ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติตั้งกระทู้ใหม่เลยครับ
  • *-*สำหรับคนที่มีข้อสงสัยหรือจะด่าจะว่าผมก็เชิญมาด่ามาว่าผมในกระทู้นี้ได้เลยครับขี้เกียจตามไปอ่านในกระทู้อื่นแว้วครับ ถามมาก็ตอบไป ด่ามาก็น้อมรับ ว่ามาก็อธิบาย (แต่ถ้าอยากจะแมทผมก็รับคำท้าครับ) 0865377279 ตั้ม *-*
  • หมาไม่เกี่ยวอะไรด้วยคนอย่างเดียวเลย 087-8072536
  • สงสารก้อแต่หมาหว่ะมีหน้าที่สนองตัณหาอย่างเดียวกัด6หลักมั่ง7หลักมั่งอย่างคุณบอกอย่าว่าแต่ประเทศนี้เลยต่อทั่วโลกเลยจะมีซักกี่กลุ่มหรือจะแมทซ์หมามาซื้อบ้านเดี่ยว55555555555555
  • สงสัยรวยจัดนะเนี่ย.........
    เเม็ทหมาทีละ 6-7 หลัก
    คุณขับรถไรครับ BMW BENT VALVO หรือ fino :002:
  • ถ้ายากแมท6หลัก 7หลักผมว่าเข้าเวบdogmanclub.comดีกว่าไหมครับ เข้ามาเว็บนี้ผิดเว็บแล้วครับ หรือติดต่อคุณแม็กอยู่สมุทรปราการได้เลยครับ มีทุกเวท เงินเดิมพันแล้วแต่คุณเลย โทร 0863034567 โทรเลยนะครับผมบอกพี่เค้าไว้แล้ว อย่าเก่งแต่ปากนะครับ
    ไฟล์แนบ
    mammos.jpg 61K
  • เจอคนจริงละครับทีนี้................
    ผลเเม็ทเป็นงัยโพสบอกกันมั่งนะครับคุณ mote:031:
  • รายงานผลด้วยน่ะครับ ผมปูเสื่อนั้งรอชมอยู่:m091:
  • ถ้าคุณตั้ม สนใจแมท7หลัก เชิญมาที่มหาสารคาม เลยคับทางทีมงานSK PITDOG ยินดีต้อนรับ (จะขายนามาแมทด้วย)
  • คุณ tuim ว่าไงอะ
    อิอิไม่มาตอบ
  • รับแมทครับ 13-19กิโลกรัม โทรมาได้เลยเบอร์ด้านบน นัดวันมาเทรสแล้วทำสัญญาแมทวันนั้นเลยครับ ขอบคุณครับ
  • ทีมงานSK PITDOG และคุณ PittyMk สู้ ๆ นะคะ เชียร์ เต็มที่เลยคะ
    อยากจะรู้เหมือนกันคะ ว่าเค้าดีแต่ปากหรือป่าว เห็นปากดีไปทั่ว
  • โอ้โห เอากันจริงเหรอครับ น่ากลัวจัง
  • จัดไป อย่าให้บูด
  • ประกาศด้วยนะว่าจะเอายังไง ถ่ายคลิปมาให้ดูด้วยดิ 55+
  • ไม่คิดถึงคำว่าบาปมั่งเหรอ....
