ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29- 11 -52 งานที่ซุ้มพระราม 3
  • แถวปทุมมีใครไปบางครับอยากทราบครับ:024::024:
  • แถวจรัญมีใครไปบ้าง ผมว่าจะขึ้นแท็กซี่ไปใครอยู่แถวจรัญไปด้วยกันมั้ย...
  • ดีครับไปทางเดียวกันไปด้วยกันช่วยกันประหยัดครับ ลงเบอร์ไว้ก็ดีนะครับ
  • ผมอยู่จรัล35ครับ

ไปตอนประมานเที่ยงๆอะครับ ไปทางหลังบ้านตัดใหม่ผ่านวงเวียนพระราม5อะครับ

ใครอยู่ทางที่ผมผ่านก็ติดรถไปด้วยได้นะครับ
  • ผมอยู่จรัล35ครับ

ไปตอนประมานเที่ยงๆอะครับ ไปทางหลังบ้านตัดใหม่ผ่านวงเวียนพระราม5อะครับ

ใครอยู่ทางที่ผมผ่านก็ติดรถไปด้วยได้นะครับ
  • เเง้ง เราอยู่ยุดยาจะปายกับใครเนี่ย
    :002::002::002::002::002::002:
  • :o001:คืออยากทราบว่าขับตรงไปนี่จากฝั่ง บิ๊กคิงส์หรือตรงข้ามครับ ว่าจะออกจากพระราม 4 U-Turn ลงฝั่งบิ๊กคิงส์เลยอ่าครับ บ้านอยู่ปากเกร็ดอ่ะครับ แต่คงไปช่วงเย็นๆเลยอ่าครับ ลุยงานแปปนึง
  • โธ่ ตามานพ มีคนรอติดรถ อยากไปด้วย ไปรับเขาไม๊ล่ะ

เอายังงี้ไม๊ ก็ไปรับ คุณอาทิตย์ ที่ขอนแก่น
    แล้วก็วกไปเชียงใหม่รับ คุณtek กะคุณปลัด ที่ลำพูน
    ลงมาผ่าน ลพบุรี แวะรับ คุณเป๋ากะเท็ดดี้
    ถ้าพอมีเวลา ตีรถไปรับ คุณตี้ เบตง
    แล้วค่อยพากันไปร่วมงาน ขากลับแรงพอมีเหลือ ส่งพวกเค้าที่เดิมด้วยนะ

โอเครึเป่า เดี๋ยวนัดให้...........จ๊าก
  • นครสวรรค์ คับ มีครัยไปป่าวคับ
  • ok ครับพี่จุ๊ฟฟฟฟฟ งั้นรบกวนพี่เป็นธุระนัดให้ผมที
    แต่จะให้ดี เริ่มต้นที่ลพบุรีได้ป่ะ 55555555++++
    ปล ล้อเล่นนะครับ คนที่อยู่ท่าวุ้ง อ่ะ:m025::m025:
  • คุณพี่ผีซอย 35 มีเบอร์มั้ยครับ เผื่อจะมีที่เหลือให้ผมไปบ้าง
  • เอ้าแจกเบอร์กันไปครับ
    เห็นใครใส่เสื้อพิทบูล ก็โบกๆ ก็เรียกๆ เหน็บขึ้นรถกันมาครับ
    ไฟล์แนบ
    PF LOGO RAMA3 7.jpg 107K
    PF LOGO RAMA3 9.jpg 91K
  • พี่pitbullwa คะ ขับรถมาทางฝั่งบิ๊กคิงส์ค่ะ ขับมาเรื่อยๆเลย จะมีสะพานข้ามคลองเล็กๆ พอลงสะพานมา มองทางซ้ายมือ จะมีป้ายเขียนว่า อ.ไทรน้อยค่ะเลี้ยวเข้าไปได้เลย ขับไปประมาณสัก4-5โล มั้งคะ ลองมองหาป้ายวัดคลองตาคล้ายทางขวามือค่ะ
  • ไปด้วยนะ..:m019::m019::m019:
  • แวะมารับน้องไหมคะพี่โม จะพยายามหาทางทำตัวให้ว่างเพื่องานนี้โดยเฉพาะ

สาธุ ว่างนะๆ
  • เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ต้องการติดรถไปงาน ไปกับผมได้นะครับ ผมอยู่ตลิ่งชัน จะวิ่งเส้นบรมราชชนนี ไปเส้นบางบัวทอง-สุพรรณ ถ้ามีคนจะไปด้วยเยอะผมจะเอารถกะบะไป เป็นกะบะตอนเดียว ข้างหลังมีหลังคาครับ แต่อาจจะสกปรกนิด ธรรมดาไว้ขนของ (ใครจะขนหมาไปด้วยก็เชิญครับ) จะเอาเสื่อปูไว้ให้นั่งแล้วกันครับ ถ้าไม่เยอะเอารถเก๋งไปครับ โทรมาได้ครับ ผมชื่อต่อ 086-666-6432

คุณ Hooker เอาเจ้า Cheetos ไปป่าวครับ ผมที่เคยบอกว่าอยากเข้าไปเล่นด้วยอ่า คุณ Hooker ออกมาเจอผมแถวปากทางวัดชัยพฤกษ์ก็ได้นะครับ โทรมาแล้วกันครับ เจอกันครับทุกคน
  • น้องโมไป งานนี้หนุ่มๆไปคอยกันเพียบ...:020:
  • คืนนี้ นครสวรรค์ ตี 4 ล้อหมุนคับ เจอกานสายๆ พี่น้อง
  • น้ำใจไหลทะลักจริงๆ นานๆจะเจอกระทู้ดีๆแบบนี้ซักที สุดยอด สาว สาว :o061::o061::o061:
  • :024:ไปยังไงล่ะพี่น้อง:022:อยากไปปปปปปปปป:002: