ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29- 11 -52 งานที่ซุ้มรามสาม
  • เสียดายคร๊าบบบบ ติดราชการ ไปแป๊บเดียว

แต่คุ้มค่าครับ ไม่เสียทีเดินทางไกลไปชมหมาเทพ

พี่น้องไปเพียบ ตอนผมกลับสองโมงครึ่งคนน่าจะเกินร้อย
    ไฟล์แนบ
    pit2.JPG 81K
    pit1.JPG 53K
  • ชอบ แป๊ะซะ โชว์กัดสปริงโพล อะครับ จิ๊ด จริงๆ ตัวจี๊ดเดียว อิอิ
  • ดาวเด่นของงานเชียวล่ะ ใครๆก็เรียก แป๊ะซะๆๆ มันกัดผ้าได้สุดยอดมากๆ พิทบูลบางตัวอายครับ
  • สวัสดีครับงานหน้าเจอกันอีกนะครับบบบบบบบบบบ
  • หวัดดีค่ะ ทั่นเอก อิอิ โดนทัก งง รู้จักตูได้ไงฟระ

ป้าพรเองคร๊า งาน 27 ที่ดีวันถ้าไม่ติดงานจะพาทั่นสารวัตรไปนะคร๊า

โม เซ็งระเบิดเลย ป้าพรกลับ ตานิวก้อกลับพร้อมเลย ไอ้จอร์ช อดแสดงเล๊ย เฮ้อ

งานหน้าเอาใหม่น๊า จอร์ช สู้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

เห็นกดชัตเตอร์กันตั้งหลายคน เอารูปมาให้พี่น้องชมหน่อยจ้า อยากเห็น ๆ ๆ ๆ ๆ
    ไฟล์แนบ
    gg1.jpg 32K
    gg2.jpg 35K
  • พี่โก้ง กลับเร็วพลาดไฮไลท์ตอนเย็น

อยากรู้ สืบเอาเองนะพี่ เข้าใจนะ ใส่เสื้อขาวคนเดียว แล้วเรียกแต่พวกเราใส่เสื้อดำทั้งทีม

ทำซะเด่นเลย :063:
  • เออ จริงครับ ยืนเด่นอยู่คนเดียว 555เฮียใหญ่หมองไปเลย
  • เสียดาย ติดงานประกวด เลยอดไป
    ไฟล์แนบ
    29-11-2552 14-54-34.jpg 53K
  • เจ้าสิงโตยักษ์จูล่งกับคุณปลัดชนะใจคนดูที่งานเกษตรภาคเหนือ ณ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ด้วยคะแนนแบบขาดลอย :063:
    น่าภูมิใจมากๆ ที่พันธุ์พิทบูลสามารถชนะงานแฟนซีได้ คว้าที่ 1 ในรอบชิงแชมป์มาให้ได้นะครับ... :065:
  • พี่ ๆ ที่พลาดไปงานนี้อะโชคดีมาก ๆ เลย เพราะไปแล้วผิดหวังจริง ๆ ไม่เห็นมีไรเลย แถมไปต้องไปยืนเป็นตัวประหลาดอยู่คนเดียว เสียเวลาเดินทางไปตั้งไกลมาเป็น 100 กม เสียทั้งเงิน ทั้งเวลา แถมมาเสียความรู้สึกอีก จัดอย่างนี้ที่หลังอย่าจัดดีกว่า
  • ไมพี่ผีพูดแบบนี้ล่ะ เราไม่เข้าไปคุยกับเค้าแล้วใครจะเข้ามาคุยกับเราอ่ะครับ หมามันเป็นตัวเชื่อมให้แล้ว ที่เหลือก็เราแหละครับว่าจะสร้างสัมพันธ์ยังไง

แค่เข้าไปถามหมาพี่หรอ สวยดีน่ะ ชื่อไรลูกใคร แล้วพี่ชื่ออะไร ชื่อในบอร์ดล่ะ แค่นี้ก็รู้จักกันเเล้วครับ ค่อยรู้จักทีล่ะคน ต่อไป ไปงานหน้าเจอหน้ากันก็รู้จักกันเองครับ