  • เรื่องบาปอ่ะเคยคิดเหมือนกันครับน้าผี แต่ตอนนี้ผมขึ้นมาอยู่บนหลังเสือแล้วจะลงก็ลงลำบากครับ
  • จะหลังเสือหรือหลังหมาก็น่าสงสารมันนะที่ได้รู้จักกับคนที่มีความคิดและมีชีวิตส้นตีนแบบมึงคุณตั้มชีวิตมีแต่ความโอ้อวดขี้โม้อวดรู้และมีปมด้อยในชีวิตจริงๆรู้แม่งทุกเรื่องของคนอื่นไม่รู้เรื่องเดียว===คือเรื่องจริงที่ถูกต้องฮ่าๆๆๆๆ
  • คุณใหญ่ มหาสารคาม อย่าลืมที่โทรคุยกันนะ
    ผมมานพ อยุธยาครับ เเล้วโทรบอกกันมั่งนะ
    เอาหมาพื้นๆของเรา ไปเเมทกับหมาเทพเขาหน่อย
    ไว้เป็นบุญปากหมาของเรา 5555555++++
  • ระวังเวรกรรมนะเฟ้ยดูบ้างรึเปล่ากรรมลิขิตช่อง5หลังจบละครหลังข่าวภาคค่ำ****ดูๆไว้บ้างจะได้ปลงๆ
  • เอา ด้วย แมท เมื่อ ไรแจ้ง ด้วย คับ อยาก เห็น แมท เจ็ด หลัก
  • ขอนัดที่มหาสารคาม นะคับ ถ้าคุณตั้มพร้อมก้อติดต่อมาเลยนะคับ แจ้งล่วงหน้านิดนึงว่าท่านจะแมทตัวไหนน้ำหนักเท่าไหร่ถ้า7หลัก ก็แนะนำว่าขอเป็นตัวเด็ดๆที่สุดของท่านเลยนะคับ (หรือ7หลักก็ยังไม่พอที่จะดูทีเด็ดของท่าน) คือถ้าจะให้ผมไปดูตัวท่านที่กรุงเทพผมกลัวเสียเที่ยวน่ะคับ เพราะผมไม่ทราบจริงๆว่าท่านเป็นใครสังกัดไหน ด้วยความเคารพนะคับ ^^
  • ไปดูได้ไหม ที่สารคามนะครับ ผมจะขับรถไปดูเลยจากอุดร
  • เอ้า..เอาให้ไว เสนอมาแล้วก็มีคนสนอง จะรออะไร ตอบรับเค้าไปเลยtuim...........ไม่เกิดก็ดับล่ะคุณ
  • tuim.หมา เทพ คับ มีคน สนองตัณหา แล้ว คับ
    อย่า หายตัว ผมติด ตาม อยู่ คับ
    ให้ไว
    :020:ป.ล ห่วง เทพ เฝ้า พระ อินทร์
  • ถ้าจะแมทจริงๆก้อเรียนเชิญคับทางผมไม่ได้ปิดกั้นหรือห้ามคนอื่นดู แต่เรื่องถ่ายภาพหรือคลิปนี่ เป็นข้อตกลงของทั้งสองฝ่ายน่ะคับ ส่วนคุณตั้มจะว่าไงต้องรอดูอีกทีนะคับผมก็รอคำตอบท่านอยู่ คิดให้ดีๆนะท่าน7หลักไม่ใช่เล่นๆนะครับ แต่เมื่อท่านเสนอมาอย่างมั่นใจว่า7หลักเท่านั้น ผมก็จะพยายามตอบสนองท่าน โดยจะเอาบ้านพร้อมที่นาและบรรดาวัวๆควายๆ ไปขายมาแมทกะท่านให้มันหายข้องใจกันไปเลย ^^
  • คุณ pittyMK ผมลงขัน ด้วย จะ ไปขาย วัว ที่ บ้าน มาช่วย คับ
    ถ้า หมา เทพ เอาจริง แต่ ขอ ไปดู ด้วย:062:
  • โดยส่วนตัว ตรูละชอบพี่ Pitty Mk จริงๆ ของจริงต้องงี้
  • ขอขานอก สักหมื่น2 หมื่นก็พอ แล้ว ค่าน้ำมันรถ
  • :063::063::063:พี่ใหญ่โทรบอกผมด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    25559_image.gif 67K
  • อย่าให้เป็นมวยล้มต้มคนรอดูล่ะ คุยไว้เยอะนะท่านตั้ม
    มีคนสนใจเยอะ ไม่ได้มีแต่พวกผีเท่านั้น
  • เจอของจริงเข้าสะแล้ว คุณtuim งานนี้ต้องติดตามตอนต่อไป ผลจะเป็นยังไงขึ้นอยู่ คุณtuim ว่าพร้อมจะรับคำท้าหรือไม่ แต่ถ้าจะออกตัวตอนนี้มันเหมือนจะสายไปแล้วนะ คุณtuim ณ ตอนนี้ขึ้นอยู่กับคุณแล้วว่าจะสู้อย่างเสือ หรือว่าหนี อย่างหม....คุณเป็นคนเลือกเองแล้ว

...........ว่าแต่ขอขานอกสัก 20 บาทได้ไหม มีใครรับมั้ง ครับ....อิอิอิ ....พอดีเงินเดือนยังไม่ออก เหลือติดตัว 20 บาท.....
