ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aอีโกลเด้นมาอีกแล้ว เย้!!!
  • ดูหน้าอีโกลเด้นซะก่อน มันช๊อบชอบถ่ายรูป

ถึงจะขี้เหร่ แต่ป้าพร ก้อรักมัน และจะดูแลมันอย่างดี 555555
    ไฟล์แนบ
    ff1.JPG 76K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    ff2.JPG 81K
  • ป้าพรรร โกลเด้น แอบเคลิ้ม รึป่าว 55555 เย็นสบายปานนั้น

มีการหันหน้าผลิตภัณฑ์ออกกล้องด้วยนะ อิอิอิ

ไอ่ตัวที่บ้านนี่ อาบน้ำที ทำยังกะ จะตาย -*-
  • อีโกลเด้น หน้าช๊อบชอบ

แต่ท่านสารวัตรน๊ะซิ ป้าพรบังคับท่านรึป่าว

:002::002::002:
  • ถูก(((((((((ต้อง)))))))))))แล้ว((((((((((คร๊าบ))))))))))) ทั่น ตอนพงศ์

นี่ ดูเบื้องหลังซะก่อน มันเหม็นมั่กๆ (สารวัตรหน้าเบ้เลย อิอิ)

พอเห็นกล้องปุ๊บโพสท่าเลย 555555555555
    ไฟล์แนบ
    ff3.JPG 82K
  • แชมพุเอฟวันราคาเท่าไรครับ...
  • ป๊าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ารักเลย นะ วันสบายๆ ไอโกเด้น ดีใจเลย แต่ดู หน้าพี่สารวัตร 5555
    กรรมของตรูแท้ๆๆๆ ไอโกเด้น เอ้ยยยย ฮ่าฮ่าาาา น่าร๊ากๆๆๆครับๆๆๆ
  • ขวด 1,000 ซีซี ราคาโปรโมชั่น 300 บาท ราคาเต็ม 350 บาท

โทรสั่งที่เจ๊นภา พร้อมอาหาร F1 ได้เลยจ้า 081 499 4388
  • สงสารคนอาบน้ำจังป้า ไฟต์นี้ไฟต์บังคับป่ะหน้าตาเต็มใจอาบน้ำหมาจัง อิอิอิอิ
  • เวลาอาบน้ำให้สุนัข หน้าจะถอดชุดรัดอกออกนะครับ
  • อยากถอดใจจะขาดพี่ผี (อาบให้มันเสร็จจึงจะถอด ปล่อยมันไปสะบัดน้ำจ้า)

มันวิ่ง วิ่ง วิ่ง จับมันทันรึ 555555

ดูหน้าเจ้าของเด่ะ มือหนึ่งต้องดึงมันไว้

มันหมาบ้านนอก ไม่ชอบอาบน้ำจ้า
  • ตอนเด็ก กาละมังใบเดิม 5555555555
    ไฟล์แนบ
    100_0542.JPG 49K
    100_0543.JPG 76K
  • ไม่ค่อยเห่อเลยวะ
  • เห่อ ไร หรือ ท่านมาร์ค แชมพู หรือ หมา.....จ๊ากๆๆ

ป้า เมื่อวันนั้นโทดทีไปถึง 14.36 เป๊ะ
    ผมรอเพื่อนแถวบ้าน แหม ยัยโมไปก็ไม่บอก
    ตอนเย็นเลยนัดมากินกันต่อที่บ้าน พอมันส์

ชม. สงสัยแห้วแล้วป้า ติดวันพ่อ พี่น้องและแม่ไม่อย่าให้ไปไหน
    พ่อผมไม่ค่อยสบาย หนาวนี้ ซวยเลย อดเที่ยว
  • ลุงมาเฟีย จ่ายค่าตัวนู๋มาซะ ดี ดี เหอ ๆ ๆ

มร.จุ๊ฟ ถ้าไปเร็วอีกนิด โมยังไม่กลับนะ ที่กลับเพราะนิวไม่มีคนรู้ใจ พี่โก้งกลับผมก้อกลับ โมซึมแด่วเลย

แต่คนที่ทำหน้าเซ็งเป็ด อ่ะ ตาเจษ กะยัยต่าย 5555 รัยวะ กลับแระ (ติดรถไปไง)

คิดถูกแล้วจุ๊ฟ จุ๊ฟ พ่อเรา มีคนเดียวน๊า ดูแลท่านตอนนี้เหอะ

งานมีอีกเยอะ เด๋วเราไปเยือนกันเดือนมกราคมดีมั้ย เอ๋แม่สายให้ไปเดือนมกราคม ปีหน้า
  • ครั้งต่อไปขอดูป้าพร อาบให้มันมั่งนะคร้า
  • สารวัตรครับ...อาบทั้งสายรัดเลยเหรอครับ
  • ปล เปลี่ยนกะละมังให้นังหนูโกล ได้แล้วมั๊งคะ ลงจะไม่ได้แล้วเน้อ
  • ยาวขึ้นเยอะเลยพี่พร
  • หายไปนาน แต่กลับมาแล้วครับ ช่วงนี้ว่างมากๆเลยพี่พร

มีกิจกรรมอะไรจะไปให้หมดเลยยย 555
  • น่ารักจังเรย ^^
  • ตาโก้ง...นั่งดีๆไข่ออก ว๊ากกกกกกกกก..!!!