งานเค้าก็เลี้ยงฟรีกินฟรีมีทั้งข้าวทั้งเหล้าโรตียังมี งานนี้ไม่ดี ก็ไม่รู้จะพูดยังไงแล้วครับ งานดีเป็นยังไงเหรอลองช่วยบอกหน่อยสิครับ
  • ขอบคุณที่ติกัน เรื่องมิตติ้ง จะให้ถูกใจไปหมดมันก้ลำบาก ขออภัยที่การต้อนรับไม่ทั่วถึง คนก็มากพอสมควร

มิตรภาพคุณต้องหาเอาเองนะครับ ของสิ่งใดอยากจะได้ต้องไปหามัน คุณไม่ใช่ตัวตลกนะครับแต่คุณคิดไปเองอะครับ

ขออภัยที่คุณเดินทางมาเป็น 100 กม.เสียทั้้งเงิน เสียทั้งเวลา เสียทั้งอารมณ์ เพียงแต่คุณไม่เปิดตัว เปิดใจ เสียทีมาถึงที่

น่าจะเพิ่มความกล้า เข้าพูดคุย กับคนในงานนะครับ ไม่รู้จะคุยอะไร คุยเรื่องหมา ก็จะมีเรื่องคุยนะครับ

อย่าเอาความรู้สึกส่วนตัวมาปะปน งานก็คืองาน อย่าคิดมาก
  • มีโรตีด้วย สุดยอด !!!
    ไม่เห็นมีคนลงรูปเลย อยากเห็นพิทสวยๆของคอกราชันหมาแดง ที่แอบเอาไว้...
  • ท่านเต็ก ภาพรอหน่อย กล้องติดไปอยู่กะ หล่ำ รอมาลงให้ครับ
  • พูดถึงเรื่องมีทติ้งนี่ เราเอารูปแบบการจัดงานและวัฒนธรรมของฝรั่งเขามา
    ผมจำได้ว่า ผมจัดครั้งแรกเมื่อประมาณ 10 ปีมาแล้ว ที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งแถวซีคอน

ครั้งนั้น ผมก็ไม่รู้จักใคร บางคนเคยคุยกัน ผ่านทางเอ็ม ทางบอร์ด แต่ไม่เคยเจอตัวกันจริงๆ
    เรารู้จักกันผ่านทางบอร์ด ผ่านทางนามสมมุติ แต่วันนี้ผมมีเพื่อนเกือบทั่วประเทศ เดินทางไปไหนไม่มีอดตาย แต่กว่าจะมีวันนี้ มันก็เริ่มจากตัวเราเองทั้งนั้น อยากมีเพื่อนก็เปิดตัวเปิดใจ แลละออกค้นหา คุณก็จะได้มัน หากแต่ว่าคุณปิดตัวเอง คุณไม่มีทางที่จะมีเพื่อนใหม่ๆได้

ผมเองก็รู้จัก พี่น้องสกูบ้าพิทฯ รู้จักเฮียใหญ่ เฮียเหลียง พิทเดียร์ ยุทธชลบุรีคูลแค้มป์ ผ่านทางบอร์ด แต่วันนี้เรากิน นอน เที่ยวด้วยกัน เจอกันมากกว่าพี่น้องจริงๆเสียอีก

เปิดใจให้กว้างอีกสักนิดเถิดครับ มองเจตนาของผู้จัดในแง่บวกบ้างดีกว่า ผมฟังมา เฮียแกเองก็เครียด กลัวจะดูแลแขกที่มาได้ไม่ทั่วถึง และแขกบางท่านก็ชอบหลบมุม ต่างคนต่างอายก็เลยไม่ได้คุยกัน สังเกตุดูนะครับ ใครที่เดินทักทายเขาไปทั่ว ก็ไม่เห็นมีใครเขารังเกียจ กลับยืนคุยกันอย่างออกรสชาดอีกตะหาก

บางคนมาแล้วทำตัวแปลกแยก คุยก็ไม่คุย หลบตามมุม ทำตัวลึกลับ ใครเขาจะไปกล้าทักละครับ

