ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเหนพ่อพันธุ์สวยๆนัย กทม ค่ะ
  • คัยมีพ่อพันธุ์สวยๆช่วยลงรูปหั้ยดูหน่อยนะคะ
  • ทีหลังพิมพ์ให้ถูกหน่อยนะครับ

เหน = เห็น
    นัย = ใน
    คัย = ใคร

ภาษาไทยวิบัต
    ไฟล์แนบ
    0jet1ot0[1].gif 93K
  • ภาษาไทย ความเป็นไทย กำลังจะหมดไปจากคน บนแผ่นดินนี้ ไทยคำ อังกฤษคำ แล้วนี้ยังจะเขียนให้มัน ระยำลงไปอีก เซ็งกับโครตเงาปู่ย่าตายายไทยแทน หนักใจกับเด็กรุ่นใหม่จริง มั่วมันทุกอย่าง
  • จริงอีปัญญาอ่อนโรงเรียนไหนถีบมึงออกมาว่ะ ภาษาโครตพ่อโครตแม่มึงยังเขียนให้วิบัติ กูจะด่ามึงว่ายังไง่ดีนะ
  • ZUMO ครับอยู่แถวศรีนครินทร์ 0897606239
    ไฟล์แนบ
    3_33.jpg 49K
  • แหมมปากไอ้พวกผีมันหยาบจริงๆ

เขาน่ะรู้ดี แต่มันเป็นการเขียนตามคำพูดเข้าใจไหมลูกเล่นน่ะ ไอ้สัตว์ผี ก็จะกลายเป็นไอ้สัสผี หรืออ้ายสาดผีปรรากหมา
  • ชื่อ RIKI ครับ อนาคตอยากเป็นพ่อพันธ์เหมือนกัน (แต่ไม่รู้จะมีสาวๆมาขอทำพันธ์ป่าว อิอิ...)
    ไฟล์แนบ
    r22.jpg 18K
    r12.jpg 55K
  • RIKI น่าสนใจแฮ่ะ :o003: แต่ยังอีกนานเลย:o008:
  • ขอบคุณค่ะ สำหรับรูปภาพ

แล้วก็คุณ aumstep ด้วยนะคะที่เตือน

แล้วส่วนน้าผีไม่ทราบว่าหนูไปทำอะไรให้น้าคะ หนูไปขอเงินน้ากินหรือเปล่า แล้วหนูก็มีการศึกษาพอที่จะเขียนให้มันถูกค่ะ

ไม่ต้องมาด่าเป็นพ่อเป็นแม่หนูหรือไงพ่อแม่หนูยังไม่ด่าเลย แล้วที่น้าว่าหนูอย่างนู้นอย่างนี้ น้ามีการศึกษาหรือเปล่าถึงมาด่าคนอื่นเค้า ปาวๆๆ

สมบัติผู้ดีตอนเด็กๆเคยเรียนไหมคะ หรือว่าน้าไม่เคยเรียนหนังสือคะถึงทำตัวอย่างนี้ ก่อนจะว่าคนอื่นคนเราต้องดูตัวเองก่อนนะคะ

ไม่ใช่นึกจะพูดก็พูด ทีหลังคิดก่อนนะคะค่อยพูดไม่งั้นมันจะเข้าตัวเอานะคะน้าผี แล้วอีกอย่างนะน้า น้าเคยเรียนประวัติศาสตร์หรือเปล่า

ว่าคนที่อยู่บนแผ่นดินไทยผืนนี้ส่วนใหญ่ต้นตระกูลก็ไม่ใช่คนไทยแท้เท่าไหร่หรอกคะ ต้นตระกูลบางคน อาจจะเป็นเชลยศึกมาก็ได้

ถ้าอยากรู้น้าก็ลองไปเรียนหนังสือดูนะคะ หนูไม่อยากจะมาเขียนอย่างนี้เลยนะคะ แค่จะมาหาแฟนให้ลูกสาว แต่เห็นแล้วมันอดไม่ได้คะ - -*

*****ป.ล.ลงรูปมาอีกนะคะ อยากเห็นๆๆ*****
  • อีช้างลากเย็ดทีอย่างนี้ล่ะเขียนถูกจังไรอย่างมึงกูว่าหาหมาตัวผู้ไว้ทำผัวดีกว่า
  • แหม!!! น้าผีเอาอีกแล้วนะคะ แล้วมาด่าหนูเรื่องอะไรอีกละคะ หนูก็เขียนให้ถูกต้องตามแบบฉบับภาษาไทยแล้วไงคะ

อย่าหาว่าสอนนะคะน้าผี คำว่า "จัญไร" เขาเขียนกันอย่างนี้นะคะ แล้วอีกอย่างนะคะหนูว่ามีคนดีๆอีกหลายคนคงอยากได้หนูนะคะ

ส่วนคำพูดของน้าที่ว่าเอาสุนัขมาทำสามีนะ ไม่ทราบว่าคนที่บ้านน้าผีเค้าทำกันให้น้าผีเห็นหรือคะ น้าผีถึงเอามาพูด