    ไฟล์แนบ
    Re-IMG_2748.jpg 122K
  • รวมๆผู้สนับสนุนในที่นี้ก็น่าจะได้6หลักแล้วนะคับ คุณตั้มอุ่นใจได้เลยว่าการเปิดตัวของท่านไม่เสียเปล่าแน่ๆ ขอขอบคุณทุกๆท่านทั้งในบอร์ดและท่านที่โทรมาให้กำลังใจ ครับ
  • ผมขอนอกสัก 1 หมื่นนะครับ งบน้อย.........:o008:
    ยังงัยกรุณาติดต่อด้วยนะครับคุณ pittyMK จะขับรถจากพิดโลกไปที่ สารคามเลย
    ผมชื่อหล้าครับ อยู่ จ.พิษณุโลก 085-2992864 :o010:

อยากดูเป็นบุญตา ว่าหมาเทพ vs หมาบ้านๆ มันจะเป็นงัย...........
    เบื่อเเมงโม้ว่ะ บินว่อนเต็มบอร์ดเลย.........5555555++++++++++++++++++++++:o023:
  • :m125:อย่างนี้ต้องขอไปดูบ้างแล้วครับพี่pittyMK และคุณtuim
    อยากดูเกิดมาไม่เคยเห็นหมากัดกัน6หลัก7หลักอย่างนี้
    ต้องขอชมให้เป็นบุญตาครับแต่ผมเชียร์หมาบ้านนะเพราะผมมันคนจนครับ:m093:
    ขอแทงด้วยช่วย500ครับ:m049:
  • คร๊าบคุณหล้า ถ้าคุณตั้มเค้าติดต่อมาผมจะแจ้งให้ทุกๆท่านทราบครับ ยังไงก็ให้โอกาศคุณตั้มได้ตัดสินใจหน่อยนะคับ ถ้าคุณตั้มเค้าของจริง ผมก็เป็นบุญอย่างยิ่งที่จะได้แมทกับท่าน แต่ถ้า...ถอยซักก้าวเพื่อยอมรับความจริงก็ถือว่าเป็นวิถีน้ำใจของลูกผู้ชายนะครับ ส่วนตัวผมไม่ได้อคติกับคุณตั้มนะคับ แต่พอดีสนใจประเด็นที่ท่านเปิดแมทหมา7หลัก(ยืนยันว่า7หลักเท่านั้น) เลยอยากดูว่าท่านน่ะของแท้ไม๊น่ะครับ และพอดีกับสมาชิกมิตรรักแฟนเพลงนักเลงคีร์บอร์ดก็ให้ความสนใจอยากรู้ด้วย ยังไงคุณตั้มก็ชี้แจงด้วยนะครับ
  • ครับๆๆคุณ PittyMk คุณโทรมาคูยกับผมแล้วไม่ใช่รึครับ แล้วที่ผมบอกคุณไปอ่ะฟังบ้างไหมผมบอกคุณไปว่า พร้อมเมื่อไรก็เอาหมามาเทรสแล้วก็ทำสัญญาจัดแมทกันวันนั้นเลยไม่ใช่รึไงครับ ผมก็รอคำตอบของคุณทางโทรศัฟอยู่น่ะ เพราะว่าคุณบอกกับผมว่าจะไปหาหุ้นมาลงแล้วถ้าได้แล้วคุณจะโทรมาบอกผมไม่ใช่รึไงครับ ผมก็รออยู่เนีย ส่วนเรื่องสถานที่จะเทรสหรือจัดแมท (ผมขอที่เมืองทองธานีครับ) เพราะว่าไม่มีปัญหาเรื่องตำรวจที่จะเข้าไปลบกวนงานแมทครับ เออแล้วอีกอย่างคุณPittyMk ช่วยบอกพิกัดหมาที่จะมาทำแมทกับผมด้วยน่ะครับว่าจะเล่นกันกี่กิโลกรัมทางผมมีไว้ต้อนรับคุณตั้งแต่13-19กิโลกรัมน่ะครับ 5555+จะแมทกันซะแล้วแต่คุณไม่เคยบอกพิกัดหมากับผมเลยผมก็งงกับคุณจริงๆครับ
  • เมืองทองธานี จะจัดเเม็ทหมา รึว่า จะจัดคอนเสิร์ตกันเเน่วะเนี่ยยยยยยยยยย:o016:
    ..................
  • เค้าก็คงมีดี ของเค้าแหละครับ พูดมากไป มันก็แค่คำพูด ต้องรู้ผลออกมาก่อน ของคุณตั้ม อาจจะมีเจ๋งๆก็เป็นได้ อย่างนี้ต้องคอยติดตามผลแล้วค่อยพูดดีกว่า จริงไหม
  • หืม แมทเมืองทองเลยเหรอครับ เรื่องสถานที่เทสผมขอเป็นที่มหาสารคามครับ ถ้าคุณตั้มok ก็ได้เล่นครับเวท เท่าไหร่จะแจ้งอีกที ว่าแต่เทสแล้วจะแมทในวันเดียวเลยเหรอครับหรือทำสัญญาได้ก่อน
  • ลุ้นให้เป็น สารคาม ข้อยเชียร์ คนบ้านเดียวกันเด้อ 55555
  • ที่ไม่ได้แจ้งพิกัดเพราะยังไม่รู้ว่า ท่านจะแมทจริงๆไม๊ บอกตรงๆว่าผมไม่ทราบจริงๆว่าคุณตั้มเป็นใครสังกัดไหน จากการสอบถามทางสายกัดดูก็ไม่มีใครทราบหรือรู้จักคุณตั้มน่ะครับ(หรือผมและทีมงานอาจจะหูตาคับแคบไปถึงไม่รู้จักคุณตั้มที่แมทหมาทีเป็นล้าน) ถ้าคุณตั้มจะเปิดเผยตัวหรือผลงานการแมทที่ผ่านมาบ้างจะได้ไม๊ครับ เพื่อเป็นการการันตรีเพราะ7หลักสำหรับผมนี่เรื่องใหญ่มากกกก ต้องขายนากันเลยนะท่าน ^^
  • คุณtuimสุภาพดีครับ ระงับความโกรธได้ดีด้วย คุยก็รู้เรื่องไม่หยาบคาย ผมว่าบางทีการที่พูดคาวมจริงบางที่คนอื่นก็หาว่าอวด พูดไม่หมดก็หาว่าหมกเม็ด การแสดงออกบางเรื่องการให้คาวมรู้บางเรื่องบางคนก็หาว่าอวดรู้ แล้วทีนี้คนเราจะหาคาวมรู้ได้อย่างไร เปิดใจหน่อยครับ เรื่องของเรื่องไม่มีอะไรจะวัดใจกันไปก็เท่านั้น แล้วก็เจ็บด้วยกันทั้งหมด เป็นเพื่อนกันดีกว่าครับ
  • อย่างน้อยๆ ท่านก็มีผม หมื่นหนึ่งละ
  • เทรสและทำสัญญาแมทวันนั้นครับ ไม่ใช่เทรสแล้วทำแมทวันนั้น ส่วนเรื่องสังกัดและผลงานไม่จำเป็นต้องเปิดเผยหรอกครับ มันไม่สำคัญ
  • ช่ายๆคุณ 1 เห็นด้วย
  • เอาอีกแล้วเหรอครับพี่ตั้ม ทำไมพี่ต้องมาหางานเองด้วยล่ะครับพี่ ใจร้อนจังเลยน่ะพี่รออีกนิดก็ไม่ได้วุ้ย หรือว่าตังรอบที่แล้วไม่พอใช้หรือไงพี่ตั้มอิอิอิ ล้อเล่นน่ะพี่ตั้ม ลุยเลยพี่ คุณพ่อผมหนับหนุนๆๆๆๆๆๆ มีเงินแต่งรถย์อีกแล้วเรา555555+ สู้ๆพี่ตั้ม
  • ครับๆไม่สำคัญก็ไม่สำคัญว่าแต่ ตัวเด็ดๆท่านพิกัดไหนล่ะครับ หรือ13-19นี่หลักล้านทุกตัว ส่วนเรื่องสถานที่ มหาสารคามครับ สะดวกและปลอดภัยที่สุด ถ้ามั่นใจก็เรียนเชิญคุณตั้มมาเยือนได้เลยครับ(ผมขอเป็นงูดินเจ้าที่ครับ)
  • พิกัดนี่ผมขอเป็นคุณตั้มกำหนดมาเลยครับ เพราะผมมั่นใจว่าทางนี้มีทุกพิกัดแน่ๆ ขอแค่ท่านมาเยือนเราที่ สารคาม
  • สำหรับไอ้คุณPittyMk เท่าที่กูอ่านมาทั้งหมดเนีย กูยังไม่เห็นไอ้คุณtuimมันท้ามึงก่อนเลยน่ะเห็นมีแต่มึงโทรสอบถามเขา แล้ว บอกว่าถ้าตกลงหาหุ้นได้ครบเมื่อไหร่มึงจะโทรไปบอกมัน ไม่ใช่รึ แล้วกูบอกแทนไอ้คุณtuimได้เลยว่า13ถึง19กิโลกรัมมันเล่นหลักล้านทั้งหมด แล้วกูว่าตอนนี้มันคงรอคำตอบจากมึงทางโทรศัฟอยู่ ไม่ใช่รอคำตอบจากมึงทางเว็บบอร์ดนี้ คนที่เขามีสมองคิดดูจากที่มันพูดเอาไว้บนกระทู้นี้ก็หน้าจะเข้าใจว่ามันรอคำตอบจากมึงทางโทรศัฟอยู่ว่ามึงจะเอาอย่างไร ไม่ใช่มาพูดหรือแหกปากอยู่แต่บนกระทู้ ไอ้สมองหมาปัญญาควายจริงๆเลยไอ้สาดดดดดดดดดด
  • เออว่ะกูเห็นแมร่งพูดเอาแต่ต่อความยาวสาวความเยือดว่ะ ถามนั้นถามนี้ มึงอยากจะพิสูดหรือแมทกับเขาจริงๆมึงก็โทรไปเลยดิไอ้ห่า แล้วสรุปได้เรื่องยังไงก็มาบอกในกระทู้นี้เลยไอ้เวน
  • เหรอครับ แล้วคุณ love นี่เอี่ยวกะเค้าเท่าไหร่ล่ะครับ ผมขออณุญาติ เปิดกันทางบอร์ดให้ท่านอื่นรับรู้ไปเลยนะครับ ผมโทรไปติดต่อคุณตั้มก่อนจริงๆ เพราะข้องใจว่าแมท7หลักจริงๆเหรอ ไม่ใช่เพราะว่าเค้าท้าผมแมทหรอกครับ แต่ผมอยากรู้ว่าเค้าน่ะของจริงหรือขี้คุย ถ้าคุณlove ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องก็ไม่สมควรจะมาด่าผมเสียๆหายๆครับ รึคุณlove จะโทรมานัดผมเป็นการส่วนตัวก็ได้นะครับ