ผมเคยไปงานมีทติ้งของเมืองนอก เขาก็นัดเจอกันตามสวนสาธารณะ ต่างคนต่างมา มาถึงก็ตั้งเตาปิ้งย่างกัน บางคนก็หิ้วเบียร์มาคนละแพกสองแพก แล้วก็เดินทักทายกัน แถมงานก็ไม่มีเจ้าภาพอีกต่างหาก มาเอง หอบหิ้วมาเอง เดินแนะนำตัวเอง
  • ขนาดสารวัตรโก้ง เป็นถึงระดับนายตำรวจ นิสัยแกค่อนข้างขี้อาย ผมก็ยังบอกเลยว่า หากมางานแล้วทำหน้าเจี๋ยมเจี๋ยม เจอด่านะเว๊ย ต้องเปิดใจ ถอดเครื่องแบบวางหัวโขนทิ้งไว้ที่บ้าน เขาแซวนิดแซวหน่อยห้ามถือ เพราะเรามาหาเพื่อน มาหามิตรภาพ ไม่ได้มาแล้วเครียด

ดูแกแต่งตัวมางานซิ หากไม่บอกคงไม่รู้ว่าเป็นระดับสารวัตร หากผมไม่รีบแนะนำ กลัวคนจะคิดว่าเป็นคนงานทำสวนของเฮียใหญ่ ฮา.........................

สรุป มาเฟีย กอดคอกลับนายตำรวจเฉยเลย ฮ่าๆๆๆ

ถ้าไม่ติดว่าแกรีบกลับ ตูจะจับมอมเหล้าโยนบ่อปลาเสียหน่อย :030:
  • หึ ทั่นมาร์ค เหล้าอร่อยมั้ยวะ เก่าเก็บไปหน่อยโว้ยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    100_2247.JPG 66K
    100_2249.JPG 52K
    100_2248.JPG 63K
    100_2246.JPG 61K
    100_2245.JPG 52K
  • หมาเทพ
    ไฟล์แนบ
    100_2234.JPG 35K
    100_2233.JPG 74K
    100_2232.JPG 81K
    100_2231.JPG 46K
  • จอร์ชแฟนคลับ
    ไฟล์แนบ
    100_2239.JPG 55K
    100_2238.JPG 53K
    100_2237.JPG 69K
    100_2236.JPG 76K
    100_2235.JPG 56K
  • อย่าไปสนใจไอ้พวกนี้กูเดินร่อนรอบงานทักเค้าไปทั่วมึงไม่ยกแขนแสดงตัวว่ะพี่ครับผมไม่มีใครคุยด้วย กูเนี่ยประหลาดกว่ามึงอีกมั่วไปทั่ว

เสือกบอกเสียเงืนเสียเวลาแม่งมึงคิดว่ามึงเป็นใครว่ะทุกคนต้องไปต้อนรับมึงอ่านแล้ว รมณ์เสีย มึงไม่ต้องไปไหนหลอก นอนชักว่าวอยู่บ้านดีล่ะ
  • 555+ ใจเย็นครับเฮียเหลียง

งานนี้ไม่ดีคราวหน้าก็ไม่ต้องไปงานไหนแล้วครับ ของกินก็ฟรี

มิตรภาพก็มีทั่วงาน แต่คุณเองนั่นแหละที่ไม่ไขว่ขว้า

กลับรอมันเดินเข้ามาหา เปิดใจหน่อยเพ่
  • อยู่ใกล้แค่เนี่ยะ แต่ไปไม่ได้ 55555

สภาพตอนนี้ เหมือน จอนนี่ เด็ปป ยังไงยั่งงั้นเลย ปกตินี่แบบ แบรดดด พิท เลยนะ
    ไฟล์แนบ
    RockLives.jpg 16K
  • ขนาดขนาดนั้นเรยหรอคะโก๋

ดีละที่ไม่ไปกะโก๋ ไปกะพี่โม หุหุ
  • *****ไปมาแล้วงานนี้ ผิดหวังอย่างมากจิง ๆ ไม่เห็นมีไรเลย แถมไปต้องไปยืนเป็นตัวประหลาดอยู่คนเดียว คำทักท้ายจากเจ้าภาพก็ไม่มีสักนิด ใช้ชื่อใหญ่ แต่ใจมัยเล็กจัง เสียเวลาเดินทางไปตั้งไกลมาเป็น 100 กม จัดอย่างนี้ที่หลังอย่าจัดดีกว่า เห็นเชิญแขกซะใหญ่โต ก็อีแค่ต้องการอวดคอกหมา และโชว์หมาใหม่แค่เนี่ยเซ็ง***

