ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

** พิทบลู ปะทะ ไซบีเรียน @ รัชดา 18 **
  • ** ไม่มีอะไรมากเอามาลงให้ดูขำๆๆๆ สบายๆๆๆๆ

พอดีเอาหมามาไว้ที่ออฟฟิต ตัวผู้ทั้งคู่ๆๆๆ อยุ่ด้วยกัน

ไม่นาน มีการขู่กันเล็กน้อยๆๆ แต่ก็อยู่กันได้ไม่กัดกัน

แต่เพื่อความปลอดภัย ผูกเอาไว้ทั้งคู่ดีกว่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 78K
  • ** มุมแดงเจ้าของพิกัด 27 กิโล เจ้าของ ฉายา

ลิ้นพายุ ยาวได้ใจจิงๆๆๆ สัดส่วน พอเหมาะ

มาครั้งนี้มีการต่อน้ำหนักเล็กน้อย55555
    ไฟล์แนบ
    03.jpg 71K
  • ** มุมน้ำเงิน เจ้าของพิกัดเท่าไหร่ไม่ทราบ เพราะมาเมื่อเช้า

ยังไม่ได้ขึ้นชั่ง ฉายา หมาป่าเดียวดาย สูงใหญ่ ช่วงชกยาวๆๆ

แต่อายุอานามแก่กว่าเท่าตัวๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 78K
  • ***555 มีการพบหน้ากันเมื่อเช้า และตอนบ่ายๆๆได้มีการปะทะคารม

กันเล็กน้อยเพราะว่า ห่วงเจ้าของๆๆ แต่พี่เลี้ยงแยกทัน55555

ในรูปมีการแอบมองคู่ต่อสู้ไว้ก่อน ดูถ้า พิทบูลจะสู้ลำบาก

เพราะว่าเลียเป็นอย่างเดียวนะ555555
    ไฟล์แนบ
    05.jpg 64K
  • ท่านอนาคินคราบ...ลิ้นพายุดูแล้วตัวใหญ่มั่ก ๆ แต่ทำไมชั่งได้27เอง...โกงตาชั่งรือปล่าว
  • *** ไม่มีอะไรมากคร๊าบๆๆลงให้อ่านเล่นๆๆๆๆ

พอดีพิทบูลหมาของผม เอามาเลี้ยงที่ออฟฟิต

และไซบีเรียนเป็นหมาของ โปรดิวเซอร์ เอง

เอามาเพื่อ วันหยุดนี้จะพาไปเที่ยวกันที่แก่งกะจาน

ยังเหลือน้องเล็ก ชิวาว่าอีกตัวจะตามมาสมทบ

ทั้งสองตัว สนิทกันโดยใช้เวลาไม่มาก

แต่เราก็ต้องปลอดภัยไว้ก่อนโดนการผูกเอาไว้ทั้งคู่

เพื่อความปลอดภัย เพราะเป็นตัวผู้ทั้งคู่ๆๆๆ.....

พิทบูลเปิดผสม แต่ไม่รู้ไซบีเรียนจะเปิดเรอะป่าวๆๆๆๆ

เพราะว่าอายุมากแว้ว......
    ไฟล์แนบ
    02.jpg 67K
  • *** เรื่องน้ำหนักคงไม่ได้โกง เพราะว่าช่วงนี้เกิดอาการกินยาก

อากาศเปลี่ยน....เลยผอมไปหน่อยๆๆ555555
  • ชอบจัง สวยดี น่าตาน่ารักน่าฆ่า(เจ้าของเอามาเลี้ยงเอง ฮ่าๆ)
  • :062:แหม!!เล่นซะตกกกกกกจายยยหมดเลย555

:001:หนาวแล้วสหายดูแลตัวเองด้วยนะ:065::065:

แล้วเจอกันเมื่อชาติต้องการ อิๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PB214494-002.jpg 85K
  • คุณอนาคินคับ มีลูกหมาหรือพี่น้องของตัวนี้อยู่ขอนแก่นบ้างป่าวคับ
    ผมเห็นลักษณะสีคล้ายๆ กัน
  • อยากเห็นชิวาว่าท่าน อนาคินจังเลย จะเหมือนตัวนี้ป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 40K
  • :o058: ตกใจเลยนึกว่า คนเลี้ยงพิท ต่อยกับ คนเลี้ยงไซบีเรีย ฮ่ะๆ
  • ชิวาว่า เอามาเลี้ยงตัวดิ่ คิน 555+

เมื่อไหร่ว่างเชิญที่ร้านด้วย เรามีค้างอะไรกันอยู่
  • *** 5555...แหมๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะคร๊าบๆ

เอาให้ดูกันแก้เครียดๆ อย่าคิดมากๆๆๆ ............

พี่น้องเจ้าสามสีที่ขอนแก่นไม่แน่ใจว่ามีเรอะป่าวนะคร๊าบๆๆ

ชิวาว่าๆๆๆ ว่างๆๆจะอัฟให้ดูๆๆ ยังไงๆๆดูกันขำๆๆไป

ท่านอ๊อฟไว้เจอกันเมื่อชาติต้องการนะ

โอ๊คสมิท ไว้เจอกันที่ร้่นๆๆ.....จาดอาหารมาไวๆๆๆเลยนะ

หมาจะกินเกลบอยู่แว้วนะ
    ไฟล์แนบ
    PB214502-00.JPG 89K
  • เอ..ลิ้นมันยาวจริงๆนะพี่ อิอิ
  • :o022:ตัวนี้ ลิ้นไม่ได้ยาวอย่างเดียว น้องชาย ก็ใหญ่ด้วย
  • คิดถึงเบนวาอะพี่คิน ไอ้หมาลิ้นยาว

ว่างๆจะแวะเข้าไปอาบน้ำให้ ฮ่าๆ
  • *** ได้เลยไอ้น้องๆๆๆ กำลังเหม็นเลยนะ555555555 **
  • โคตรหล่ออ่ะ...ไม่ใช่คนเป็นอะไรคิดเองนะน้อง อนาคว.......