ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันสตาร์ตตอนไหน
  • ขออนุญาตถามนะครับคืออยากทราบจริงๆไม่ใช่ต้องการให้มันไปกัดกับหมาตัวไหนนะครับ
    คือหมาผมมัน 11 เดือนแล้วมันยังชอบเล่นเป็นเด็กอยู่ประจำและก้อโดนหมาบ้านกัดเป็นแผลตลอด
    นี่แผลยังไม่หายพอจะหายก้อโดนอีกละถึงเขาจะกัดมันก้อยังอยากจะเล่นอย่างเดียว
    แผลนี่หายก้อมีแผลใหม่
    อย่าว่ากันเลยนะครับถามประสาคนเลี้ยงพิต ใหม่ๆๆๆ
  • ของผมสตาร์ท ตอนเช้าครับ
    พอดีเข้างานเช้า 55
  • ตัว ผู้หรือ ตัวเมีย ครับ

ถ้าตัวผู้ หมาของผมมัน สตาร์ต ตองมันเริ่มยืนฉี่ครับ

แต่ตัวเมียผมไม่รู้ งิงิ
  • ไอบ้าผีตัวบน
    ของกรูตอนบ่ายโว้ย ทำงานดึกตื่นสาย
  • ผมนับถือหมาของพี่จริงๆครับ ผมถือว่าสุขภาพจิตมันดีครับ ลองหาหมามาอีกตัวหนึงซิ มาช่วยปกป้องดูมันสิครับ T_T