ผีคร๊าบ กระพ้ม พ.ต.ท.พงศพิเชฐ นะคร๊าบบบบบ ระยะทางเดินทางก้อร้อยกว่าโลเหมือนกันครับ เดินเข้าไปในงาน ก็ไม่เห็นเฮียใหญ่เข้ามาทักเลยคร๊าบ กระพ้มเอง ต้องเดินเข้าไปหา และแนะนำตัวเองครับ อยากมีเพื่อนต้องเข้าไปหาเพื่อนครับพี่น้อง
    พอดีต้องไปเข้าเวร ขับรถกลับไปแล้ว นึกได้ เค้าจะจำตูได้เป่าวะเนี่ย ผมลงทุนวกรถกลับมาในงานใหม่นะครับ ขอถ่ายรูปหน่อย เย้ มีพิทมีเพื่อน
    เอาใหม่นะคร๊าบบบบบบบบบบบ มองหาคนที่ยิ้มให้เราแหละคุยไปเหอะ เลี้ยงหมากี่ตัว ฯลฯ เด๋วสนุกเองแหละ
  • เมื่อวานไป รามา 3 มามันมาก โดยเฉพาะอยู่จนถึงตอนเย็นดูรถ 4 wd ตระกุยดินมันมาก เจ้าของงานต้อนรับได้ดี ไม่ถือตัวเลยโดยเฉพาะ เฮียย้ง คุณกระหล่ำ พี่หนุ่มพิทเดีย และพี่ๆน้องๆรามา 3อีกหลายคน ให้ความเป็นกันเองมากจนคาดไม่ถึง ขอบคุณเฮียใหญ่ที่จัดงานดีๆๆแบบนี้ให้พวกเรา อยากให้มีอีกบ่อยๆๆ:o043::o043::o043:
  • เห่อ ๆ เห็นมั๊ยขนาด พันตำรวจโท ยังไม่ถือตัว

เลี้ยงพิทแล้ว มันดีอย่างนี้นี่เอง เย้ ..

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม .. ไม่ได้ไป .. แต่มีโอกาส คงได้เจอกัน อิอิ
  • ผมก็ไป100กว่ากิโลเมตรเหมือนกันไม่เห็นจะเหงาตรงไหนเลยเดินไหว้ให้รอบทิศเหมือนนักมวยไงพี่ผี...สบายๆอยู่แล้วไม่วุ่นวายดีด้วย
    ของกินและเครื่องดื่มก็ปล่อยโอกาสให้ไปเอาเองได้เลย555ผมเล่นซะเกือบเมาเลย...อย่ามองโลกที่พวกเราสร้างสรรค์เป็นมุมแอบหรือปมด้อยของตัวเองดิพี่อิๆๆ ยิ่งโฆษก คู่โหดพี่หนุ่มกับเฮียเหลียงก็สร้างสีสันอยู่มันส์จะตายขนาดเพื่อนผมไม่รู้จักใครเลยยังยืนขำแทบอ้วกแตกเลยแล้วคุณไปแอบในส้วมหรือป่าวคับเลยไม่รับรู้อะไรเลย555
    ไฟล์แนบ
    Pattaya-The-Bully8.jpg 49K
  • ไม่ได้ไป :002:
  • 100 โลไม่ไกลหรอกน้าผี เมื่อเทียบกับได้มิตรภาพดีๆ เจอเพื่อนใหม่ๆ กินก็ฟรี ที่ขี้ก็มี แถมได้ดูหมางามๆอีก มรึงจะเอาอะไรอีกล่ะน้าผี ผมเดินทางมา200 กว่าโลยังไปเลย มันจะตาย แค่ยกมือไหว้ผู้หลักผู้ใหญ่ก็หาเรื่องคุยได้แล้ว เปิดใจให้ขว้างหน่อยครับ อยากคุยกับเค้าแต่ไม่คิดจะเริ่มคุยแล้วจะได้คุยไม๊ล่ะ5555
    ไฟล์แนบ
    DSCF3869.jpg 39K
    DSCF3899.jpg 50K
  • ขนาดผมกับแฟนไม่ค่อยพูด ยังได้คุยกับพี่ มาร์ค เลย หุหุหุ คุยกับดารา
    แต่ตอนจะกลับเห็นอยู่เป็นแก๊งเลยไม่กล้าเข้าไปลา 55+
  • ทุกๆคนก็ต่างที่มากันทั้งนั้น แถมงานที่มีคนมาเยอะๆแบบนี้ก็คงไม่แปลกที่เจ้าของงานจะทักทายกันไม่ได้ทั่วถึง

