ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****RED NOSE ใหญ่ๆ มาแล้วครับ****
  • พ่อกะแม่ครับ
    พ่อเป็นลูก STONE COLD x MAY
    แม่เป็นหลาน TIGER ครับ

ลูกหมาเกิดเมื่อวันที่ เจ็ด ตุลาคมครับ ออกมาเก้าตัวครับ
    ชุดนี้เป็นอีกชุดสำหรับผู้สนใจหมาไซส์ใหญ่ๆ
    เบอร์ 086-552-7363 ชื่อพีท ครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment162.jpg 47K
  • ตัวผู้ ตัวเดียวที่เหลือคร้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    323.jpg 33K
    233.jpg 28K
    136.jpg 26K
  • สวยดีนะคัรบ ขนาดตัวสุดท้ายแล้ว
    ผมรับประกันได้ของเค้าดีจริง ใครสนใจรีบๆโทไปคุยเลยนะครับ เจ้าของคุยง่าย ครับ
  • บักณัฐ ถ้าไม่มีใครรับไปเลี้ยง ส่งมาให้น้าก็ได้นะ...:m045:
  • สูง ยาว ใหญ่..แน่นอน..:063::063::063:

ใครชอบเตี้ยล่ำมองข้ามไปได้เลยชุดนี้..:020:
  • ชุดนี้ ไซค์น้องๆวัวควาย แน่นอนครับ
    ใครชอบใหญ่ ติดต่อเลยครับ
  • สวยมากๆเลยครับ ตัวใหญ่จริงๆ
  • คุณพีทสรุปคุณต้นให้เอ็ม1ผมแล้วนะขอบคุณมากที่ให้คำแนะนำตู่คลอง4แล้วจะอัปรูปมาให้ดูแลว้ไว้มีโอกาศหน้าจะขอรับเลี้ยงหมาของคุณพีทนะครับ
  • :m125:ผมก็สอยมาแล้วตัวหนึงครับเด็กหญิงด้วย
  • ลงราคาด้วยสิ จะได้ตัดสินใจถูก
  • m1 จะมายู้ สุราดฯ แล้วคับ
  • ตัวสุดท้ายมักจะมีทีเด็ดเสมอ สวยครับ ใครชอบใหญ่รีบเลย:063:
  • นี่ก็เป็นอีกชุดหมาแดงคุณภาพ
    ใครกำลังมองหาหมาแดงใหญ่ๆก็น่าจะพิจารณานะครับ
  • หมาสวยมากครับ ^^ ชอบๆ
  • หมาแดง VS งูเห่า
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.aspx3.jpg 38K
  • ขอดูรูปชัดๆๆหน่อย ขอภาพล่าสุดเลย
  • ตอนนี้ ลูกหมามีเหลืออยู่รึป่าวครับ