ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หัวข้อเก่าขอความรู้ใหม่ครับ
  • คือพาสุนัขไปหาหมอมา แล้วเขาบอกให้กินแคลเซียมและไข่ต้มทุกวันครับกินจนถึง6เดือนครับ เพราะตอนนี้หมาอายุได้3เดือนกว่า ผมให้อาหารด้วยf1ผสมกับไก่ จำเป็นต้องกินแคลเซียมมั้ยครับ
  • กินก็ดีครับให้เป็นอาหารเสริมครับช่วยได้เยอะ
  • นมไงที่รัก ง่ายๆ ไม่รัมบาก ไม่ต้องกลัวมีปัญหาสบายในระยะยาว:o015::o015::o015:
  • ถ้าใช้อาหารสำเร็จรูปอยู่แล้ว ไม่จำเป็นครับ
    ถ้ามีการเสริมนมด้วยก็ยิ่งลืมแคลเซี่ยมไปได้เลย
  • ขอบคุณมากครับ