แต่ไม่ได้หมายความว่าเค้าไม่มีไมตรีก็กันนี่คะ

ต่ายไปต่ายก้ไม่รู้จักใครมากมาย รู้จักจริงๆกันไม่กี่คนเอง

แต่เราก็อาศัยการเข้าไปสวัสดี ทักทาย แนะนำตัว ไม่เห็นมีอะไร

ถ้าเรามาแล้วเราไม่รุ้จักใคร แถมยังไม่นั่งหลบมุม ไม่ทักทาย แล้วใครจะไปกล้าทักพี่อ่ะคะ - -"

อย่างน้อยยิ้มให้กันก็เป้นการเปิดประเด็นในการสนทนาแล้วล่ะค่ะ

เพราะใจเรามาด้วยสิ่งที่เราชอบ และรักเหมือนๆกัน

***ไปงานอย่าซีเรียสว่าไม่มีเพื่อน เพราะทุกๆคนในนี้พร้อมที่จะเป้นเพื่อน เมื่อเปิดใจพูดคุยค่ะ
    ปล.เข้าบอร์ด เข้าแชต แล้วจะรู้นะคะ ^ ^

-เฮียเหลียงขา วันงานแว่นเฮีย ได้ใจมากๆค่ะ แต่ถอดแว่นหล่อกว่าเยอะ อิอิ (ไหนบอกต่ายว่าจะเอารถยนต์ไป ไหง แว๊นซ์ ซะ)
  • น้องต่ายสุดสวยไปนั่งอยู่ตรงไหนจ๊ะทำไมเค้าไม่เห็นอ่ะ มีพิทมีเพื่อนมีโทรโข่งเดินไปเดินมารู้จักบ้างไม่รู้จักบ้างทักกันไปทั่วไอ้สลัดผักเอ้ยทำเป็น

คุณชายสี่หมี่เกี๊ยว หลบอยู่ตามเสาใครเค้าจะไปตรัสรู้มึงมาคนเดียวอนาถใจแท้ เอาใหม่งานหน้าชูมือสูงๆประกาศเลยมาคนเดียวครับไม่มีใครคุยด้วย

หรือไม่ไปตัด กระปู๋ แปลงเพศแต่งตัวเซ็กซ์ซี่มาเลยรับรองเค้าคนแรกจะเข้าไปชาทร์ ดูแลไม่ให้เหงาเลยตามนี้น่ะ
  • มาถึงก่อนเฮียอีกค่ะ เห็นตอนแว๊นเข้างานละ จนจะกลับเดินไปใกล้ๆเฮีย เฮียก็เม้าท์กระจายกะเฮียใหญ่ ป๋ามาร์คงี้ ต่ายเลยไม่อยากขัดคอ

อุตส่าห์แต่งตัวสวยๆ(มั่นใจเนอะ ช่างกล้าพูด 55555) แต่เฮียไม่ชายตามองเลย ซิกๆT^T อิอิ
  • แต่ว่าเจ้าตัวเล็ก ที่ลุงโก้งอุ้ม นี่ นึกแล้วยังหมั่นเขี้ยวไม่หาย จ้ำม่ำ น่ารัก น่าฟัดโคตรๆ แถมตัวหนักอีก- -" อย่างงี้และเค้าเลี้ยงดี

อยากเลี้ยงหมาเด็กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก อ๊ากกกกกกก( บ้าไปแร้วววววววววว)
  • เพิ่งย่อรูปเสร็จเด๋วสายๆนี้มาอัพให้ชมนะครับพี่น้อง....

ง่วงชิบ อ่านเจอไอ้สันติง..แล้งงุงิ..เลย...บอกได้คำเดียว...ไอ้ฟาย....

เฮียครับ...มะวานนี่ผมนอนยันได้เลยว่านองต่ายนี่...อย่างนี้เลย..:m001::m001:
    ไฟล์แนบ
    MT-2009-52.jpg 51K
  • wow
    ไฟล์แนบ
    100_2244.JPG 64K
    100_2242.JPG 55K
  • สวัสดีทุกท่าน ยังไงก็ขออภัยจริงๆ ที่ต้อนรับไม่ทั่ว ยังไม่ได้คุยกับ สารวัต และ ทุกท่านที่มาที่ซุ้ม

อย่างจริงจังเลย เสียดาย วันหลังนัดมาใหม่ เจอกันแบบจะๆ คุยกันเป็นเรื่องเป็นราวเลยนะครับ

นะนะนะ เไว้เอาภาพมาฝากนะ
  • ขอแจมนิดนะคร๊า

ที่งานมันกร่อยแบบผีว่าน่ะ มันมีสาเหตุจ้า ได้คุยกะเฮียใหญ่ เฮียเค้าบอก ไฟฟ้ายังไม่เรียบร้อย ปักเสาแล้วแต่ยังไม่พาดสาย ระบบไฟฟ้าเลยอำนวยความสะดวกไม่ได้

เหอๆ ถ้ามีเครื่องเสียง รับรอง ผีไม่เหงาแน่ ป๋ามาร์ค เฮียเหลียง พิทเดียร์ น่ะ เค้าเอนเตอร์เทนเน่อร์ระดับชาตินะนั่น

ขนมจีนแกงเขียวหวาน แกงเทโพ ไข่พะโล้ อร่อยมั่กๆ ที่แนวมั่กๆ เฮียใหญ่แกยกน้ำจรวดโบราณมาให้พี่น้องได้ลิ้มลอง มีให้เลือกมากมาย แขกก้อมาฟาดโรตีป๊าบๆ

(ขอเอารูปมาหน่อยน๊าลุงหล่ำ)

แต่บางคนไม่รู้ไง เลยไม่เข้าไปชิม (ไม่รู้ว่างานนี้เค้าฟรี) ไม่มีใครบอกนี่หว่าว่าฟรี ป้าพรควักตังค์ยิกๆ แก้วเท่าไหร่เพ่ 5555555555555 เค้าบอก ฟรีพี่ ฟรี

ขอบคุณสำหรับงานดีดีนะคะเฮียใหญ่ (แต่หมาง่ะ หวงเกิ๊น ไอ้ตัวชื่อรัยนะ เอามาโชว์ แว๊บเดียวเองง่ะ)
    ไฟล์แนบ
    โรตี.jpg 57K
    น้ำจรวด.jpg 60K
  • พี่หล่ำ อย่างนี้อาราย.......:m044:
  • มาแว้วววววววใครเป็นใคร คนเยอะ บอกกล่าวกันไม่ทั่วจริงๆ..ครับ.. งานหน้า ต้องทำป้ายว่าฟรีตัวใหญ่ๆ...ซะแล้ว....
    ไฟล์แนบ
    MT-2009-75.jpg 57K
    MT-2009-63.jpg 61K
    MT-2009-23.jpg 66K
    MT-2009-132.jpg 64K
    MT-2009-4.jpg 70K
  • ฝรั่งอยู่ยันมืด..
    ไฟล์แนบ
    MT-2009-68.jpg 52K
    MT-2009-50.jpg 52K
    MT-2009-66.jpg 66K
    MT-2009-38.jpg 57K
    MT-2009-74.jpg 56K
  • หล่ำ ที่ ว่ามา "เฮียครับ...มะวานนี่ผมนอนยันได้เลยว่านองต่ายนี่...อย่างนี้เลย"