หรือว่ามันอยู่ในจิตใต้สำนึกของน้าคะ คนเราถ้าไม่คิดอะไรก็จะไม่พูดออกมานะคะ แสดงว่าน้าผีก็เคยคิดจะทำอย่างนั้นสิคะ

สังคมไทยคงจะแย่นะคะน้าผีที่คนเราคิดกันได้แค่นี้หนูละเป็นห่วงจริงๆเลย หนูคงต้องเป็นคนที่เป็นห่วงลูกหลานของน้านะคะ

ที่กำลังจะมีบรรพบุรุษ ห่วยๆ แบบน้าผี เอาเวลาที่เป็นห่วงหนูไปเป็นห่วงตัวน้าผีเองเถอะคะ

*****ป.ล. ถ้าน้าผีว่างมากน้าผีก้อไปเรียนหนังสือก่อนนะคะ ก่อนที่น้าผีจะมาด่าคนอื่น เผื่อว่าที่ ร.ร. เค้าจะสอนสมบัติผู้ดีให้น้าผีบ้าง

เป็นห่วงนะคะน้าผี*****
  • คุณ aumstep ผมขออนุญาติ เอาโลโก้ไปใช้นะครับ
  • เอ้า เอ้า เข้า ไป ด่าผู้หญิงแล้ว ไม่ระอายใจบ้างเหรอ
  • ๕๕๕ คุณผี โดนเอาคืนมั่งซะแล้ว!!

(แอบสะใจ)
  • แม่มึงไง อีเด็กเห่อหมอย แม่มึงเป็นกระหรี่อพยพที่เข้ามาหาแดกในประเทศของกู อีเหี้ยเอ๊ย ชาติของกูเต็มไปด้วยลูกกระหรี่แบบมึง

ไอ้เอก โพธาราม ไอ้กระเหรียงอพยพ กลับบ้านมึงไปซะ แม่มึงอพยพมาทางไหนกลับไปทางนั้น ไอ้เหี้ยแดกจนตัวอ้วน
  • งง!! ค่ะ น้าผีอย่าแสดงความไม่รู้ให้คนอื่นเค้ารู้เลยนะคะ

แล้วอีกอย่างหนูอยากเห็นรูปหมาคะ ไม่ใช่อยากคุยกับผ๊ปากหมานะคะ

แล้วอีกอย่างนะคะ หนูก็คนเมืองหลวงค่ะ ตัวหนูก็คงไม่ใช่กระเหรี่ยงอพยพหรอกมั้งคะ ไม่รู้ว่าน้าผีเป็นคนที่ไหนนะคะ

หรือว่าต้นตระกูลของน้าจะเป็นอย่างที่น้าได้พูดไว้คะ แล้วแม่หนูก็ไม่เคยคิดอะไรต่ำๆอย่างน้าผีหรอกมั้งคะ

ยิ่งพูดมันก็ยิ่งเข้าตัวนะคะน้าผีแล้วยังทำวงการผีเค้าเสื่อมอีก เอ้างี้นะคะถ้าน้ามีปัญหาอะไรกับหนู

น้าผีทิ้งเบอร์ไว้เลยคะ ถ้าน้าผีคิดว่าแจ๋ว ถ้าไม่แจ๋วก็เก็บปากเก็บนิ้วไว้พิมพ์กระทู้อื่นดีกว่าคะ

อย่ามายุ่งกะหนูเลย เด๋วจะไม่มีนิ้วไว้พิมพ์คีร์บอร์ดนะคะ ถ้าอยากลองทิ้งเบอร์ไว้ค่ะ
  • คุณผี ปากหมาใช้ได้ รู้จักผมด้วยหรอ ถ้าเจอคราวหน้ายังไงทักด้วยนะครับ

บอกเลย ว่าผมคือผีที่ด่าคุณอ่ะ แค่นั้นพอ ด่าผมได้ อย่าลามปามถึงบุพการี

ไม่ทราบว่าที่บ้านมีปัญหาหรือว่ายังไง ขาดการอบรมเลี้ยงดูที่ดีหรอ

เอาอาชีพแม่คุณผีมาประจานให้คนอื่นเค้ารู้อีก คุณผีนี่ ....จริงๆเลย
  • อ้าว ... ไอ้ผีที่ด่าเขาเอาไว้ลงเบอร์ไว้ด้วย กล้าๆหน่อย จะได้ไม่อายหมามัน
    กูก็เป็นผี แต่คำที่มึงใช้มันโคตรสะถุน คนที่พอจะมีการศึกษาเขาไม่ใช้กัน
    มันบอกถึงบรรพชลของมึงเลยว่าเป็ยอย่างไร รู้ไหม

ใช้ User และลงเบอร์ไว้เดี๋ยวกูจะติดต่อกลับ
  • ขอบคุณ น้าผีตัวบนมากนะค่ะ

riki สวยดีค่ะ แต่น้องหมาของหนูมันไม่ใช่หมาแดงอ่ะค่ะ

อยากได้พ่อพันธุ์สีบูลมากกว่า ขอโทษด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