนบ
    F1_B2_V2.jpg 93K
    F1_B4_V2.jpg 86K
    F1_B3_V2.jpg 89K
  • F2...! สเปคนี้สำหรับท่านที่ชอบแนวเตี้ย แบบสุด ๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    F2_B_V2.jpg 93K
    F2_B4_V2.jpg 77K
    F2_B3_V2.jpg 82K
  • F3..! ถ้าชอบแบบโหด ๆ มัน ๆ สไตล์ OUTLAW ก็ไม่ควรพลาดตัวนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    F3_B_V2.jpg 93K
    F3_B2_V2.jpg 93K
    F3_B3_V2.jpg 88K
  • F4..! ตัวสุดท้ายแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    F4_B_V2.jpg 97K
    F4_B2_V2.jpg 90K
    F4_B3_V2.jpg 90K
  • งามมากค้าบ:063:
  • f2 น่ารักครับ เหมือนกระต่ายเลย อิอิ
  • :063::063::063: เมคอินไทยแลนด์.............:062::062::062:
  • ALiCEC: ขอบคุณมากครับ..!

PHULUCKY: ขอบคุณครับ..ตัวนี้เป็นอีกตัวที่ผมขอบมากครับ

OFFshokunkungfu: ขอบคุณมากครับคุณ OFF!
  • สวยหน้าหักดีครับ สวยทั้งพ่อและแม่เลยครับ คุณภาพ.....ว่าแต่ราคาอยากรู้จังครับ
  • ขอดูเพด ของตัวพ่อกับแม่หน่อยครับ
  • :005:น่าสนใจมากครับคู่นี้ กำลังหาตัวเมียมาเป็นคู่ลูกชายพอดีครับ
    แต่สำคัญตรงที่ราคาว่าเปิดที่เท่าไหร่ F1,F2,F4 ยังไงช่วยแจ้ง
    มาด้วยนะครับ:006:
  • สวยมากครับโดนทุกตัวแต่ผมชอบ F2 เป็นพิเศษบัตรเครดิต รูดปรื๊ด ได้มั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment12.jpg 30K
  • เล็กๆก็ดูดีทั้งนั้นแหล่ะครับโตขึ้นมาจะไปทางไหนก็ยังไม่รู้555555+มีรูปคอกพี่ป่าวครับลงให้ดูกันหน่อยครับจะได้รู้ว่าสายเลือดมันนิ่งแค่ไหนอ่าครับพี่
  • ไม่แจ้งราคาส่งสัยแพงแน่เลยพี่น้องครับ
    80,000 ว่าไป 555
  • แล้วมึงไปเสือกแสนรู้อะไรกับชาวบ้านนักวะไอ้tuimดูแล้วมึงนี่ขี้อิจฉาชาวบ้านนี่หว่าแล้วไอ้ที่สายเลือดนิ่งของมึงเนี่ยเอามาดูหน่อยดิไอ้เวรแม่งดีแต่โม้ทำตัวแสนรู้ไปทั่งมีลูกขอตัวหนึ่งนะ
  • สำหรับคอกนี้เท่าที่ติดตามดูผลงานมาจะเน้นหนักไปของเรื่องคุณภาพมากกว่าปริมาณ ไม่ได้ทำของโหล ๆ ออกมาขายเหมือนโรงงานปั้มหมาทั้ง ๆ ไป จึงไมแปลกเลยที่ออกมาแต่ละชุดโดน ๆ ทั้งนั้น เรื่องราคาเท่าที่รู้ก็ไม่ได้แพงเวอร์เหมือนคอกอื่น ๆ คอกนี้รับรองว่าราคาสมกับคุณภาพจริง ๆ เช็คแล้ว ใครอยากทราบลองโทรไปคุยซิ พี่เขาก็คุยดีให้ข้อมูลรายละเอียดชัดเจนดี แถมได้ความรู้ดี ๆ ติดกลับมาอีก เอามาฝากไว้เป็นข้อมูล
  • F2 20000 โทรมาเลยคับ

082-7571790

ขอบคุณคับ........