แล้ววันอื่นหละ เป็นไง พูดดีๆนะหล่ำ น้องต่ายนี่น้องสาวพี่นะ
  • เสียดายอยากไปแต่ไม่ได้ไป...มาทำงานที่ออฟฟิตพอดีกะเข้าไปรอปากซอยบ้านใหม่เกาะล้อรถคุณหล่ำไปด้วย..เสียดายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:m012:
  • ...........เฮียใหญ่และชาวพระราม3อย่าพึ่งท้อนะครับ ผมว่างานก็ออกมาดีแล้วนะ........
    .........อยากเห็นรูปตอนลุย4x4 จัง มันจริงๆ ว่าไหมครับ....555+
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 40K
  • ผมมาจากปัตตานีพันกว่าโล พี่ๆRAMA3 ต้อนรับดีนะ โครตคุ้มได้เพื่อนใหม่ ได้กินฟรีแถมได้ชมหมางามๆอีกต่างหาก

:029: ขอบคุณพี่ RAMA3 ที่จัดงานดีๆเเบบนี้คราวหน้าจัดใหม่นะครับ
  • คนนี้เลยครับ คิง นายตำรวจ จากแดนใต้ ปัตตานี -มา กทม. มาถึงตอนเช้า
    ตอนเที่ยง-ไปชุ้มพระราม3ต่อเลย..วัดใจกันน่าดูเลย

คิงได้ไอ้ตัวเล้กๆจากพระราม3ไป1ตัวนี้เอามาโพสเชยชมด้วยนะ
  • คนนี้เลยครับ คิง นายตำรวจ จากแดนใต้ ปัตตานี -มา กทม. มาถึงตอนเช้า
    ตอนเที่ยง-ไปชุ้มพระราม3ต่อเลย..วัดใจกันน่าดูเลย

คิงได้ไอ้ตัวเล้กๆจากพระราม3ไป1ตัวนี้เอามาโพสเชยชมด้วยนะ

ลืมรุปเอาใหม่55
    ไฟล์แนบ
    MT-2009-711.jpg 88K
  • เอ๊ะยังไง พี่ยุทร .....??? อ่านแล้วมันแปลกๆ ช่ายซี้ เรามันไม่สวย - -"
  • โหท่านพี่หล่ำเล่นเอาภาพตัวอ้วนๆ มาเต็มน่าจอนี่หน้าเวปจะพอไหมนั่น 555555 วันหลังขอลองคันชมพูมั่งน้าพี่ 555555555555555+++ ขี้โคลนกระจุย
    ไฟล์แนบ
    MT-2009-50[1].jpg 52K
  • ขอบคุณ อีกครั้งสำหรับน้ำใจจากพี่น้องราม 3 ครับ เสียดายโดนดึงกลับซะก่อน เข้ามางานก็ขอสารภาพเลยไม่รู้จะคุยกับใครดี ก่อย ๆเขินๆเหมือนกัน ดีที่เฮียหนุ่ม พิทเดียหมั่นมาคุยด้วยอยู่บ่อยๆ ก็พอแก้เขินได้บ้าง จัดงานแบบนี้ รูปแบบอย่างงี๊ ถือว่าซื้อใจผมได้คนหนึ่งเลยครับ สำหรับความคิดผม ยังไงต้องขอโทษที่ไม่ได้กล้าเข้าไปคุยกับพี่ๆด้วย ปกติก็หากินแต่ตอนกลางคืนน่ะ 555 ยังแอบๆมองๆน้องโมน้องต่าย อยู่เล๊ย...แต่ขวัญใจตัวจิงผมก็มาด้วยยยยังเก็บรูปกลับมาเลย เยี่ยมครับงานหน้าขอมาด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0056.jpg 38K
  • ทั่นพี่สารวัตรโก้ง

นู๋ดูรูปที่พี่ทั่นถ่ายแล้วนู๋ขำอ่ะ.............

มันมีแค่มุมเดียวเองเหรอพี่ 555

มีเสาสีชมพู 2 ต้น กับเก้าอี้สีแดง

............เฮียใหญ่ก็ใจแคบจัง ไม่อนุญาตให้เคลื่อนที่ไปถ่ายมุมอื่นบ้าง ........ 555 เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆส์