ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัด....นัมเบอร์วัน
  • dogman.....คิดว่าสุนัขตัวไหน....? ดีที่สุดในประเทศไทยในตอนนี้ ฝาก..ชาวdogmanช่วยลงความคิดเห็นด้วย ขอบคุณครับ:o001
  • ตอนนี้เมืองไทยมีดีๆหลายตัวครับหลายพิกัด เอาพอที่เห็นมาแล้วกันครับ..
    CH.ANTI 3XW DAVIL 1XW หมาของ คุณเนตร
    ไฟล์แนบ
    a01-334-9.jpg 39K
    แชมป์ anti.jpg 18K
  • จ่าหิน ลูก ฟรั้งโก้.
    ลิดเติ้ลบอย ลูก อันเดอร์+เสือน้อย 1XW.

ไว้ลงให้ดูเล่นๆครับ..
    ไฟล์แนบ
    260540.jpg 58K
    20060720173202_20050709161108_a41743.jpg 46K
  • แคบเปอร์ 1XW แซม อเล็ก สงขลา .
    ต้นสายลูเกอร์ RED BOY.
    ไฟล์แนบ
    redboy.gif 43K
    20061023221827_P1120128_resize.jpg 97K
  • แล้วตอนนี้ตัวไหนดีที่สุดละท่าน
  • สายกัดนัมเบอร์วันจริงๆ
  • warrior ใช้เอ๋ สุราษฎร์ที่เค้าตามหากันปะเนี้ย
  • มาเสือกกลับเค้าอีกแล้วไอ้เอ๋ หนี้จ่ายเค้าหมดยัง ไอ้ดาวซินโดม
  • คอกไหน....มีหมาพร้อมผสมบ้างครับ ผมเก็บหมาสายmayday กำลังหาหมาผสม
  • ยังไม่ตายอีกหรอ เอ๋

เจ้าหนี้เพียบ 555+
  • งี้เเหละ เมืองไทย เรื่องเงียบ คนลืมก็โผล่มาที หาเหยื่อมือใหม่ หลอกตังเค้าอีก
    พ่อซามูไร(จอมชักดาบ) เอ๋
  • :027:CH.anty ของคุณอาท+เฮียพรพัตร ไม่ใช่เหรอครับ
  • ไอ้เอ๋ หน้าด้านนนนนนโกงอมตะผัว +เมีย

จ่ายหนี้เก่าเขาให้หมดก่อน แล้วค่อยมาหาเหยื่อหน้าใหม่
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9994&page=1#Item_0
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10295&page=1#Item_0
    อย่างลืมอะไรง่ายๆกับคนคนนี้
    จะเดือดร้อนกันอีก
  • ด่ากันอีกแล้ว วะ เบื่อชิบหาย ไม่สร้างเสือกทำลาย
  • :013:
    55
    ผมว่าคุณ เอ๋ นี่สิน่าคบ
    คุณ ใช้ชื่อลงให้คนอื่นได้รู้
    เป็นคุณ คุณคิดว่าตัวเอง จะลงรึเปล่า
    ...
    คนเรา ตลอดชีวิต ต้องมีเรื่อง ทำในสิ่งที่ไม่ควรทำ
    บางคนซะอีก ดูดีเลิศ ผู้คนกราบไหว้เทิดทูล
    ทั้งที่มันเป็นภาพ ที่สร้างขึ้นให้คนดูเท่านั้น...
    ธรรมชาติ คนเรา เห็นแก่ตัว ทำเพื่อตัวเอง
    เกิดมา ผมเห็นแต่ พ่อ กับ แม่ นี่แหละทำเพื่อลูก
    คนที่ทำเพื่อคนอื่น ผมยังไม่เคยเห็นเลย จริงๆ...
  • มีใครบ้างไมที่กล้าออกตัว ( กูก็คนหนึ่งแหละ ) ไม่รู้เป็นเพราะอะไร สงสัยสันดานมั้ง อิ อิ
  • ผมเห็นอีกคน..คือ คุณคิม ไงที่ทำเพื่อคนอื่น.........พ่อเอ๋...สุดบูชา .. .ของคุณไงล่ะ
  • ไอ้ผี สันดานนะมึงไม่ว่าใครทำอะไร แม่7 ...77 เสือกแม่งทุกเรื่องไอ้สัตตต
  • ไอ้เอ๋มึงกลายเป็นผีมาด่าผี....ระวังนะมึงเขารู้ทันหรอกมึง
  • ไอ้เอ๋ไอ้ขี้โม้ ทำตัวเป็นเซียนไอ้หน้าด้าน คนที่มึงซื้อหมาไปเค้าถามมาว่าเมื่อไหร่จะเป็นเด็กดีซะทีวะ
  • เห็นด้วยกับคุณคิมครับ
    อย่าทำตัวเป็นหมารอบกัดเลยไอผี
    แสดงตัวอะกล้าไหมถ้าไม่กล้าก็ไปเอาผ้าถุงมาคลุมหัวไปไอผีหน้าส้นติน
    ดีแต่ด่าเค้ามิงละดีแล้วหลออย่าทำให้ผีดีๆเค้าต้องมาเดือดร้อนเพราะมิงเลย
    อย่าลืมนะผ้าถุงนะกล้าๆหน่อยแล้วจะลุ้ง ไอผีเหิ้ย
  • กติกาบอร์ดนี้เขา สมัครใจให้คงการมีผีไว้แล้ว มันหนักส่วนไหนมึงวะ
    จำไว้คนอย่างกูไม่ด่าคนดี
    ไอ้คนที่โดนมันมาจากเหตุและผลของตัวมันเอง
  • เห็นด้วยกับคุณผีข้างบนคนดีมีไว้ชื่นชมคนระยำมีไว้ด่าออกมาเห่าหอนแทนไอ้เอ๋รู้จักมันดีพอรึยังที่ ใต้มันทำตัวเป็นเซียนติหมาคนโน้นทีติหมาคนนี้ทีพอหมาใครเขาประสบความสำเร็จแม่งก็อ้างไปว่ามันอยู่เบื้องหลังทั้งๆที่มันไม่เกี่ยวอะไรกับเขาเลยแม้แต่นิดเดียว
  • warriorพี่ลงตอบกะทู้ต่อเลยอย่าไปสนใจอะไรคนอื่นเลยคับ(นึกแล้วว่าต้องมีคนออกมาด่า)
    กำลังฟังเพลินๆ (เรื่องราวของพี่ผมให้อภัยคับ) ตอบอีกคับสาระสายกัดอยากฟัง
  • ลูกไข่ไอ้เอ๋************จอมซามูไรโผล่มาอีกหน่อ.---------เอ้าพ่อมันมาต้อนรับหน่อยดิ
  • เอ๋จอมลวงโลกมาแว๊วววววว
  • สายกัดที่ดีในเมืองไทยมีเยอะทั้งที่ได้พิสูจน์และยังไม่ได้พิสูจน์ก็มากครับผมไม่ได้โม้ เลี้ยงสายกัดต้องกัดจะกัดมากกัดน้อยอยู่ที่กำลังทรัพย์กลุ่มผมมีไม่มากเล่นกันไม่กี่คน มีน้อยคนสบายใจดีกว่ามีมากๆปวดหัวครับ....ใครจะว่าไงก็ตามใจใครไม่เชื่อก็ไม่ได้ว่าอะไร ถ้าผมลวงโลกคงไม่ลงชื่อ เป็นผี น่าจะดีกว่าให้คนมานั่งด่าไม่ดีกว่าเหรอครับ ...ดีกว่าไอ้พวกหลอกขายหมาไม่มีเพคแล้วบอกมีเพค บอกบูลี่โตขึ้นเป็นนกยาง จรวดแหลมๆ ๆๆ